Mdahalo kati ya Freeman Mbowe na Hamad Rashid ITV

Mdahalo kati ya Freeman Mbowe na Hamad Rashid ITV

Mi naona afadhali hawa jamaa wangekaa kikao na kuonglea hizi issue zao, hazikuwa na umuhimu wowote kufanya mdahalo.
 
HAMAD: wapinzani wote washirikishwe katika kambi ya upinzani bungeni.
 
Mbowe...Madai ya katiba ni jambo la kudumu na limeanza tangu mwaka 92....tatizo ni watu walio kwenye madaraka hawajaridhia kuleta mabadiliko katika hili................
 
Mbowe anasema kwa kutambua uwingi wa wabunge wa CCM, kutumia bunge sio good stategy.
ni lazima zitumike presha za ziada toka nje
 
Mi naona afadhali hawa jamaa wangekaa kikao na kuonglea hizi issue zao, hazikuwa na umuhimu wowote kufanya mdahalo.

It can be a move towards that brother....kumbuka its another way of creating popularity...........
 
Chadema wataendeleza madai ya kudai KATIBA ndani na nje ya Bunge.....Mbowe
 
udini: Mbowe ansema hofu za udini zipo, ila zinachangiwa kukuzwa na viongozi wanapoona maslahi yao yanaingiliwa lengo ni kuwatisha wananchi
 
Mbowe anawataka viongozi wenzake waache kutanguliza hoja ya kidini ili kupata credit za siasa, maswali yana rejea
 
Udini....Kuna hofu za udini na zinajaziwa na Viongozi ambao pale wanapoona kuna maslahi yao yanaguswa....na ni vema kulinda kauli hasa kwa Viongozi...(MBOWE)
 
CDM wako tayari kuvunja uongozi wa kambi ya upinzani na kuunda upya?
swali la udini wa chadema na ukatoliki limekuwa blocked
 
Je mpo tayari kuungana kuunda katiba Mpya???????
 
Mdahalo unaharibiwa na wauliza maswali pamoja na ubabe wa mwenyekiti.
Ndibalema ni kweli Dada Rose alitaka kuharibu, mwanzoni aliwabeba Chadema na kumsupress Hamad hali iliyopelekea manazi wa CUF kupiga kelele na kuleta fujo.
 
Huu mdahalo unawanufaisha CCM na watajua ni wapi paku wa bomoa wapinzani tokea kwenye huu mdahalo!
 
Back
Top Bottom