Nilikuwa kilindi huko vijijini kikazi, baada ya kama week 2 ninaham kinyama, nikiangalia manzi wa kugonga hapo kijiji ni mwalimu mmoja tu wa primary, sikuiyo nikamtokea kwake jioni.
Piga sound kinyama manzi aelewi, dk ya mwisho akaelewa bana. Zama kitandani nina kipururu cha kufa mtu nimemchojoa manzi nguo zote nataka kupiga hv akaniambia stop, wap kondom?
Aisee niliishiwa nguvu zote. Manzi kaweka ngumu kabisa bila ndom hupigi. Dah, mzee mzima ikabidi ni act kulia kabisa.
Baadae sana akaniambia alikuwaga nazo walipewa na watu wa aids, tukaanza kushusha mabegi usiku kusaka ndom. Mara hizi hapa ziko 3 japo zilionekana zimechakaa sana (zile nyeupe hazina lebo yoyote). Dah nilifurahi kinyama.
All the best Anna, you were the best!