Membe atua usiku kikachero, ahoji Shibuda alimpinga Kikwete, mbona hakukuwa na nongwa?


Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
14,786
Likes
23,179
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
14,786 23,179 280
Hatimaye kada maarufu wa Chama cha Mapinduzi CCM, Bernard Membe, ambaye kwa takribani wiki mbili sasa limetikisa anga la ndani na nje ya nchi ametua nchini kikachero, Tanzania Daima limebaini.

Membe ambaye ameingia kwenye malumbano na Katibu Mkuu wa CCM, Dk. Bashiru Ally, kurejea kwake kumekuwa kukivuta hisia za wengi wanaosubiri kujua hatma ya mwana diplomasia huyo kutokana na tuhuma dhidi yake kwamba anataka kumvurugia rais John Magufuli kuwania urais mwaka 2020.

Membe ambaye amepata kuwa Waziri wa mambo ya nje na Ushirikiano wa kimataifa chini ya rais mstaafu, Jakaya Kikwete, amewasili jana saa mbili usiku kwa ndege ya Sheila la ndege la Kenya (KQ), akitokea nje kwa shughuli binafsi.

Mmoja kati ya watu wa karibu waliofika kumpokea Membe, aliliambia Tanzania Daima kuwa alifanya hivyo ili kukwepa baadhi ya makada wa CCM waliopanga kumpokea.

"Unajua Membe ana kesi kwa katibu mkuu, lakini pia CCM ilishaonya watakaokwenda kumpokea wasivae sare za chama, kwa hiyo kama wangejua anarudi leo wangekuja wengi na hiyo ingekuwa mbaya kwake", alisema kada huyo.

Chanzo, Gazeti la Tanzania Daima.

img_20181207_091223-jpg.958723
 
Chillah

Chillah

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2016
Messages
4,458
Likes
2,750
Points
280
Chillah

Chillah

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2016
4,458 2,750 280
Ndugu yangu! Huyo Membe hana jipya. Kama angekuwa na ushawishi aliyokuwa nao Lowassa mwaka 2015, tungesema sawa. Lakini kwa sasa usitegemee lolote jipya kutoka kwa Membe. Hii ni kutafuta tu front page na kiki kwenye vyombo vya habari. Kamati ya maadili ya chama iliyomkata bwana Lowasa 2015, naamini bado ipo palepale hata huyo akiruhusiwa kuchukua fomu ya kuteuliwa ndani ya chama kugombea urais itafanya kazi yake tu. Hivyo, suala la Membe mimi naona kuwa watu wanapoteza muda wao tu kulijadili.
una taka kusema aliyepo ana ushawishi wa ndani na nje??
 
P

Polebashi

Member
Joined
Dec 6, 2018
Messages
29
Likes
16
Points
15
P

Polebashi

Member
Joined Dec 6, 2018
29 16 15
Ndugu yangu! Huyo Membe hana jipya. Kama angekuwa na ushawishi aliyokuwa nao Lowassa mwaka 2015, tungesema sawa. Lakini kwa sasa usitegemee lolote jipya kutoka kwa Membe. Hii ni kutafuta tu front page na kiki kwenye vyombo vya habari. Kamati ya maadili ya chama iliyomkata bwana Lowasa 2015, naamini bado ipo palepale hata huyo akiruhusiwa kuchukua fomu ya kuteuliwa ndani ya chama kugombea urais itafanya kazi yake tu. Hivyo, suala la Membe mimi naona kuwa watu wanapoteza muda wao tu kulijadili.
Hizi ni nyakati tofauti kabisa, kwa njaa ya Watanzania kipindi hiki na hasita, lolote laweza tokea....
 
Kajolijo

Kajolijo

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
2,864
Likes
3,673
Points
280
Kajolijo

Kajolijo

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
2,864 3,673 280
Haaaaaa yani CCM ikitaka kushinda uraisi kiulaiiiiini, wamweke Membe yaani hakutakuwa na kupiga kampeni, ila ikitaka kushinda kwa mbinde, au kwa mtutu, muweke JPM
mmmh siamini, kwani waliemsema kuwa kasafiri safari nyingi kwenda nje kuilko alizofanya kwenda jimboni/nyumbani kwao ni nani?
 
J

Jmc06

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2016
Messages
1,162
Likes
1,889
Points
280
J

Jmc06

JF-Expert Member
Joined May 11, 2016
1,162 1,889 280
Goood nadhani nanyie mnajua kuwa Magu apendwi so nikutumia nguvu, apo sawa mkuu ,kumbe mnajua
Whatever, ila Membe hawezi kuwa raisi,iwe kwa ubabe iwe vyovyote hata ikibidi kutumia njia nisizoweza kuzielezea hapa.Ndo maana nakuhakikishia 100% mnapoteza muda wenu bure kujadili Jambo lisilowezeka.Learn to accept the truth.Jifunze kuendana na mazingira yaliyopo, kumshabikia Membe hakutamfanya awe raisi wa nchi hii.Sio 2020 tu bali hata 2025. Watanzania hampendi kuambiwa ukweli ila ukweli ndo huo.
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
14,786
Likes
23,179
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
14,786 23,179 280
Hatimaye kada maarufu wa Chama cha Mapinduzi CCM, Bernard Membe, ambaye kwa takribani wiki mbili sasa limetikisa anga la ndani na nje ya nchi ametua nchini kikachero, Tanzania Daima limebaini.

Membe ambaye ameingia kwenye malumbano na Katibu Mkuu wa CCM, Dk. Bashiru Ally, kurejea kwake kumekuwa kukivuta hisia za wengi wanaosubiri kujua hatma ya mwana diplomasia huyo kutokana na tuhuma dhidi yake kwamba anataka kumvurugia rais John Magufuli kuwania urais mwaka 2020.

Membe ambaye amepata kuwa Waziri wa mambo ya nje na Ushirikiano wa kimataifa chini ya rais mstaafu, Jakaya Kikwete, amewasili jana saa mbili usiku kwa ndege ya Sheila la ndege la Kenya (KQ), akitokea nje kwa shughuli binafsi.

Mmoja kati ya watu wa karibu waliofika kumpokea Membe, aliliambia Tanzania Daima kuwa alifanya hivyo ili kukwepa baadhi ya makada wa CCM waliopanga kumpokea.

"Unajua Membe ana kesi kwa katibu mkuu, lakini pia CCM ilishaonya watakaokwenda kumpokea wasivae sare za chama, kwa hiyo kama wangejua anarudi leo wangekuja wengi na hiyo ingekuwa mbaya kwake", alisema kada huyo.

Kuhusu kugombea aliongeza kuwa, "Hakuna sehemu katika Katiba ya chama inayosema kuwa ni lazima rais aliyepo aendelee kwa miaka mingine mitano bila kupingwa, bali ni utaratibu tu waliouona waasisi wa chama hicho, kuwa pengine ni wa kiungwana kiongozi apewe kipindi kingine amalizie aliyoyaanza".

Alisema tangu utaratibu huo uanze, alipata kujitokeza kada mmoja tu wa CCM, Magare Shibuda ambaye aliomba kuwania urais mwaka 2010 wakati ambao rais Kikwete alikuwa akiwania muhula wa pili.

"Kwa maana hiyo, si jinai kwa mwanaccm kujitokeza kugombea urais katika kipindi ambacho rais aliyeko madarakani naye anataka kuwania apate miaka mingine mitano ya kuongeza". Alisema kada huyo.

Chanzo, Gazeti la Tanzania Daima.
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
11,386
Likes
10,719
Points
280
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
11,386 10,719 280
Gazeti la Tanzania daima la Mbowe kama naona vile Lowassa akichinjiwa baharini na CDM hahah,hii ndio siasa za siasa.

2020,Lissu all the way.
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
59,107
Likes
24,525
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
59,107 24,525 280
Hatimaye kada maarufu wa Chama cha Mapinduzi CCM, Bernard Membe, ambaye kwa takribani wiki mbili sasa limetikisa anga la ndani na nje ya nchi ametua nchini kikachero, Tanzania Daima limebaini.

Membe ambaye ameingia kwenye malumbano na Katibu Mkuu wa CCM, Dk. Bashiru Ally, kurejea kwake kumekuwa kukivuta hisia za wengi wanaosubiri kujua hatma ya mwana diplomasia huyo kutokana na tuhuma dhidi yake kwamba anataka kumvurugia rais John Magufuli kuwania urais mwaka 2020.

Membe ambaye amepata kuwa Waziri wa mambo ya nje na Ushirikiano wa kimataifa chini ya rais mstaafu, Jakaya Kikwete, amewasili jana saa mbili usiku kwa ndege ya Sheila la ndege la Kenya (KQ), akitokea nje kwa shughuli binafsi.

Mmoja kati ya watu wa karibu waliofika kumpokea Membe, aliliambia Tanzania Daima kuwa alifanya hivyo ili kukwepa baadhi ya makada wa CCM waliopanga kumpokea.

"Unajua Membe ana kesi kwa katibu mkuu, lakini pia CCM ilishaonya watakaokwenda kumpokea wasivae sare za chama, kwa hiyo kama wangejua anarudi leo wangekuja wengi na hiyo ingekuwa mbaya kwake", alisema kada huyo.

Chanzo, Gazeti la Tanzania Daima.
Kaja na ungo?

Punguani wahed.
 

Forum statistics

Threads 1,238,878
Members 476,223
Posts 29,335,219