Mchungaji Msigwa (CHADEMA) amtaka Kinana awahi kortini

Mchungaji Msigwa (CHADEMA) amtaka Kinana awahi kortini

Umeona tofauti ya Msigwa na kinana. Kinana amempa msigwa taarifa in a very formal way na evidence. Msigwa anaenda kuwajibu wamachinga wa Iringa!

Huyu mtu ana akili timamu kweli?

hajampa taarifa msigwa, alilipi taarifa gazeti..acha uongo bwa'mdogo
 
Wananchi wasipokuwa na tarifaa nyie wehu mnang'oa meno na kucha.na wewe ze marcopolo siku ya mwisho mungu atakulipa ujila wako kadri ya matendo yako,unaona sifa lakini utakuwa alone
formal kwenye vyombo vya habari? acheni ujinga. Kinana alipoulizwa alisema kuna njia tatu za kujitetea na mojawapo ni vyombo vya habari. sasa naona kaamua na ya mwisho achukue. anachelewa kabisa maana ushahidi upo wa ujangiri wake
 
Wewe vipi? Katika ulimwengu wa kisiasa, hakuna "FORMAL WAY" yoyote duniani inayozidi umma uliokupa mamlaka. Kinana kakimbilia magazetini kwa kuwa hana umma wowote nyuma yake. Msigwa; kwanza inadaiwa hizo "tuhuma" alizisemea mbele ya umma; pili, ana mamlaka ya umma hivyo approach yake ni sahihi kabisa; hayo mengine ya kwenye makaratasi yatafuata; usiwe na wasiwasi. Au wewe wamachinga unawaonaje? Mijitu iliyovimbiwa sijui mkoje!

Tatizo ni kufikiri kisiasa tuuuuuuuu. Swala limetoka kwenye siasa, sasa ni la kisheria zaidi.

Wamachinga hawana nafasi katika swala hili la kisheria...
 
Umeona tofauti ya Msigwa na kinana. Kinana amempa msigwa taarifa in a very formal way na evidence. Msigwa anaenda kuwajibu wamachinga wa Iringa!

Huyu mtu ana akili timamu kweli?

Hata mzee wa TEMBO alitumia vyombo vya habari kumjulisha na yeye katumia hadhara kumjibu.Hata msamaha aliotaka kuombwa ni kwamba ni mambo yaliyozungumziwa hadharan na hakuna siri juu ya hilo. Msigwa kafanya vizuri kumjibu huyo mzee wa TEMBO.
 
Tatizo ni kufikiri kisiasa tuuuuuuuu. Swala limetoka kwenye siasa, sasa ni la kisheria zaidi.

Wamachinga hawana nafasi katika swala hili la kisheria...

Kwa hiyo huko magazetini Kinana alikopeleka MATANGAZO ya kuombwa radhi ndio mahakamani? Tumia angalau akili kidogo basi kaka! Thinking capacity yako inachefua sana ndugu. Msigwa kaenda kuwaambia wapiga kura wake amesikia anatakiwa kumwomba radhi Katibu Mkuu wa CCM; kosa liko wapi hapo?
 
Hizi ni akili ya level ya bavicha na Msigwa.

Mnashindwa kuelewa kuwa swala sio kuwadharau wamachinga, ila huwezi kuandikiwa barua na mwanasheria halafu unaenda kuwajibu wamachinga au unaandikiwa barua na wamachinga halafu unaenda kumjibu mwanasheria.

Hizi ni cheap politics. Msigwa anatafuta sympathy.

Wamachinga hao wanahusika nini na UDAKU aliouzusha? Wamachinga wana kero zao, hizo ndio wanataka kusikia zikijadiliwa.

Kesi binafsi ya Msigwa haina uhusiano na biashara za wanachinga.

Mkuu hapa umechanganya mambo kwa sababu ya kumpenda sana Kinana. Kama yeye Kinana angekuwa na busara ya kushughulikia mambo ya namna hii basi baada ya mwanasheria wake kuwasilisha barua kwa Msigwa asingekwenda tena kwenye vyombo vya habari. Busara na subira ya mtu mzima ingemtuma kutulia angoje jibu. Kitendo cha yeye kukimbilia kwa waandishi wa habari kimefungulia yote.
 
Wamachinga wa iringa ndo tumempa msigwa kura sio wewe........ Anawajibika kwetu sisi sio wewe..... Anatakiwa atujibu sisi na sio wewe.....hata hivo hongera.....unajitahidi kushiriki thread nyingi...

Hiyo ndio ajira yake mkuu achana na misukule ya Nape na Mwingulu.
 
Wewe na Msigwa akili zenu hazina tofauti!

Unaandikiwa barua na mwanasheria, unawajibu wamachinga!!!

Kama wewe akili zako na za kina Nape mwingulu zinavyofanana.Wanasheria wake wanakazi nyingi sio kupoteza mda wa kumjibu Kinana.Kuna mambo ya msingi zaidi. Waambie tuwakute mahakaman
 
Sio ukweli. Rais hajawahi kufanya hivyo.

Rais huongea na wananchi kupitia wazee wa Dar es Salaam kuhusu hali ya nchi na matukio mbalimbali muhimu. Hufanya hivyo baada ya kuyashughulikia masuala hayo na jamii huwa na hitaji la kupata neno la moja kwa moja jinsi alivyoyashughulikia.

Mgogoro wa serikali na TUKTA 2010 - rais aliwaita wazee wa CCM wa DAR na kuwapa madongo mazito wafanyakazi.

Kumbuka msemo wa mbayuwayu -- akili za kuambiwa changanya na za kwako.
 
Msigwa alitakiwa atulie kwa sasa aende kwa wakati wake iwe usiku au mchana kimya kimya akaombe radhi yaishe.
Msigwa anachofanya kwa sasa ni kuwa kama debe tupu ambalo halikosi mshindo
 
Tanzania nchi ya ajabu sana; hata majangili nao wanatoa siku saba utafikiri waziri Lyatonga.
 
Msigwa alitakiwa atulie kwa sasa aende kwa wakati wake iwe usiku au mchana kimya kimya akaombe radhi yaishe.

Akaombe radhi na kusamehewa na jangili?. Kitakuwa kituko cha mwaka.
 
Kama si jangili ameruhusiwa kwenda mahakamani, aende!...ccm inadhani chadema wanafanya maigizo, huko mahakani ndiko umma utathibitishiwa kwamba kinana ni hatari, si tu kwa tembo, hata uchumi wa taifa, warundi husema "geza ulole" yaani jaribu uone....aende mahakamani aone kama haya ni maigizo!....ni hatua nzuri, Msigwa ana akili timam,tena safi,jaribuni muone kama hana akili teh....teh...teh...hata mahakamani hawataenda na ndipo watanzania tutagundua jambo muhimu juu ya usalama wa tembo wetu kuwa uko hatarini
 
Sio ukweli. Rais hajawahi kufanya hivyo.

Rais huongea na wananchi kupitia wazee wa Dar es Salaam kuhusu hali ya nchi na matukio mbalimbali muhimu. Hufanya hivyo baada ya kuyashughulikia masuala hayo na jamii huwa na hitaji la kupata neno la moja kwa moja jinsi alivyoyashughulikia.

Kwa mfano madaktari: Rais alikaa na viongozi wa madaktari. Wakafikia makubaliano. Later Rais akaenda kuongea na watanzania kupitia wazee wa Dar es Salaam juu ya kilichotokea na hatua iliyofikiwa katika utatuzi.

Kama Msigwa alikuwa anataka kumuiga Rais basi amekosea mno.

Alichokifanya Msigwa ni sawa na kuvaa soksi kabla ya kiatu, kitu ambacho kwa akili za Msigwa kinawezekana .

Mkuu hiyo sentensi yako ya mwisho sasa sijui ulitakaje? Maana nafikiri wewe pia hufanya hivyo kila uvaapo kiatu!
 
Kama wewe akili zako na za kina Nape mwingulu zinavyofanana.Wanasheria wake wanakazi nyingi sio kupoteza mda wa kumjibu Kinana.Kuna mambo ya msingi zaidi. Waambie tuwakute mahakaman

Kume unadhani Msigwa ana wanasheria! hahahahahahahahaha

Msigwa hapo tegemeo lake Tundu Lissu atamsaidia bila malipo.

Msigwa anashindwa kumlipa dereva atawezaje kuwa na mwanasheria?
 
Hizi ni akili ya level ya bavicha na Msigwa.

Mnashindwa kuelewa kuwa swala sio kuwadharau wamachinga, ila huwezi kuandikiwa barua na mwanasheria halafu unaenda kuwajibu wamachinga au unaandikiwa barua na wamachinga halafu unaenda kumjibu mwanasheria.

Hizi ni cheap politics. Msigwa anatafuta sympathy.

Wamachinga hao wanahusika nini na UDAKU aliouzusha? Wamachinga wana kero zao, hizo ndio wanataka kusikia zikijadiliwa.

Kesi binafsi ya Msigwa haina uhusiano na biashara za wanachinga.

We zemarco mbona unatoka povu sana. VP nimahakama gani mnaenda itakua Moshi au Dar.Inaonyesha we ndio unambebea magobore ya kuwindia TEMBO WETU.Tumekush2kia.
 
Hizi ni akili ya level ya bavicha na Msigwa.

Mnashindwa kuelewa kuwa swala sio kuwadharau wamachinga, ila huwezi kuandikiwa barua na mwanasheria halafu unaenda kuwajibu wamachinga au unaandikiwa barua na wamachinga halafu unaenda kumjibu mwanasheria.

Hizi ni cheap politics. Msigwa anatafuta sympathy.

Wamachinga hao wanahusika nini na UDAKU aliouzusha? Wamachinga wana kero zao, hizo ndio wanataka kusikia zikijadiliwa.

Kesi binafsi ya Msigwa haina uhusiano na biashara za wanachinga.

Wewe una akili za Umoja wa Wanawake Tanzania ( UWT). Barua ya Kinana kwa Msigwa Msigwa anasema hajaipata zaidi ya kusoma magazetini sasa ulitaka amjibu Kinana kwa njia gani?
 
Back
Top Bottom