Tee Bag
JF-Expert Member
- Dec 21, 2013
- 7,220
- 5,627
Last edited by a moderator:
una ruhusa ya nani ukutana na malikia??
kumbuka ana jeshi lisiloisha!
Mbona umenipotezea wewe muraaaa?Nimekusubiria weeeee but whereeee????
nimekuotea we mwanamke!
ngoja nije unajua mziki wako si wa kucheza ukiwa na njaa! lol
miss neddy naomba umwandalie dada yako supu ya sato fasta abla mvua haijaisha!!
Mmerudiana?Kweli jeshi lako hatari
nimeku-miss.....
Miss u too.Mambo vp lakini?
fresh tu...hope ur ok
una ruhusa ya nani ukutana na malikia??
kumbuka ana jeshi lisiloisha!
watu kama wa 3, hivi