Malafyale
Platinum Member
- Aug 11, 2008
- 13,914
- 11,327
Umeona tofauti ya Msigwa na kinana. Kinana amempa msigwa taarifa in a very formal way na evidence. Msigwa anaenda kuwajibu wamachinga wa Iringa!
Huyu mtu ana akili timamu kweli?
Tofauti yao kubwa ni hii:
Msigwa anapigana kulinda tembo wetu lkn Kinana anaongeza kasi kuwafyeka tembo wetu!
By the way siku ingine unapoandika kuhusu mambo ya sheria waone wataalam wakuambie kama Msigwa kakosea au la!
Hamna standard kwenye sheria inayosema mkashifu aende wapi kumjibu mkashifiwa hata kama mkashifu kapewa barua iliyokuwa notarized!
Msigwa anaweza hata kukaa kimywa zipite siku 21 Kinana aende Kisutu;Msigwa anaweza hata akawaita waandishi chumbani kwake kuelezea msimamo wake;Kwa maana hiyo basi Msigwa yupo sahihi Zemarcopolo again umetokota!