Membe, Watanzania walioko Ukraine wanakulilia!

Membe, Watanzania walioko Ukraine wanakulilia!

Kwakweli Huyu Mende Awajibike Kwahili, Ni Aibu Kwa Taifa Afu Eti Anataka Awe Rais, Kweli?
 
wizara inayohusika si ya mambo ya nje???halaf huy huy ndiye anasema anataka urais wa nchi???kamwe hatutaki upuuz na ujinga uliopitiliza kamwe,kama hao watanzania wachache tu walioko huko ameshindwa kuonyesha uzalendo je hawa zaid ya milion arobain na tano itakuwaje

Sina hakika kama mabalozi wetu huko nje wanajua wajibu wao kwa raia wa Tanzania! Aidha sina hakika wizara ya mambo ya nje inafahamu ina wajibu wa kufuatilia usalama wa raia wa Tanzania walioko nje!
 
Sasa Kosa Liko Wapi We Mtoto Wa Kike? Uliza Kama Hujaelewa

Ujue nini? Sio kosa lako mimi nilijua ulivyozaa watoto wawili labda utakua umeshazoea uzazi kumbe bado ukibeba mimba changa zinakusumbua we
kahaba?
 
Ujue nini? Sio kosa lako mimi nilijua ulivyozaa watoto wawili labda utakua umeshazoea uzazi kumbe bado ukibeba mimba changa zinakusumbua we
kahaba?

Asante..! Endelea Au Umemaliza Binti, Naona Unatafuta Bwana
 
nimeskia leo asubuh bbc swahil nlikasirika sana nliposikia kenya uganda wanawajal watu wao sis watu wetu wa me andika barua hakuna respond siwez kuwa mzalendo kwa li nchi kama hili one day I wil b another country citizen fo sure
 
Kumbe Ni Aibu Kuwa Mtanzania Chini Ya Uongozi Wa Ccm, Mwanzo Nilikua Napinga
 
nimeskia leo asubuh bbc swahil nlikasirika sana nliposikia kenya uganda wanawajal watu wao sis watu wetu wa me andika barua hakuna respond siwez kuwa mzalendo kwa li nchi kama hili one day I wil b another country citizen fo sure

Hahahaaaa, Hili Li Inji Bana Sijuwi Limelaaniwa Na Mungu
 
Uzalendo Uzalendo..! Mbona Serikali Haionyesh Uzalendo, Acheni Unafiki Wenyu
 
Mende yuko busy kusaka nafasi ya urais.
Serikali yote inajipanga huku uchaguzi wa serikali za mitaa unakaribia.
 
Hii Serekal Ya Ki Nanihiii Kweli, Au Ni Laana Za Wale Wazee Wastaafu Wa Eac??
 
Thats Why I Always Appreciate Commrade Paul Kagame's Gouernment, Inapenda Sana Watu Wake.. Take From Kwaya Ya Ambasadors Walipopata Ajali.!!!
 
Kumbe Mende Anawapenda Wakongo Kuliko Watanzania? Au Na Yeye Ni Mkongo??
 
uzalendo uko clouds fm na jkt pekee na ndio jukumu lao kwenda kuwaokoa

Ha ha ha Mkuu hiyo Avtar yako inanikumbusha mbali sana, kama sijakosea huu ni ule mgomo wa Udom mwaka 2010-2011, na huyo shushu tulikuwa tunamuimba chid benz chid benz chid benz. heko ndg. Tukirudi kwenye hoja ya msingi, hao wa Ukrain hawajui sisi tuko bize kutekeleza ilani na kupambana na UKAWA maana tunahisi kupoteza dola mwakani
 
Ha ha ha Mkuu hiyo Avtar yako inanikumbusha mbali sana, kama sijakosea huu ni ule mgomo wa Udom mwaka 2010-2011, na huyo shushu tulikuwa tunamuimba chid benz chid benz chid benz. heko ndg. Tukirudi kwenye hoja ya msingi, hao wa Ukrain hawajui sisi tuko bize kutekeleza ilani na kupambana na UKAWA maana tunahisi kupoteza dola mwakani

Mkuu Kwani Na Udom Wanagoma? Chuo Cha Kata Cha Ccm? Acha Kutudanganya
 
Membe Mbona Kule Kongo Kapeleka Majeshi Fasta. Haya Sasa Mbona Wanainchi Wetu Wanakufa You Kraine Then Mende Yuko Kimya Tu Kama Hayupo Vile. Au Hakuna Maslahi Kama Kongo

Yeye yuko busy kuwania urais wa nchi wakati mambo madogo yamemshinda kama Congo walipeleka jeshi mbona wananchi wanateseka huo urais atausikia bombani
 
Back
Top Bottom