Membe atua usiku kikachero, ahoji Shibuda alimpinga Kikwete, mbona hakukuwa na nongwa?


Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
14,786
Likes
23,179
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
14,786 23,179 280
Hatimaye kada maarufu wa Chama cha Mapinduzi CCM, Bernard Membe, ambaye kwa takribani wiki mbili sasa limetikisa anga la ndani na nje ya nchi ametua nchini kikachero, Tanzania Daima limebaini.

Membe ambaye ameingia kwenye malumbano na Katibu Mkuu wa CCM, Dk. Bashiru Ally, kurejea kwake kumekuwa kukivuta hisia za wengi wanaosubiri kujua hatma ya mwana diplomasia huyo kutokana na tuhuma dhidi yake kwamba anataka kumvurugia rais John Magufuli kuwania urais mwaka 2020.

Membe ambaye amepata kuwa Waziri wa mambo ya nje na Ushirikiano wa kimataifa chini ya rais mstaafu, Jakaya Kikwete, amewasili jana saa mbili usiku kwa ndege ya Sheila la ndege la Kenya (KQ), akitokea nje kwa shughuli binafsi.

Mmoja kati ya watu wa karibu waliofika kumpokea Membe, aliliambia Tanzania Daima kuwa alifanya hivyo ili kukwepa baadhi ya makada wa CCM waliopanga kumpokea.

"Unajua Membe ana kesi kwa katibu mkuu, lakini pia CCM ilishaonya watakaokwenda kumpokea wasivae sare za chama, kwa hiyo kama wangejua anarudi leo wangekuja wengi na hiyo ingekuwa mbaya kwake", alisema kada huyo.

Chanzo, Gazeti la Tanzania Daima.

img_20181207_091223-jpg.958723
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
11,386
Likes
10,726
Points
280
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
11,386 10,726 280
Shibuda alifikia wadhifa ailkioufikia yeye. Shibuda anajua mambo ya chumbani mwa Taifa kama yeye anavyojua. Ajiulize kwa sasa anavyo endesha maisha yake yeye ni liability ima thamani kwa taifa?
Shibuda ni msukuma anayeongea ki-zanzibar hahah,sijui alijifunzia wapi kizenj.
 
Ngorunde

Ngorunde

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2006
Messages
1,391
Likes
1,113
Points
280
Ngorunde

Ngorunde

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2006
1,391 1,113 280
Kuwa mpole ukitaka kujua hana jipya mpange Membe Vs JPM pawe na usawa, iwe nje au ndani ya CCM, au kwa kura za Watanzania, Membe anashinda kirahisi,..... Kama hana mvuto muache afu wawapambanishe na MAGU jibu utalipata na nadhani unalijua
Hapa ndipo Watanzania wengi tunapokosea, "Kulinganiasha tunayeona amekosea VS Tunayemtaka"

Tunayemtaka ni lazima asimame mwenyewe kwa vigezo vinavyoonesha kuwa anatufaa. Mambo ya kulinganisha walio hai na wafu ndio yametufikisha hapa tulipo.
 
Crimea

Crimea

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2014
Messages
5,447
Likes
4,250
Points
280
Age
29
Crimea

Crimea

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2014
5,447 4,250 280
Machadema yanacheza ngoma wanazopiga ccm!

Haya majamaa hata yawekewe kujifunza kwa picha hayajikuelewa kamwe!

Yani Tanzania Daima badala ya kuandika habari za mwenyekiti kuwa jela, nyie mnapoteza muda na Membe mkiamini kwamba kweli kuna mgogoro wa kuiyumbisha ccm hapo?
 
mwengeso

mwengeso

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2014
Messages
5,415
Likes
2,949
Points
280
mwengeso

mwengeso

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2014
5,415 2,949 280
Hatimaye kada maarufu wa Chama cha Mapinduzi CCM, Bernard Membe, ambaye kwa takribani wiki mbili sasa limetikisa anga la ndani na nje ya nchi ametua nchini kikachero, Tanzania Daima limebaini.

Membe ambaye ameingia kwenye malumbano na Katibu Mkuu wa CCM, Dk. Bashiru Ally, kurejea kwake kumekuwa kukivuta hisia za wengi wanaosubiri kujua hatma ya mwana diplomasia huyo kutokana na tuhuma dhidi yake kwamba anataka kumvurugia rais John Magufuli kuwania urais mwaka 2020.

Membe ambaye amepata kuwa Waziri wa mambo ya nje na Ushirikiano wa kimataifa chini ya rais mstaafu, Jakaya Kikwete, amewasili jana saa mbili usiku kwa ndege ya Sheila la ndege la Kenya (KQ), akitokea nje kwa shughuli binafsi.

Mmoja kati ya watu wa karibu waliofika kumpokea Membe, aliliambia Tanzania Daima kuwa alifanya hivyo ili kukwepa baadhi ya makada wa CCM waliopanga kumpokea.

"Unajua Membe ana kesi kwa katibu mkuu, lakini pia CCM ilishaonya watakaokwenda kumpokea wasivae sare za chama, kwa hiyo kama wangejua anarudi leo wangekuja wengi na hiyo ingekuwa mbaya kwake", alisema kada huyo.

Chanzo, Gazeti la Tanzania Daima.
Upinzani na makuhadi wenu mnajisumbua sana kujaribu kuidhoofisha CCM. Kama mlishindwa wakati wa Lowassa, ambaye mpaka leo mnamwita Rais wa mioyo ya WaTz, leo hii mnafanya vituko na vichekesho kwenye vyombo vyenu vya habari na mitandao ya kijamii.

Ikumbukwe kuwa CCM siyo mtu ila ni chama cha Wakulima na Wafanyakazi tofauti na vyama vingine vilivyoanzishwa na watu binafsi kwa maslahi binafsi.

Mchango wa CCM kuleta uhuru na ukombozi wa Afrika ni nguzo moja kuu inayowaunganisha wanachama wake na wanachama wa vyama vingine vya ukombozi.

Kama upinzani una nia ya dhati kutawala nchi hii, itumie mbinu sahihi za kukonga mioyo ya wapiga kura kuliko kujaribu kuweka chuki ndani ya chama tawala. Moja ya mikakati sahihi ni kwa vyama hivyo kujitambulisha kama vyama vya wanachama na siyo vya kiongozi mmoja mmoja km Mbowe - CHADEMA au Maalim - CUF.
 
miminawewe20017

miminawewe20017

Member
Joined
Dec 12, 2017
Messages
68
Likes
85
Points
25
miminawewe20017

miminawewe20017

Member
Joined Dec 12, 2017
68 85 25
Husipaniki kijana, 2020 ni Membe
Ni paniki na nini wakati alishashindwa 2015 na ataendelea kushindwa tu hata 2020 maana campain manager wake ndo wewe ambaye hata hujui kujibu swali uliloulizwa.
 
Mystery

Mystery

JF Gold Member
Joined
Mar 8, 2012
Messages
10,626
Likes
13,254
Points
280
Mystery

Mystery

JF Gold Member
Joined Mar 8, 2012
10,626 13,254 280
Hii ni uthibitisho kuwa nchi tumekabidhi kwa mshamba na limbukeni
By Zitto Kabwe
 
Boeing787-8

Boeing787-8

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2018
Messages
228
Likes
229
Points
60
Boeing787-8

Boeing787-8

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2018
228 229 60
Ni paniki na nini wakati alishashindwa 2015 na ataendelea kushindwa tu hata 2020 maana campain manager wake ndo wewe ambaye hata hujui kujibu swali uliloulizwa.
Pole ila amewashika pabaya
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
15,225
Likes
7,690
Points
280
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
15,225 7,690 280
Ushabiki bwana..kutua nchini kikachero ndio nini?kwamba kaja na ndege isiyokuwa na sauti au?
Kawashika pabaya huyo, mchukieni tu lakini ndiye mgombea wa CCM 2020.
 
T

tikakami wa lopelope

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2017
Messages
1,366
Likes
624
Points
280
T

tikakami wa lopelope

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2017
1,366 624 280
Shibuda ni msukuma anayeongea ki-zanzibar hahah,sijui alijifunzia wapi kizenj.
Shibuda naye anazurura huko nje akitafuta watakao muunga mkono kugombea urais 2020? Basi wamuangalie asije akauza siri za kujuakizenji ili kutunisha mfuko wa kununulia kura na wapiga kura. Na ndipo hatari kwa usalama wa Taifa ilipo. Kuuzwa siri za nchi ilikutunisha mfuko.
 
Boeing787-8

Boeing787-8

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2018
Messages
228
Likes
229
Points
60
Boeing787-8

Boeing787-8

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2018
228 229 60
Hata wewe kuna watu hawakupendi mtaani kwenu au kazini kwako.Hatuongelei kupendwa hapa.Mimi nakwambia hivi acha NDOTO Membe hawezi kuwa raisi wa nchi hii.Ndio point yangu kubwa.Kumuondoa raisi aliyepo madarakani kabla ya mihura miwili kwa nchi yetu Tanzania haziwezekani.Nasisitiza haiwezekani,punguzeni NDOTO za mchana.Halafu watu sio wanaoamua, mfumo ndo unaamua ndo maana nikakwambia labda ahamie CHADEMA akagombee huko ila kwa CCM haiwezekani (NEVER).
Kuwa mpole mbona mnamuogopa sana Membe, uyu Jiwe ata akisimama na James delicious, lazima apigweee
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
14,786
Likes
23,179
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
14,786 23,179 280
dimaa

dimaa

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2016
Messages
2,127
Likes
2,828
Points
280
Age
27
dimaa

dimaa

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2016
2,127 2,828 280
Yaani mimi sitarajii upinzani kuongoza nchi, ila wacha tusubiri
 
dimaa

dimaa

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2016
Messages
2,127
Likes
2,828
Points
280
Age
27
dimaa

dimaa

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2016
2,127 2,828 280
Kuwa mpole ukitaka kujua hana jipya mpange Membe Vs JPM pawe na usawa, iwe nje au ndani ya CCM, au kwa kura za Watanzania, Membe anashinda kirahisi,..... Kama hana mvuto muache afu wawapambanishe na MAGU jibu utalipata na nadhani unalijua
Mkuu tume yenyewe ya uchaguzi sio huru, kila idara ni ccm, sioni namna ya kumtoa ccm madarakani.
 
Evarist Chahali

Evarist Chahali

Verified Member
Joined
Dec 12, 2007
Messages
531
Likes
1,724
Points
180
Evarist Chahali

Evarist Chahali

Verified Member
Joined Dec 12, 2007
531 1,724 180
Hatimaye kada maarufu wa Chama cha Mapinduzi CCM, Bernard Membe, ambaye kwa takribani wiki mbili sasa limetikisa anga la ndani na nje ya nchi ametua nchini kikachero, Tanzania Daima limebaini.

Membe ambaye ameingia kwenye malumbano na Katibu Mkuu wa CCM, Dk. Bashiru Ally, kurejea kwake kumekuwa kukivuta hisia za wengi wanaosubiri kujua hatma ya mwana diplomasia huyo kutokana na tuhuma dhidi yake kwamba anataka kumvurugia rais John Magufuli kuwania urais mwaka 2020.

Membe ambaye amepata kuwa Waziri wa mambo ya nje na Ushirikiano wa kimataifa chini ya rais mstaafu, Jakaya Kikwete, amewasili jana saa mbili usiku kwa ndege ya Sheila la ndege la Kenya (KQ), akitokea nje kwa shughuli binafsi.

Mmoja kati ya watu wa karibu waliofika kumpokea Membe, aliliambia Tanzania Daima kuwa alifanya hivyo ili kukwepa baadhi ya makada wa CCM waliopanga kumpokea.

"Unajua Membe ana kesi kwa katibu mkuu, lakini pia CCM ilishaonya watakaokwenda kumpokea wasivae sare za chama, kwa hiyo kama wangejua anarudi leo wangekuja wengi na hiyo ingekuwa mbaya kwake", alisema kada huyo.

Kuhusu kugombea aliongeza kuwa, "Hakuna sehemu katika Katiba ya chama inayosema kuwa ni lazima rais aliyepo aendelee kwa miaka mingine mitano bila kupingwa, bali ni utaratibu tu waliouona waasisi wa chama hicho, kuwa pengine ni wa kiungwana kiongozi apewe kipindi kingine amalizie aliyoyaanza".

Alisema tangu utaratibu huo uanze, alipata kujitokeza kada mmoja tu wa CCM, Magare Shibuda ambaye aliomba kuwania urais mwaka 2010 wakati ambao rais Kikwete alikuwa akiwania muhula wa pili.

"Kwa maana hiyo, si jinai kwa mwanaccm kujitokeza kugombea urais katika kipindi ambacho rais aliyeko madarakani naye anataka kuwania apate miaka mingine mitano ya kuongeza". Alisema kada huyo.

Chanzo, Gazeti la Tanzania Daima.
Kwahiyo kuwasili usiku ndio kikachero? Too much hype and sensationalism, no iota of substance.
 

Forum statistics

Threads 1,238,888
Members 476,226
Posts 29,335,672