Membe, Watanzania walioko Ukraine wanakulilia!

Membe, Watanzania walioko Ukraine wanakulilia!

Mkuu Kwani Na Udom Wanagoma? Chuo Cha Kata Cha Ccm? Acha Kutudanganya

Mkuu sitaki kusema ww ni mwongo lakini ninachoweza kusema ni kuwa unachokisema sio cha kweli. Ni chuo gani kilienda kufunga bunge mpaka wakaletwa wanajeshi wa makutupola, chuo gani walimteka pinda akakimbizwa vichakani na wanausalama na mkuu wa wilaya atekwa masaa 8 akiimbishwa kama sio juhudi zako nyerere, ni hao hao unaowaita wana kata wa ccm wa Udom. Basi kama ndio hizo sifa za mwana ccm basi kwanzia leo nakuwa mwanaccm
 
Ha ha ha Mkuu hiyo Avtar yako inanikumbusha mbali sana, kama sijakosea huu ni ule mgomo wa Udom mwaka 2010-2011, na huyo shushu tulikuwa tunamuimba chid benz chid benz chid benz. heko ndg. Tukirudi kwenye hoja ya msingi, hao wa Ukrain hawajui sisi tuko bize kutekeleza ilani na kupambana na UKAWA maana tunahisi kupoteza dola mwakani

umepatia ndg....waliwagaragaza sana
 
wizara inayohusika si ya mambo ya nje???halaf huy huy ndiye anasema anataka urais wa nchi???kamwe hatutaki upuuz na ujinga uliopitiliza kamwe,kama hao watanzania wachache tu walioko huko ameshindwa kuonyesha uzalendo je hawa zaid ya milion arobain na tano itakuwaje

Yupo Bize Kulaani Mauaji Ya Ndugu Zake Hamas,
 
Yeye yuko busy kuwania urais wa nchi wakati mambo madogo yamemshinda kama Congo walipeleka jeshi mbona wananchi wanateseka huo urais atausikia bombani

Umeona Eeeh.! Arafu Anapenda Kujigamba Eti Serikali Makini, Serikal Makin?? Hahahaa.! Serikali Makini Ambayo Haijali Watu Wake??
 
Kutokana na vita inayoendelea huko Ukraine nchi zote za Afrika Mashariki (Kenya na Uganda) isipokuwa Tanzania zimehamisha wananchi na hasa wanafunzi wao kutoka maeneo yenye vita!

Wanafunzi wa Kitanzania walioko Ukraine wameandika barua na emails nyingi serikalini kuomba msaada wa kuhamishwa lakini hazijibiwi!

Je Tanzania ina mpango gani wa kunusuru maisha ya wananchi wake walioko Ukraine?

Source:BBC

Yupo Bize Kulaani Mauaji Ya Ndugu Zake Hamas,hao Watanzania Wanaouliwa Huko Ukrane Hawamuhusu,hata Wakristo Wanaouliwa Huko Irag Na Kulazimishwa Kuhama Mji Bila Kuchukua Chochote Pia Hawamuhusu, Yeye Anahusika Zaidi Na Kundi La Hamas, Hata Kenya Hapo Imeshambuliwa Hajalaani Ameona Ni Sawa Sawa Tu,mi Ninapomchukia Huyu Membe Kwani Anamambo Kidogo?Akishinda Urais Nahamishia Uraia Wangu Kenya
 
Mkuu sitaki kusema ww ni mwongo lakini ninachoweza kusema ni kuwa unachokisema sio cha kweli. Ni chuo gani kilienda kufunga bunge mpaka wakaletwa wanajeshi wa makutupola, chuo gani walimteka pinda akakimbizwa vichakani na wanausalama na mkuu wa wilaya atekwa masaa 8 akiimbishwa kama sio juhudi zako nyerere, ni hao hao unaowaita wana kata wa ccm wa Udom. Basi kama ndio hizo sifa za mwana ccm basi kwanzia leo nakuwa mwanaccm

Duuuh, Hayo Matukio Labda Yalinipita, Mbna Ckusikia Hata Moja.. Kama Kweli Mlifanya Hivyo Basi Nafuta Kauli, Daah.! Hati Kumteka Mtoto Wa Mkulima? Mkuu Wa Wilaya? Kweli Mumekwiva
 
Mkuu sitaki kusema ww ni mwongo lakini ninachoweza kusema ni kuwa unachokisema sio cha kweli. Ni chuo gani kilienda kufunga bunge mpaka wakaletwa wanajeshi wa makutupola, chuo gani walimteka pinda akakimbizwa vichakani na wanausalama na mkuu wa wilaya atekwa masaa 8 akiimbishwa kama sio juhudi zako nyerere, ni hao hao unaowaita wana kata wa ccm wa Udom. Basi kama ndio hizo sifa za mwana ccm basi kwanzia leo nakuwa mwanaccm

achana nao nitatizo la kusikia tu...trust urself bro. hawajui chochote hajui msamehe tu
 
aisee ndo maana tunachekwa ktk kila kitu ni aibu,libya watz ilibidi kudandia ndege za kenya na misri ndipo wakaokoka mmmh mim mtanganyiwa tu

Ila Kuwasaidia Wakongo? Fasta.! Au Kule Libya Na Ukraine Hakuna Sheli Za Mafuta Za Mtoto Wa Mkuu Wa Kaya??
 
Yupo Bize Kulaani Mauaji Ya Ndugu Zake Hamas,hao Watanzania Wanaouliwa Huko Ukrane Hawamuhusu,hata Wakristo Wanaouliwa Huko Irag Na Kulazimishwa Kuhama Mji Bila Kuchukua Chochote Pia Hawamuhusu, Yeye Anahusika Zaidi Na Kundi La Hamas, Hata Kenya Hapo Imeshambuliwa Hajalaani Ameona Ni Sawa Sawa Tu,mi Ninapomchukia Huyu Membe Kwani Anamambo Kidogo?Akishinda Urais Nahamishia Uraia Wangu Kenya

Hahahahaaa, Kwan Ukraine Kuna Sheli Za Mafuta Za Mtoto Wa Mkuu Wa Kaya Kama Kongo??
 
Yupo Bize Kulaani Mauaji Ya Ndugu Zake Hamas,hao Watanzania Wanaouliwa Huko Ukrane Hawamuhusu,hata Wakristo Wanaouliwa Huko Irag Na Kulazimishwa Kuhama Mji Bila Kuchukua Chochote Pia Hawamuhusu, Yeye Anahusika Zaidi Na Kundi La Hamas, Hata Kenya Hapo Imeshambuliwa Hajalaani Ameona Ni Sawa Sawa Tu,mi Ninapomchukia Huyu Membe Kwani Anamambo Kidogo?Akishinda Urais Nahamishia Uraia Wangu Kenya

Hahahahaaa, Kwan Ukraine Kuna Sheli Za Mafuta Za Mtoto Wa Mkuu Wa Kaya Kama Kongo??
 
Tatizo Wabongo Tumezidi Upole Had Tumekua Mazuzu, Serikal Yetu Ijifunze Kwa Rwanda, Kenya Na Uganda, Jins Serikali Zinavojali Raia Wake
 
Tatizo Wabongo Tumezidi Upole Had Tumekua Mazuzu, Serikal Yetu Ijifunze Kwa Rwanda, Kenya Na Uganda, Jins Serikali Zinavojali Raia Wake

Rais wa nchi anapoapa huahidi mbele ya Mwenyezi Mungu kuwalinda raia wake na katiba ya nchi!

Kwa rais wa Tanzania kutotimiza ahadi hii ashtakiwe kwa kukiuka kiapo chake?!
 
Rais wa nchi anapoapa huahidi mbele ya Mwenyezi Mungu kuwalinda raia wake na katiba ya nchi!

Kwa rais wa Tanzania kutotimiza ahadi hii ashtakiwe kwa kukiuka kiapo chake?!

..... Labda Kamanda Mzee Wa Kesi Mtikila Anaweza Kutusaidia Maana Ni Mtanzania Ambaye Ana Upole Ambao Haujaelekea Kwenye Uzuzu
 
Eti Wanahimiza Uzalendo Wakati Wao Siyo Wazalendo, Watz Tuungane Kuwakemea Hawa Viongozi Wa Tanzania
 
wizara inayohusika si ya mambo ya nje???halaf huy huy ndiye anasema anataka urais wa nchi???kamwe hatutaki upuuz na ujinga uliopitiliza kamwe,kama hao watanzania wachache tu walioko huko ameshindwa kuonyesha uzalendo je hawa zaid ya milion arobain na tano itakuwaje

Kuna watu hawaaamini kwamba sura ya mtu inaweza kuonyesha uwezo wake kiakili, lakini huo ndo ukweli. Ukimuangalia wziri wetu, utagundua kwamba siyo mtu anayestahili kushika wadhifa kama huo. Historia imemfikisha hapo alipo na mara zote anahangaika kuenea kwenye nafasi kama hiyo.

Nchi hii koote hakuna anayejali raia wenzake. Hata kwenye ofisi za ubalozi ni kama wako kule kulea familia zao. Ukiwa pale Wizarani kwao utagundua ni majungu na kuhangaika kutafuta upenyo wa kwenda nje tu. Hakuna anayetangaza utalii, hakuna anayeangalia usalama wa wa-TZ. wapo wapo tu!

Nimesikiliza BBC, binti kajieleza mpaka unaona huruma kusikia kwamba na wewe ni m-TZ. Hapo sasa wakiibuka ni kutangaza mamilioni yaliyotumika kuwaondoa wa-TZ waliokwamba Ukraine! Ni wizi ni wizi ni upuuuziii!!
 
Back
Top Bottom