Membe, Watanzania walioko Ukraine wanakulilia!

Membe, Watanzania walioko Ukraine wanakulilia!

Ileje

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Posts
13,410
Reaction score
20,869
Kutokana na vita inayoendelea huko Ukraine nchi zote za Afrika Mashariki (Kenya na Uganda) isipokuwa Tanzania zimehamisha wananchi na hasa wanafunzi wao kutoka maeneo yenye vita!

Wanafunzi wa Kitanzania walioko Ukraine wameandika barua na emails nyingi serikalini kuomba msaada wa kuhamishwa lakini hazijibiwi!

Je Tanzania ina mpango gani wa kunusuru maisha ya wananchi wake walioko Ukraine?

Source: BBC
 
Mimi pia limeniuma sana hili kwa kuwahurumia watanzania wenzangu, yaani nchi zingine zinawajali wananchi wao, sisi tunabaki kutangaza uzalendo wa udhalilisha wa JKT huku watz wanateseka kwa kutelekezwa na nchi. Very sad na aibu kujiita mtz nje kwa mambo careless
 
Kweli mkuu kujiita mtanzania nje ya nchi ni sawa na kujianika uchi sokoni.
Ona timu ya taifa ya ndondi inayoshiriki mashindano ya jumuia ya madola,Inahudumiwa na kocha wa timu ya taifa ya Kenya.
Alafu kutwa kucha redio ya kisanii cloouds fm wanatangaza uzalendo na haya wayatangaze pia.
 
Kweli mkuu kujiita mtanzania nje ya nchi ni sawa na kujianika uchi sokoni.
Ona timu ya taifa ya ndondi inayoshiriki mashindano ya jumuia ya madola,Inahudumiwa na kocha wa timu ya taifa ya Kenya.
Alafu kutwa kucha redio ya kisanii cloouds fm wanatangaza uzalendo,na haya wayatangaze pia.

Aisee ndo maana tunachekwa ktk kila kitu ni aibu, Libya watz ilibidi kudandia ndege za Kenya na Misri ndipo wakaokoka mmmh mim mtanganyiwa tu
 
Wizara inayohusika si ya mambo ya nje??? Halafu huyu huyu ndiye anasema anataka urais wa nchi??? Kamwe hatutaki upuuzi na ujinga uliopitiliza kamwe, kama hao watanzania wachache tu walioko huko ameshindwa kuonyesha uzalendo je hawa zaidi ya milioni arobaini na tano itakuwaje
 
Maskini kwa serikali yetu ninavyoijua hata wakipata msaada itakuwa too late na lazima watu wapate 10%
 
Mimi Ipo Siku Nitaukana Uraia Wa Inchi Hii, Kila Kona Ni Aibu Tuu, Inchi Gani Haiwajali Watu Wake, Halafu Unatangaza Amani Amani, Jinga Kweli
 
Maskini kwa serikali yetu ninavyoijua hata wakipata msaada itakuwa too late na lazima watu wapate 10%

Mungu atusaidie- tuombe magazeti yaandike labda wataunda kamati kuchunguza, kamradi ka kupiga pesa
 
Membe Mbona Kule Kongo Kapeleka Majeshi Fasta. Haya Sasa Mbona Wananchi Wetu Wanakufa You Kraine Then Mende Yuko Kimya Tu Kama Hayupo Vile. Au Hakuna Maslahi Kama Kongo
 
Mimi Ipo Siku Nitaukana Uraia Wa Inchi Hii, Kila Kona Ni Aibu Tuu, Inchi Gani Haiwajali Watu Wake, Arafu Unatangaza Aman Aman, Jinga Kweli

Lazima uukane nyie watutsi mbona ndio zenu hizo.
 
Membe Mbona Kule Kongo Kapeleka Majeshi Fasta. Haya Sasa Mbona Wanainchi Wetu Wanakufa You Kraine Then Mende Yuko Kimya Tu Kama Hayupo Vile. Au Hakuna Maslahi Kama Kongo

Hebu rudia kusoma ulichoandika mwanzo hadi mwisho hujisikii aibu? Una umri gani?
 
Watanzania Tatizo Letu Tumekua Wapole Muno Nadhani Tunakaribia Kuwa Mazuzu Sasa.. Ni Haki Ya Kila Raia Kulindwa Na Inchi Yake, Au Na Hili Watasema Tuache Kuilalamikia Serikali? Tujilinde Wenyewe Siyo?
 
uzalendo uko clouds fm na jkt pekee na ndio jukumu lao kwenda kuwaokoa
 
Ngoja waonje joto la vita huko, manake hawa watu walio nje wakija hapa Dar ndio wanajifanya ni bishoo, ma braza men
 
Back
Top Bottom