Mchungaji Msigwa (CHADEMA) amtaka Kinana awahi kortini

Mchungaji Msigwa (CHADEMA) amtaka Kinana awahi kortini

Ameandika barua wapi wewe. Hiyo barua aliyokwenda kuismo kwa waandishi wa habri badala ya kumpelekea Msigwa/ Msigwa amechagua njia halali kutumia Udience ya watu ili ieleweke wazi na watu wake. Nilijua wewe ni matatizo matupu huwezi kuchangia vizuri hata ukiona ukweli. nenda kapokee posho.
Wewe na Msigwa akili zenu hazina tofauti!

Unaandikiwa barua na mwanasheria, unawajibu wamachinga!!!
 
Wamachinga wa iringa ndo tumempa msigwa kura sio wewe........ Anawajibika kwetu sisi sio wewe..... Anatakiwa atujibu sisi na sio wewe.....hata hivo hongera.....unajitahidi kushiriki thread nyingi...


Mkuu,unajua unabishana na wehu,mijitu gani isiyokuwa na huruma na rasilimali zetu halafu bila aibu inawatetea majangili ambayo utafiti umeonyesha kuwa almost miaka 10 ijayo hakutakuwa na tembo kama hali ikiendelea hivyo,wakifanya economical impact assessment ya madhara ya hicho kitu hawataendelea kutetea wapumbavu wenzao,mi nawamind sana halafu ukiongea ukweli unaonekana eti una wivu,watz sijui tunafikiria kwa kutumia nyayoooooo!!!
 
Umeona tofauti ya Msigwa na kinana. Kinana amempa msigwa taarifa in a very formal way na evidence. Msigwa anaenda kuwajibu wamachinga wa Iringa!

Huyu mtu ana akili timamu kweli?

Msigwa amesema hatua ya katibu mkuu wa CCM kukimbilia katika vyombo vya habari kutishia kumfikisha mahakamani bila yeye mhusika kupelekewa taarifa ni sawa na kumwogopa.

Mkuu, kabla ya kuchangia, uwe unasoma uzi vizuri, sometimes hata watoto wetu hua wana fail mitihani kwa kuto kusoma vizuri swali then wanajibu tofauti na swali lilivyo ulizwa, hapo kwenye Bold, ni maandishi yako while hapo kwenye italic ni maandishi ya uzi wenyewe ambao wewe umejaribu kuchangia kwa kutukana, anyway, nadhani sio muda mrefu mtaamzisha chuo cha matusi cause naona wakufunzi ndani ya ccm mpo wa kutosha kabisa.
 
Umeona tofauti ya Msigwa na kinana. Kinana amempa msigwa taarifa in a very formal way na evidence. Msigwa anaenda kuwajibu wamachinga wa Iringa!

Huyu mtu ana akili timamu kweli?

faceless+elephant.jpg
 
Umeona tofauti ya Msigwa na kinana. Kinana amempa msigwa taarifa in a very formal way na evidence. Msigwa anaenda kuwajibu wamachinga wa Iringa!

Huyu mtu ana akili timamu kweli?

Mkuu, naomba nitoke nje ya mada kidogo!
Nauliza, hizi siasa mbona hamzielewi??
Nape alitishiwa kupelekwa Mahakamni na Dr Slaa, yameishia wapi??
Nape alitishia kuwapeleka CDM Mahakamani, yemeishia wapi?.
Mwigulu aliapa kumpeleka Mnyika Mahakamani, yameishia wapi?.

Hakuna mwanasiasa wa CCM au CDM atampeleka mwenzake Mahakamani na kushinda.
Let us wait and see!
 
Inasemekana Kinana ni mweledi na muadilifu,watu wanazo data zake za huo uadilifu anaonadai anao kuanzia kule Arusha alikokwapua mashine za kufulia nguo na kujimilikisha na uchafu mwingine mwingi wa huko nyuma utaoibuliwa Mahakamani utadhohofisha kabisa hoja yake kwamba yeye ni mwadilifu na vitamuweka katika wakati mgumu wa kuaminika Mahakamani wakati huu anajiandaa kuzikana tuhuma zinazomkabili juu ya Ujangiri na Biashara ya meno ya tembo.Kama mimi ningekuwa Kinana nisingeenda Mahakamani manake sitaweza kusalimika kabisa.Kama na Kinana na mashabiki wake kama akina Zemarcopolo,Mwanadiwani,etc wanadhani Msigwa alikupuruka ni dhahiri mtakuwa mnadanganyana,Hii si suala Msigwa pekee,Kuna Watanzania wengi wazalendo na baadhi yao ni WanaCCM lakini wapo nyuma ya Msigwa.Hili suala si la CHADEMA pekee ni suala la Watanzania wote bila kujali tofauti zetu za Kivyama na Kiitikadi dhidi ya Wahujumu Uchumi wa Taifa hili kama akina Kinana na genge lake.Kinana siku zako zinahesabika,Jiandae.
 
Jamani tunaomba tujikumbushe maana wengine mna akili kama za samaki!

Hivi wale jamaa waliotajwa kwenye ile LIST OF SHAME Mwembeyanga na Dr. Slaa 2008 wakasema kama anavyosema Kinana kwamba watampeleka mahakamani Dr. Slaa kama asipowaomba radhi. Hivi ni nani aliyewahi kwenda mahakamani?! Nakumbuka walikuwa 11.

Mimi naona hata SAMAKI ana nafuu kuliko AKILI zetu sisi Watanzania.
 

MCHUNGAJI MSIGWA (MB) AMTAKA MHE. KINANA AWAHI KORTINI

685036564.JPG
Mch. Msigwa (picha: Francis Godwin/MATUKIO DAIMA)​
Na Francis Godwin, via blog, Iringa--

Mbunge wa jimbo la Iringa Mjini, Mchungaji Peter Msigwa amememtaka Katibu Mkuu wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) Bw Abdulrahman Kinana kutokusubiri muda wa siku 21 alizozitoa Wakili wake kumfikisha mahakamani.

Mch. Msigwa amesema kuwa yupo tayari kwenda mahakamani hata kesho.

Mbunge Msigwa amesema kuwa katika ukweli kamwe hata kuwa tayari kumwogopa mtu na siku zote atasimama katika ukweli katika kupigania maslahi ya Taifa hili.

Msigwa amesema hatua ya katibu mkuu wa CCM kukimbilia katika vyombo vya habari kutishia kumfikisha mahakamani bila yeye mhusika kupelekewa taarifa ni sawa na kumwogopa.

Akasema suala la Kinana kwenda Mahakamani ni sawa na kumtishia nyau mtu mzima.

Msigwa ameseme CHADEMA ina mawakili waliojitosheleza na hawatanyamaza kusema ukweli kwa kuogopa vitisho.

Msigwa ameyasema hayo leo wakati akizungumza na wafanyabiashara ndogondogo (wamachinga) mjini Iringa katika stendi ya mabasi ya Mikoani, akiwataka wafanya biashara hao kuendelea kufanya kazi katika eneo la Mashine Tatu bila kufanya vurugu zozote. Amesema suala lao la kunyanyasika ameshaanza kulipigania bungeni kwa Waziri mwenye dhamana, hivyo machinga wa Iringa wasikubali kamwe, kunyanyasika.









safi mkuu hawa CCM wana mkwara sana maana hata Ridhiwan nae eti alimpa Mh Dk W P Slaa mwezi mmoja amwombe radhi la sivyo atampeleka mahakani lakini sasa karibu mwana unaisha kimyaaa,sasa na huyu nae kaibuka tena kama yule.Hawa CCM ni kama jibwa koko linalobweka ukigeuka mbio kakukimbia hahahahahaaa!
 
Umeona tofauti ya Msigwa na kinana. Kinana amempa msigwa taarifa in a very formal way na evidence. Msigwa anaenda kuwajibu wamachinga wa Iringa!

Huyu mtu ana akili timamu kweli?

acha umbumbumbu wewe huyo Kinana alimpelekea taarifa wapi mch Msigwa?embu isome tena hiyo news hapo mjuu sio kuandika nonsense commets zako hapa!!
 
Jamani tunaomba tujikumbushe maana wengine mna akili kama za samaki!

Hivi wale jamaa waliotajwa kwenye ile LIST OF SHAME Mwembeyanga na Dr. Slaa 2008 wakasema kama anavyosema Kinana kwamba watampeleka mahakamani Dr. Slaa kama asipowaomba radhi. Hivi ni nani aliyewahi kwenda mahakamani?! Nakumbuka walikuwa 11.

Mimi naona hata SAMAKI ana nafuu kuliko AKILI zetu sisi Watanzania.


kama una ile list tafadhali tuwekee ...nakumbuka Mwanahalisi peke yake ndilo liloloandika habari ile kwa kina
 
This guy (Mh. Msigwa) is PHONEY.

Hajui hata official channel katika mawasiliano. Kinana ametumia Barua kupitia kwa wakili wake, yeye anatumia mdomo kupitia kwa machinga wa Iringa. Hajui kama sheria haina siasa na pia haina spinning achilia mbali maneno ya kitoto kitoto kama anayoyasema.

Msigwa anachofanya ni kurusha mateke kama kuku anayetaka kukata roho.

Msigwa, just relax, hili swala ndiyo linaanza tu hata wiki haijaisha.
Mlevi wa Gongo naona unamwaga shule kwa walevi wenzako kama ZeMarcopolo
 
Last edited by a moderator:
Kwa nini Kinana hajaenda mahakamani moja kwa moja? Huko media alienda kufanya nini?
 
kinana nenda mahakamani ili tukuache uchi wa mnyama.....Chezea rasilimali za taifa wewe..MSIGWA wala usitererke acha mwizi wa TEMBO AKANYAGE MAVI..
 
kwa ccm machinga ni kama panya...kwa ccm mnaowaona binadamu ni wachina, wakanada, wamarekani, wafanyabiashara wakubwa na wale mliowabatiza jina la wawekezaji

mango pickle,hapa umenena mkuu.mungu akubariki.huku usukumani una shamba linagunduliwa lina madini unafukuzwa kama mbwa analetwa mgeni anapewa!!!!!ukibishabisha wanakuja polisi wenye silaha na greda na kukuondoa kwa nguvu.
 
Mtasubiri sana ! Hakuna atayethubutu kwenda Mahakamani , mnatoka Mapovu bure !
 
Back
Top Bottom