Mchungaji Msigwa (CHADEMA) amtaka Kinana awahi kortini

Mchungaji Msigwa (CHADEMA) amtaka Kinana awahi kortini

Kume unadhani Msigwa ana wanasheria! hahahahahahahahaha

Msigwa hapo tegemeo lake Tundu Lissu atamsaidia bila malipo.

Msigwa anashindwa kumlipa dereva atawezaje kuwa na mwanasheria?
Mkuu ina maana msigwa anafanya vurugu akitegemea cover ya bure, sasa kama Lisu akisepa inakuwaje hapa?
Tatizo msigwa anadandia gari kwa mbele na hii ni hatarai sana kwa huyu Mchungaji
 
Hakuna masharti ya kumjibu mtu. Tena mikutano ya siasa inamfaa sana jangili kama yeye.

Suala la kuogopa uchaguzi na kuwaacha majangili wakiua tembo wetu ni usaliti mkubwa kwa taifa.
tena mambo ya kuangalia 2015 ndio yanayowaponza ccm
 
Umeona tofauti ya Msigwa na kinana. Kinana amempa msigwa taarifa in a very formal way na evidence. Msigwa anaenda kuwajibu wamachinga wa Iringa!

Huyu mtu ana akili timamu kweli?

Ha ha ha ha yaani hawa wabunge wa cdm ni vichekesho sana hawajimudu kabisa.
 
Mkuu ina maana msigwa anafanya vurugu akitegemea cover ya bure, sasa kama Lisu akisepa inakuwaje hapa?
Tatizo msigwa anadandia gari kwa mbele na hii ni hatarai sana kwa huyu Mchungaji

Ushahidi uliopo, hakuna JANGILI mwenye ujasiri wa kwenda mahakamani.
 
Na siku ya kuomba radhi tembo wote wataandamana maana kwa umoja wao wataweza salimika vinginevyo wataisha.
 
Mkuu ina maana msigwa anafanya vurugu akitegemea cover ya bure, sasa kama Lisu akisepa inakuwaje hapa?
Tatizo msigwa anadandia gari kwa mbele na hii ni hatarai sana kwa huyu Mchungaji

Nilishasema na Narudia tena.
Tofauti ya Chadema na Vyama vingine vya upinzani vilivyopita yani NCCR, TLP, CUF ni JOPO kubwa na Kali la MAWAKILI walilo nalo, Bila hawa Mawakili saa hizi CHADEMA ingekuwa CHALI.
 
Nilishasema na Narudia tena.
Tofauti ya Chadema na Vyama vingine vya upinzani vilivyopita yani NCCR, TLP, CUF ni JOPO kubwa na Kali la MAWAKILI walilo nalo, Bila hawa Mawakili saa hizi CHADEMA ingekuwa CHALI.
Hakuna Chama kilichokuwa na mawakili wakali kama NCCR MAGEUZI,
Lamwai,
Sengodo Mvungi
Mabere Marando, na wengineo wengi lakini kiko wapi sasa.

Chadema hakiwezi kuja kuongoza taifa hili kamwe kwa sababu imejaa makanjanja wengi sana walioko pale kupiga deals tu.
 
This guy (Mh. Msigwa) is PHONEY.

Hajui hata official channel katika mawasiliano. Kinana ametumia Barua kupitia kwa wakili wake, yeye anatumia mdomo kupitia kwa machinga wa Iringa. Hajui kama sheria haina siasa na pia haina spinning achilia mbali maneno ya kitoto kitoto kama anayoyasema.

Msigwa anachofanya ni kurusha mateke kama kuku anayetaka kukata roho.

Msigwa, just relax, hili swala ndiyo linaanza tu hata wiki haijaisha.

Jaman mbona hamwendi mahakaman mnatoka mapovu huku.Ashawambia msisubiri mpaka hzo cku21 zitimie mnaweza kuwahi na hao mawakili wenu then na yeye atakuja na vichwa kama KIBATARA MARANDO LISSU.Sijui mtatokea wapi.
 
mkuu tumwamini nani wewe, msigwa ama mwandishi? kwenye thread imeandikwa na inamnukuu mch.Msigwa

"Msigwa amesema hatua ya katibu mkuu wa CCM kukimbilia katika vyombo vya habari kutishia kumfikisha mahakamani bila yeye mhusika kupelekewa taarifa ni sawa na kumwogopa"

hapa inaonekana kabisa kuwa Mch.Msigwa bado hajapata wito/taarifa isipokuwa Kinana amekimbilia kwenye vyombo vya habari...nani mkweli? wewe, msigwa au source?

Umeona tofauti ya Msigwa na kinana. Kinana amempa msigwa taarifa in a very formal way na evidence. Msigwa anaenda kuwajibu wamachinga wa Iringa!

Huyu mtu ana akili timamu kweli?
 
hili jukwaa linakosa heshima kwa sababu ya wapambe wa ccm na chadema'soon tutawaachia wenyewe manake inaonekana kama tunaingilia mzozo wenu
 
msigwa kaenda kushitaki kwa wamachinga tujiandae kwa maandamano siku ya kesi yake.
 
Umeona tofauti ya Msigwa na kinana. Kinana amempa msigwa taarifa in a very formal way na evidence. Msigwa anaenda kuwajibu wamachinga wa Iringa!

Huyu mtu ana akili timamu kweli?

Kwani Kinana ndie aliyempa KURA? Serikali ya CCM ina NGUVU za DOLA; MAHAKAMA; POLISI na UBABE... Sasa MSIGWA yeye ana Wananchi Wake - Kwani hilo ni Kosa???

Au ulitaka Amuita DIAMOND halafu agawe T-SHIRTS na Hela ???
 
Wewe na Msigwa akili zenu hazina tofauti!

Unaandikiwa barua na mwanasheria, unawajibu wamachinga!!!

mbona hata hiyo barua ni ya mwanasheria na sii ya kinana, kwa maana nyingine huyo mwanasheria naye amesimuliwa na kinana, kwa kuwa foundation ya Law ni common sense, hapa Mch. Msigwa yuko sahihi zaidi, kaipeleka justice kwenye mob, kinana naona kishanza kuzinunua taasisi za kugawa haki.
 
Jaman mbona hamwendi mahakaman mnatoka mapovu huku.Ashawambia msisubiri mpaka hzo cku21 zitimie mnaweza kuwahi na hao mawakili wenu then na yeye atakuja na vichwa kama KIBATARA MARANDO LISSU.Sijui mtatokea wapi.
Mawazo yako ni kama ya Msigwa. Haya ni mawazo ya ki-BAVICHA BAVICHA. Tunaposema OFFICIAL CHANNEL ina maana yake. Hili neno hatujaliweka hapa kimakosa au kutokujua.

Barua imetoa siku 21, kwa hiyo kwa mawazo yako haya unadhani barua ni pambo la ofisi kwenye mafaili.

Kweli BAVICHA ni janga la Taifa.
 
mbona hata hiyo barua ni ya mwanasheria na sii ya kinana, kwa maana nyingine huyo mwanasheria naye amesimuliwa na kinana, kwa kuwa foundation ya Law ni common sense, hapa Mch. Msigwa yuko sahihi zaidi, kaipeleka justice kwenye mob, kinana naona kishanza kuzinunua taasisi za kugawa haki.

mkuu taratibu za kesi unazifaham mpaka uulize hilo swali.
 
Back
Top Bottom