Mchungaji Mtikila ashinda kesi ya kumkashifu rais Kikwete | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchungaji Mtikila ashinda kesi ya kumkashifu rais Kikwete

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Remote, Sep 25, 2012.

  1. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 14,524
    Likes Received: 1,231
    Trophy Points: 280
    Husika na kichwa habari hapo juu mchungaji mtikila ameshinda kesi iliyokuwa inamkabili kwa 'kumkashifu' rais Kikwete

    Source: ITV

    [​IMG]



    =================
    UKUMBUSHO
    =================

    Hapa chini ni habari na sababu ya kukamatwa kwake iliyokuwa imepostiwa siku za nyuma; Ilipostiwa tarehe 03/11/2007 katika uzi huu - https://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-sheria-the-law-forum/6897-mtikila-akamatwa-na-polisi-kwa-kumkashifu-rais.html

     
  2. Davie S.M

    Davie S.M JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 694
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ile Kesi yake ya Uchochezi,,Mahakama imemwona hAna Hatia ..kutoka na Ushahidi ulioletwa na JMT...

    *Nakumbuka Bwana mdogo wangu mmoja anasema Hajawahi Kushindwa Kesi na SErikali..

    Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
     
  3. N

    NAKIVONA Member

    #3
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 1, 2012
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ilikuwa kesi ya majungu tuu !
     
  4. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hebu tukumbushe kdg,au dadavua kiundani kdg,ni kesi ipi,japo maelezo ya kesi kwa ufupi
     
  5. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,661
    Likes Received: 913
    Trophy Points: 280
    kumbe aliyoyazungumza kuhusu Kikwete yalikuwa ya kweli!!!! Kwahiyo serikali inapaswa kumlipa Mtikila na kumwajibisha aliyeshindwa
     
  6. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,073
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 145
    andika zaid kama hivi watu wakaelewa:

    MWENYEKITI wa Chama cha Democratic Party (DP), Mchungaji Christopher Mtikila, ameshinda kesi ya uchochezi iliyokuwa inamkabili.

    Inadaiwa kuwa Oktoba 21 mwaka jana katika maeneo ya Shirika la Nyumba la Taifa (NHC), Ilala, jijini Dar es Salaam Mchungaji Mtikila alitoa maneno ya uchochezi, dharau na kujenga chuki dhidi ya Serikali na Rais.

    Akizungumza na mtandao huu baada ya kushinda kesi hiyo, Mtikila amesema "Ushindi huu niliutarajia maana hata asubuhi kabla ya kuja mahakamani niliongea na Yesu na sasa amenijibu".



     
  7. M

    Mundu JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,719
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kwani alimwambiaje?
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 26,818
    Likes Received: 2,398
    Trophy Points: 280
    Mkuu remote
    ulihisi kuna kesi hapo ..ilikuwa ni upungufu wa akili wa serikali yetu easy ..nenda sikiliza majibu ya hakimu akitoa hukumu utajua uko na serikali ya aina gani
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,925
    Likes Received: 1,972
    Trophy Points: 280
    Safi mtikilaaaa!!!
     
  10. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #10
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,588
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    kwahiyo JK ni exactly as described by Mtikila.

    hahahahaa..........!!!:A S shade::A S shade:
     
  11. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #11
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,150
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Asante kwa taarifa ungebadilisha kidogo ili isomeke " kesi iliyokuwa inamkabili ya tumuhuma za kumkashifu JK"
     
  12. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #12
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,150
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Mtikila kashinda kesi ndio, lakini haki yetu ya kutoa maoni ii wapi, haki ya kuwasema viongozi wabovu ii wapi.

    Sheria aliyoshitakiwa nayo ni sheria ya kidhalimu sana ambayo inabidi iondolewe katika vitabu vya sheria.

    Haiwezekani eti kuichambua serikali kunaweza kuleta uvunjifu wa amani
     
  13. W

    Wimana JF-Expert Member

    #13
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 2,453
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 145
    Mbona ameshawahi kula mvua moja gerezani kwa kumkashifu Mwalimu Nyerere!
     
  14. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #14
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,665
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Yaani i was about to comment the same.....
     
  15. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #15
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 12,982
    Likes Received: 5,856
    Trophy Points: 280
    unapoandika hakikisha umetulia, manake badala ya kuelekeza ndio umeharibu kabisaaaaa!
     
  16. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #16
    Sep 25, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,145
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Big up Mti-killer.
     
  17. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #17
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 8,960
    Likes Received: 2,695
    Trophy Points: 280
    alisema jk ni gaidi
     
  18. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #18
    Sep 25, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,721
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    huyu mtikila ni jembe lakini nashindwa kuelewa ni kwa nini inakuwa ngumu sana kumwingiza kwenye mapambanao na makamanda wenzake,jamaa anafaa sana kutetea anachokiamini,wapi Kayinga msaidizi wake,nakumbuka enzi zile alikuwa mchungaji pale shule ya uhuru Kayinga alikuwa habanduki ubavuni mwake
     
  19. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #19
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 20,629
    Likes Received: 3,118
    Trophy Points: 280
    .

    Lini hiyo?
     
  20. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #20
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 5,730
    Likes Received: 1,265
    Trophy Points: 280
    System at work
     
Loading...