Hapa na mimi napanga wa kuutana nao kuanzia next year.. Pole sana kwa ban madame...
Hapa na mimi napanga wa kuutana nao kuanzia next year.. Pole sana kwa ban madame...
alipigwa ban kwa sababu gani
Aliwanyima mods utam! Lol
Goodmorning swiri..
miss neddy?Mimi namuomba MUUMBA nikutane na m2 mmoja tu
Usiombe kukutana na mie...!
Hata JF servers zitajua tulikutana...!
.....sijalala ujue
Naikeshea....
.....sijalala ujue
Teh teh naona upo unatishia nyau watu wazima
we kubali date na mimi uone...
hakika nakuanzishia lisredi humu..!