Member gani wa JF ushakutana nae Face 2 Face

Member gani wa JF ushakutana nae Face 2 Face

Preta achana na sundowner, njoo eneo la ukweli panaitwa Drive-In Shamsi. Ni Noumer! Unakula LIve band na wana Serengeti kama kawizzz!
 
Preta achana na sundowner, njoo eneo la ukweli panaitwa Drive-In Shamsi. Ni Noumer! Unakula LIve band na wana Serengeti kama kawizzz!

Afu wewe si nna kudai biya wewe?.....nilipe bana manake nna mpango wa kuokoka siku za karibuni hivyo nataka nizinywe kabla.
 
swalamaaa.... sweetlady naangalia watu wanavyojitahd kukariri sura za wenzao
 
Last edited by a moderator:
afu kuna mwngne hapa namfahamu ila ye hafahamu km najua id yake, ctapenda kumtaja! afu ni rafk yangu wa miaka ming kwel na tumekuwa tukipga nae madili ya ukwee.
note:madili halali co haramu!
 
wakubwa!....mimi sinahamu tena ya kukutana na mtu,course nimewai kukutana na mmoja ila alichonifanya aliniumiza sana mpaka hapa nilipo ninamaumivu,sijui nimtaje!...emu ngoja nione kama atajita,akijitaja tu mi naweka picha yangu hapahapa
 
Preta achana na sundowner, njoo eneo la ukweli panaitwa Drive-In Shamsi. Ni Noumer! Unakula LIve band na wana Serengeti kama kawizzz!
Dah PJ ngoja ntakuja badae kidogo...nkifika ngarenaro ntakupigia unipe mwongozo
 
Erotica, sikutarajia kuwa ni mkaka. The Boss nikaja gundua kuwa ni mlinzi wangu nyumbani!

Kaizer nilivyotoka naye the other weekend nikaja gundua ni Paroko wa parokia yetu lkn baada ya yote aliniu ngamisha.

Boflo ila sisemi!

Nina apointimenti na Kongosho this weekend, nitaleta fidibaki!

Hahahaha eti "the boss" ni mlinzi wako nyumbani


Sent from my NOKIA 3310 using Tapatalk HD
 
Last edited by a moderator:
sijawai kukutana na hata mmoja ila kuna mmoja natamani kumuona sana
CUTE hakikisha huyo mmoja unaetamani kukutana nae sio klorokwini....


Wapendwa wote muwe na usiku mwema......Mmmwaaaaaaaaaaaaaaaaaaah!......Me loves you!
 
Last edited by a moderator:
asee preta ulimsiimaaa???!...
shafuata mwanga siku mingi arifff!...

inakwaje jomb'aa???
 
Back
Top Bottom