Membe atua usiku kikachero, ahoji Shibuda alimpinga Kikwete, mbona hakukuwa na nongwa?


Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
14,786
Likes
23,179
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
14,786 23,179 280
Hatimaye kada maarufu wa Chama cha Mapinduzi CCM, Bernard Membe, ambaye kwa takribani wiki mbili sasa limetikisa anga la ndani na nje ya nchi ametua nchini kikachero, Tanzania Daima limebaini.

Membe ambaye ameingia kwenye malumbano na Katibu Mkuu wa CCM, Dk. Bashiru Ally, kurejea kwake kumekuwa kukivuta hisia za wengi wanaosubiri kujua hatma ya mwana diplomasia huyo kutokana na tuhuma dhidi yake kwamba anataka kumvurugia rais John Magufuli kuwania urais mwaka 2020.

Membe ambaye amepata kuwa Waziri wa mambo ya nje na Ushirikiano wa kimataifa chini ya rais mstaafu, Jakaya Kikwete, amewasili jana saa mbili usiku kwa ndege ya Sheila la ndege la Kenya (KQ), akitokea nje kwa shughuli binafsi.

Mmoja kati ya watu wa karibu waliofika kumpokea Membe, aliliambia Tanzania Daima kuwa alifanya hivyo ili kukwepa baadhi ya makada wa CCM waliopanga kumpokea.

"Unajua Membe ana kesi kwa katibu mkuu, lakini pia CCM ilishaonya watakaokwenda kumpokea wasivae sare za chama, kwa hiyo kama wangejua anarudi leo wangekuja wengi na hiyo ingekuwa mbaya kwake", alisema kada huyo.

Chanzo, Gazeti la Tanzania Daima.

img_20181207_091223-jpg.958723
 
Mwanyasi

Mwanyasi

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
7,753
Likes
4,847
Points
280
Mwanyasi

Mwanyasi

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2010
7,753 4,847 280
Kikachelo!?
Katua na baloon au kaja na bodaboda?
Kwa aliondokaje? Haya shabaikiiii
 
Boeing787-8

Boeing787-8

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2018
Messages
228
Likes
229
Points
60
Boeing787-8

Boeing787-8

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2018
228 229 60
Whatever, ila Membe hawezi kuwa raisi,iwe kwa ubabe iwe vyovyote hata ikibidi kutumia njia nisizoweza kuzielezea hapa.Ndo maana nakuhakikishia 100% mnapoteza muda wenu bure kujadili Jambo lisilowezeka.Learn to accept the truth.Jifunze kuendana na mazingira yaliyopo, kumshabikia Membe hakutamfanya awe raisi wa nchi hii.Sio 2020 tu bali hata 2025. Watanzania hampendi kuambiwa ukweli ila ukweli ndo huo.
Tuliza kende wewe ni nani adi uwaamlie watu, 2015 lowasa alisumbua sana,sahv ndo kabisaaa Jiwe ni Shetani Mkubwa, me nilimpa kura ila 2020 simpi nashukuru mnajua kuwa Jiwe hapendwi
 
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
13,735
Likes
11,510
Points
280
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
13,735 11,510 280
Gazeti la Tanzania daima la Mbowe kama naona vile Lowassa akichinjiwa baharini na CDM hahah,hii ndio siasa za siasa.

2020,Lissu all the way.
Lowassa ni kama MO alivyo pale Simba anaimiliki Chadema kwa 49%
 
Kadhi Mkuu 1

Kadhi Mkuu 1

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2015
Messages
6,686
Likes
4,946
Points
280
Kadhi Mkuu 1

Kadhi Mkuu 1

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2015
6,686 4,946 280
Kaja na ungo?

Punguani wahed.
Kweli mleta mada ni punguani wahed, yeye anakurupuka eti karudi kikachero wakati hajui alikuwa wapi na aliondoka lini. Na siyo mara ya kwanza Membe kusafiri nje ya nchi na kurudi bila mleta mada kujua.
 
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
22,879
Likes
26,927
Points
280
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
22,879 26,927 280
Mbowe na mwenzie wanaendeleaje huko rumande?
"makamanda" tusiwasahau hawa wenzetu akili zikazamia kwa KAMILIUS
 
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
10,029
Likes
7,651
Points
280
Age
31
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
10,029 7,651 280
Uyo fisadi membe bado hajachooka tu kuifilisi nchi

Ana nini cha ajabu
 
J

Jmc06

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2016
Messages
1,162
Likes
1,889
Points
280
J

Jmc06

JF-Expert Member
Joined May 11, 2016
1,162 1,889 280
Tuliza kende wewe ni nani adi uwaamlie watu, 2015 lowasa alisumbua sana,sahv ndo kabisaaa Jiwe ni Shetani Mkubwa, me nilimpa kura ila 2020 simpi nashukuru mnajua kuwa Jiwe hapendwi
Hata wewe kuna watu hawakupendi mtaani kwenu au kazini kwako.Hatuongelei kupendwa hapa.Mimi nakwambia hivi acha NDOTO Membe hawezi kuwa raisi wa nchi hii.Ndio point yangu kubwa.Kumuondoa raisi aliyepo madarakani kabla ya mihura miwili kwa nchi yetu Tanzania haziwezekani.Nasisitiza haiwezekani,punguzeni NDOTO za mchana.Halafu watu sio wanaoamua, mfumo ndo unaamua ndo maana nikakwambia labda ahamie CHADEMA akagombee huko ila kwa CCM haiwezekani (NEVER).
 
T

tikakami wa lopelope

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2017
Messages
1,366
Likes
624
Points
280
T

tikakami wa lopelope

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2017
1,366 624 280
Shibuda alifikia wadhifa alioufikia yeye. Shibuda anajua mambo ya chumbani mwa Taifa kama yeye anavyojua. Ajiulize kwa sasa anavyo endesha maisha yake yeye ni liability ima thamani kwa taifa?
 
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
6,936
Likes
7,558
Points
280
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
6,936 7,558 280
Hatimaye kada maarufu wa Chama cha Mapinduzi CCM, Bernard Membe, ambaye kwa takribani wiki mbili sasa limetikisa anga la ndani na nje ya nchi ametua nchini kikachero, Tanzania Daima limebaini.

Membe ambaye ameingia kwenye malumbano na Katibu Mkuu wa CCM, Dk. Bashiru Ally, kurejea kwake kumekuwa kukivuta hisia za wengi wanaosubiri kujua hatma ya mwana diplomasia huyo kutokana na tuhuma dhidi yake kwamba anataka kumvurugia rais John Magufuli kuwania urais mwaka 2020.

Membe ambaye amepata kuwa Waziri wa mambo ya nje na Ushirikiano wa kimataifa chini ya rais mstaafu, Jakaya Kikwete, amewasili jana saa mbili usiku kwa ndege ya Sheila la ndege la Kenya (KQ), akitokea nje kwa shughuli binafsi.

Mmoja kati ya watu wa karibu waliofika kumpokea Membe, aliliambia Tanzania Daima kuwa alifanya hivyo ili kukwepa baadhi ya makada wa CCM waliopanga kumpokea.

"Unajua Membe ana kesi kwa katibu mkuu, lakini pia CCM ilishaonya watakaokwenda kumpokea wasivae sare za chama, kwa hiyo kama wangejua anarudi leo wangekuja wengi na hiyo ingekuwa mbaya kwake", alisema kada huyo.

Kuhusu kugombea aliongeza kuwa, "Hakuna sehemu katika Katiba ya chama inayosema kuwa ni lazima rais aliyepo aendelee kwa miaka mingine mitano bila kupingwa, bali ni utaratibu tu waliouona waasisi wa chama hicho, kuwa pengine ni wa kiungwana kiongozi apewe kipindi kingine amalizie aliyoyaanza".

Alisema tangu utaratibu huo uanze, alipata kujitokeza kada mmoja tu wa CCM, Magare Shibuda ambaye aliomba kuwania urais mwaka 2010 wakati ambao rais Kikwete alikuwa akiwania muhula wa pili.

"Kwa maana hiyo, so jinai kwa mwanaccm kujitokeza kugombea urais katika kipindi ambacho rais aliyeko madarakani naye anataka kuwania apate miaka mingine mitano ya kuongeza". Alisema kada huyo.

Chanzo, Gazeti la Tanzania Daima.
2020 CCM pasu kwa pasu tupa huko!
 

Forum statistics

Threads 1,238,882
Members 476,223
Posts 29,335,432