Mdahalo kati ya Freeman Mbowe na Hamad Rashid ITV

Mdahalo kati ya Freeman Mbowe na Hamad Rashid ITV

Rasimu ya katiba: CUF wana watu waliopoteza maisha sababu ya katiba, hawawezi kuiacha hiyo hoja
 
Hamad amejibu swali la kuendesha serikali za Mitaa kwa Utaalam mkubwa.....
 
HR anasema katiba ya znzbr ni bora kuliko ya Muungano, wao watatafuta njia za amani na kutumia bunge, japo kasahau kuwa hawa jamaa wa CCM ni wengi
 
..huyu Hamadi ni Mpemba, halafu anataka kuja ku-dictate jinsi gani wa-Tanganyika waendeshe shughuli zao.

..huu mdahalo bora ungekuwa kati ya Chadema na wabunge wa CUF-Bara, au kati ya Mbowe na Prof.Lipumba.
wacha ubaguzi wakijinga wewe,hamad ni mtanzania kama wewe au nawewe kama nimchaga utakua sio mtanzania?hii dhambi ya ubaguzi ndio itawaangamiza nyie chadema
 
Swali lingine: Je ni lazima kila tukitofautiana ni lazima kuwe na serikali za kitaifa?
swali kwa HR: wao wanashirikanaje na nccr wakati bunge lililopita nccr walionekana kuwa tofauti?
 
CUF nao wanataka Mabadiliko ya Katiba (HAMAD) so hawapingani na Chadema.....na wanashirikiana na CCM huko ZNZ koz Katiba ya ZNZ imeshafanyiwa mabadiliko ambayo kwa sasa katiba ya ZNZ ni bora kuliko hata Katiba ya Tanzania (Jamhuri) na kasema ili kuipata katiba mpya kuna njia mbili ambazo ni kwa njia ya Violence au kwa njia ya Amani na akasema kwa njia ya Amani ndiyo option yake na Bungeni ndiyo pa uhakika sana kulifikia hili......
 
swali kwa CUF: waliweza kushirikiana na cahdema wakati wao CUF wakiwa hawaitambi serikali, kwa nn wasifanye hivyo wakati huu chadema haiitambui serikali?
 
swali kwa cuf kuhusu katiba ya muungano haiitambui nafasi ya makamu wawili wa znzbr, je cuf watafanya nn?
 
Mkuu Nicky82 asante sana kwa kutuhabarisha.

Tunakusoma Mkuu.

Endelea. Asabte sana pia wadau wote mnaoreport bila kuwa biased.
 
Mdahalo unaharibiwa na wauliza maswali pamoja na ubabe wa mwenyekiti.
 
Zito alikiri kuwa kulikua na Udini????? kuna Muulizaji kamnukuu kuwa Zito alikiri kuna Udini............
 
Back
Top Bottom