Mchungaji Msigwa (CHADEMA) amtaka Kinana awahi kortini

Mchungaji Msigwa (CHADEMA) amtaka Kinana awahi kortini

Jamani mie naomba tu kufaham..,huyu jangili mnywa ndovu aliahidi miezi 6 yeye pamoja na yule mwenzie anayejiita mlima nyanya kuyaondoa majangili yenzao cjui yaliyochaguliwa kwa rushwa., bado haijatimia?

BTP
...MSIGWA endelea hivyohivyo.. Kukimbilia MAHAKAMANI ni mbinu inayotumiwa na hawa majangili mafisadi ili tu badae waseme "suala lipo mahakaman na lisizungumzwe" na wataendelea ujangili wao..
Kinanana aka Ndovu nenda kimbia mahakaman tufaham ukweli. Hili haliishii hewani..
 
Hizi ni akili ya level ya bavicha na Msigwa.

Mnashindwa kuelewa kuwa swala sio kuwadharau wamachinga, ila huwezi kuandikiwa barua na mwanasheria halafu unaenda kuwajibu wamachinga au unaandikiwa barua na wamachinga halafu unaenda kumjibu mwanasheria.

Hizi ni cheap politics. Msigwa anatafuta sympathy.

Wamachinga hao wanahusika nini na UDAKU aliouzusha? Wamachinga wana kero zao, hizo ndio wanataka kusikia zikijadiliwa.

Kesi binafsi ya Msigwa haina uhusiano na biashara za wanachinga.

Hivi wewe ze makopo ni mwanasheria mpaka umwite Mh Msigwa kajitungia udaku? Au wewe ni mmoja wa wawanufaika na pesa chafu zinazoibiwa hapa nchini? Na hivi ktk macho yako huoni lolote lile baya linalofanywa na viongozi wa ccm? Hivi huyo Kinana ni kabila gani nchi hii hata aone uchungu na raslilimali za nchi yetu? Na wewe huwa unafanya kazi gani hata uwe kila thred unajibu na kubishana daima? Unachangia kiasi gani kukuza uchumi wa nchi yetu maana nakuona daima unajibizana kwenye mada mbalimbali? Wewe na Kinana na ccm na polisi na TIIS na kiranja wenu tumewachoka nendeni mkaendeleze udini mliouasisi lakini M4C hii inawaondoa wananchi tumeshafunguka sasa. Narudia tena TUMEWACHOKA SASA.
 
Wewe na Msigwa akili zenu hazina tofauti!

Unaandikiwa barua na mwanasheria, unawajibu wamachinga!!!

Kuna wakati waziri wa uingereza alifukuzwa kazi bila kuandikiwa hata barua baada ya kukutwa kwenye klabu za starehe usiku. Migwa alimjibu jukwaani akiongea na watanzania sio wamachinga. Tatizo ndivyo wote mnavyotuona watanzania, kama vile mbumbu tu. Ni heshima kubwa kumwandikia kinana au mwanasheria wake. Hastahili heshima hiyo
 

MCHUNGAJI MSIGWA (MB) AMTAKA MHE. KINANA AWAHI KORTINI

685036564.JPG
Mch. Msigwa (picha: Francis Godwin/MATUKIO DAIMA)​
Na Francis Godwin, via blog, Iringa--

Mbunge wa jimbo la Iringa Mjini, Mchungaji Peter Msigwa amememtaka Katibu Mkuu wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) Bw Abdulrahman Kinana kutokusubiri muda wa siku 21 alizozitoa Wakili wake kumfikisha mahakamani.

Mch. Msigwa amesema kuwa yupo tayari kwenda mahakamani hata kesho.

Mbunge Msigwa amesema kuwa katika ukweli kamwe hata kuwa tayari kumwogopa mtu na siku zote atasimama katika ukweli katika kupigania maslahi ya Taifa hili.

Msigwa amesema hatua ya katibu mkuu wa CCM kukimbilia katika vyombo vya habari kutishia kumfikisha mahakamani bila yeye mhusika kupelekewa taarifa ni sawa na kumwogopa.

Akasema suala la Kinana kwenda Mahakamani ni sawa na kumtishia nyau mtu mzima.

Msigwa ameseme CHADEMA ina mawakili waliojitosheleza na hawatanyamaza kusema ukweli kwa kuogopa vitisho.

Msigwa ameyasema hayo leo wakati akizungumza na wafanyabiashara ndogondogo (wamachinga) mjini Iringa katika stendi ya mabasi ya Mikoani, akiwataka wafanya biashara hao kuendelea kufanya kazi katika eneo la Mashine Tatu bila kufanya vurugu zozote. Amesema suala lao la kunyanyasika ameshaanza kulipigania bungeni kwa Waziri mwenye dhamana, hivyo machinga wa Iringa wasikubali kamwe, kunyanyasika.








Nafikiri hii kesi ikienda mahakamani itakuwa na mashiko zaidi kuliko magazetini na majukwaani
 
Umeona tofauti ya Msigwa na kinana. Kinana amempa msigwa taarifa in a very formal way na evidence. Msigwa anaenda kuwajibu wamachinga wa Iringa!

Huyu mtu ana akili timamu kweli?

Kinana nae si kapeleka magezetini?au wewe unaona magazeti ndio formal? na malalamiko yake sio kwa yaliyosemwa bungeni, ni yaliyosema mitaani huko huko
 
Msigwa hajafikishwa mahakamni. Kama ameandikiwa barua, ana haki ya kumjibu wkili wa Kinana au kudharau na kusubiri hatua nyingine. Lakini ana haki na wajibu wa kuwaeleza wapiga kura wake. Ni mara ngapi JK anawaita wazee wa Dar kwaajili ya kuelezea masuala ya kitaifa? Unataka kusema alistahili kuwahutubia wazee hao mambo yanayowabusu wao tu?

Hawa watu wa CCM mbona wana upeo mdogo sana wa kuchambua mmbo? Kuna mambo ambayo mwanasiasa hupenda kuwaambia watu wote lakini hutacuta platform ya kuongeleaa. Platform hiyo inaaweza kuwa wanahabari au hadhara yoyote ile. Hapa Msigwa ametumia hadhara ya wamachinga kuwajulisha Watanzania kinachoendelea na msimamo wake kuhusu suala la ujangili wa Kinana.

Wewe na Msigwa akili zenu hazina tofauti!

Unaandikiwa barua na mwanasheria, unawajibu wamachinga!!!
 
Ushahidi upo wa kutosha. Ile ni organized crime. Ni timu ya wakubwa wanacheza dili hizi. Awahi mahakamani, na ushahidi mwingine tutamwongezea msigwa.
Na pia tuko tayari kumchangia gharama zozote kwa ajili ya kufanikisha kesi hii popote pale hata kama ni nje ya africa. tunamshauri kinana aende mahakamani kesho asubuhi.
 
kinana lazima aufyate kama rizone na issue ya malori vs dr slaa hadi leo giii
 
Wewe na Msigwa akili zenu hazina tofauti!

Unaandikiwa barua na mwanasheria, unawajibu wamachinga!!!
ile ni barua ya mwanasheria ilikuaje ikasambaa kwenye magazeti na mitandao sawa sawa tu alivyomjibu kama yeye alivujisha kwa wanahabari ili wananchi wajue na msigwa kamjibu kupitia kwa watu wenye tembo wao
 
Msigwa hongera sana, endelea kusimamia hoja yako. Hawa majangili na mafisadi hupenda kuitumia mahakama kama kichaka ili wasiendelee kuumbuliwa. Ikiwezekana zunguka nchi nzima ili watakapoenda mahakamani watanzania wote wawe wameujua ujangili wa Kinana, tabia ya CCM kuwalinda majangili kama Kinana.

Jamani mie naomba tu kufaham..,huyu jangili mnywa ndovu aliahidi miezi 6 yeye pamoja na yule mwenzie anayejiita mlima nyanya kuyaondoa majangili yenzao cjui yaliyochaguliwa kwa rushwa., bado haijatimia?

BTP
...MSIGWA endelea hivyohivyo.. Kukimbilia MAHAKAMANI ni mbinu inayotumiwa na hawa majangili mafisadi ili tu badae waseme "suala lipo mahakaman na lisizungumzwe" na wataendelea ujangili wao..
Kinanana aka Ndovu nenda kimbia mahakaman tufaham ukweli. Hili haliishii hewani..
 
Umeona tofauti ya Msigwa na kinana. Kinana amempa msigwa taarifa in a very formal way na evidence. Msigwa anaenda kuwajibu wamachinga wa Iringa!

Huyu mtu ana akili timamu kweli?

Wewe una akili timamu? :heh:
 
Umeona tofauti ya Msigwa na kinana. Kinana amempa msigwa taarifa in a very formal way na evidence. Msigwa anaenda kuwajibu wamachinga wa Iringa!

Huyu mtu ana akili timamu kweli?

Mbona Kinana alianza kwa kuipublicize hii issue through media kabla hajamwandikia Msigwa barua? Kumbuka, hakuna mwananchi anayebaki kimya asikiapo kiongozi wake makini na mwadilifu ameshtakiwa au anafikishwa mahakamani.. Wamachinga wa Iringa wangependa kujua sakata hili la mbunge wao kushtakiwa linakwendaje, Ungetaka Msigwa awajibie kwenye magazeti? Hawa ndio anaowawakilisha, acha awaeleze yanayowahusu, yanayomuhusu, yanayolihusu jimbo lao na taifa kwa ujumla...
Well done Msigwa,
Simamia Ukweli,
Tembo wetu wana thamani kuliko matumbo ya majangili..
 
Hizi ni akili ya level ya bavicha na Msigwa.

Mnashindwa kuelewa kuwa swala sio kuwadharau wamachinga, ila huwezi kuandikiwa barua na mwanasheria halafu unaenda kuwajibu wamachinga au unaandikiwa barua na wamachinga halafu unaenda kumjibu mwanasheria.

Hizi ni cheap politics. Msigwa anatafuta sympathy.

Wamachinga hao wanahusika nini na UDAKU aliouzusha? Wamachinga wana kero zao, hizo ndio wanataka kusikia zikijadiliwa.

Kesi binafsi ya Msigwa haina uhusiano na biashara za wanachinga.


Muhimu ujumbe umefika.... Mwambie Mh. Kinana aende mahakamani tu akapate haki yake....hapa utaleta hoja za kujibu barua mara media,mara mwanasheria but mwisho wa siku mahakamani ndiyo sehemu sawia.
 
Wewe vipi? Katika ulimwengu wa kisiasa, hakuna "FORMAL WAY" yoyote duniani inayozidi umma uliokupa mamlaka. Kinana kakimbilia magazetini kwa kuwa hana umma wowote nyuma yake. Msigwa; kwanza inadaiwa hizo "tuhuma" alizisemea mbele ya umma; pili, ana mamlaka ya umma hivyo approach yake ni sahihi kabisa; hayo mengine ya kwenye makaratasi yatafuata; usiwe na wasiwasi. Au wewe wamachinga unawaonaje? Mijitu iliyovimbiwa sijui mkoje!

Eee, uelewa wako ni questionable, pale ilipofikia lazima kila mhusika afuate formality Kinana kupitia kwa mwanasheria ametoa demand notice, wewe unasema
 
Umeona tofauti ya Msigwa na kinana. Kinana amempa msigwa taarifa in a very formal way na evidence. Msigwa anaenda kuwajibu wamachinga wa Iringa!

Huyu mtu ana akili timamu kweli?
Msingwa kapewa kazi ya nani na anatetea maslahi ya nani? hao hao wamachinga (walalahoi) ndiyo waajiri wa serikali iliyoko madarakani na ndiyo wanaostahili kupewa majibu - Good move msingwa, kama kaumia sana asingoje hizo 21 days atangulie kwa pilato.
 
Kinana hajawasiliana na Msigwa. Aliyewasiliana na Msigwa ni mwanasheria wa Kinana.

Msigwa ni mgeni kwenye game, anadhani kila kitu ni siasa.

Vuteni subira muone kitakachotokea...

Nini kitatokea wewe? Tumia akili zako vyema wewe mtu dhaifu kifikra. Kinana ni jangiri mkubwa na wapo wengi ccm majangiri sana. Wewe pia utakuwa jangiri. Nchi inakwisha wewe unakenua meno tu bila huruma kwa kizazi hiki na kijacho.
Mimi nimeishi vijiji jirani na ruaha national park wanyama wanauawa hasa ndovu kwa maagizo ya watu walio ngazi za juu serikalini na ccm. ZeMarcopolo uwe na akili sio unakurupuka.
 
Back
Top Bottom