Mchungaji Gwajima ni Mtumishi wa Mungu wa kweli au? Asema Uongo! Adai yeye ni zaidi ya Rais... | Page 56 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchungaji Gwajima ni Mtumishi wa Mungu wa kweli au? Asema Uongo! Adai yeye ni zaidi ya Rais...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pascal Mayalla, Feb 27, 2017.

  1. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2017
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 23,580
    Likes Received: 14,509
    Trophy Points: 280
    Wanabodi,
    Manabii wa Uongo na Tutawatambuaje?.
    Kwa sisi waumini wa dini ya Kikristo, tunayemwamini Bwana wetu Yesu Kristo, kabla hajapaa mbinguni, alituhusia kuwa "kutajitokeza manabii wa uongo, ambao watahubiri neno na kutoa mapepo kwa jina langu lakini sii wangu". Wanafunzi wake wakamuuliza, "Jee tutawatambuaje?", Yesu akawajibu, "Mtawatambua kwa matendo yao".

    Mchungaji Dr. Josephat Gwajima ni Nabii wa Kweli au Nabii wa Uongo?.
    Hii ni thread ya swali kumhusu Mchungaji wa Kanisa la Ufufuo wa Uzima, Mchungaji, Dr. Josephat Gwajima, Jee ni Mtumishi wa Mungu wa Kweli?!, ni Nabii wa kweli au ndio wale manabii wa uongo aliowazungumza Bwana wetu Yesu Kristo?.

    Akiwa katika mimbari, madhabahuni, mbele ya Mungu na wana kondoo wake, badala ya kuihubiri Injili na neno la Mungu lenye uzima na lenye kujenga upendo, amani na mshikamano miongoni mwa jamii, yeye anahubiri siasa kwenye nyumba ya ibada, tena mahubiri juu ya chuki dhidi ya binadamu mwingine hadi kumuita "huyu kiumbe"!.

    Japo ni kweli Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Mhe. Paul Makonda alimdhalilisha Mchungaji Gwajima kwa kumtaja kujihusisha na madawa ya kulevya, Makonda alipewa tuu list yenye majina na kazi yake ilikuwa ni kuwataja tuu, aliyemtaja Gwajima kuwa anajihusisha na biashara haramu ya madawa ya kulevya, sio Mkuu wa Mkoa, Makonda, bali ni muumini wake mtiifu, ambaye nimemtaja hapa chini na alichokisema!, sasa kosa la Makonda ni lipi?!.

    Jee namna ambayo Mchungaji Gwajima, anavyomzungumzia Mkuu wetu wa Mkoa wa Dar es Salaam kwa ubaya na kumsingizia uongo, ndivyo Bwana wetu Yesu Kristo alivyotufundisha namna ya kuwashughulikia wale walio tukosea?!. Yesu alifundisha mtu akikupiga kibao shavu la kushoto, mgeuzie na la kuume!. Yesu ametufundisha "adui mpende". Yesu ametufundisha "samehe hata saba mara sabini". Vipi kuhusu Baba Mchungaji Gwajima kumuishi Bwana Yesu kwa maneno na matendo?! .
    Jee Maneno na Matendo ya Mchungaji Gwajima ni Kama Yesu, ni ya KiMungu?.
    Swali ni jee huu ndio utendaji wa watu wa Mungu, kuwatakia wenzao mabaya?, kuwazushia uongo mchana kweupe tena madhabahuni kwenye mimbari ya Mungu?!. Yesu alitufundisha, "tumpe Kaisari yaliyo ya Kaisari, na tumpe Mungu yaliyo ya KiMungu, kwanini Mchungaji Gwajima, analeta ya Kaisari mezani kwa Bwana?!. Jee huyu Mchungaji Gwajima, ni mchungaji wa Mungu au ni wa mungu?. Mchungaji Gwajima kama mtu wa Mungu wa kweli, anaweza kweli kusema uwongo kama ule madhabahuni kwa Bwana?!. Jee huyu ni mchungaji wa kweli anayemtumikia Mungu wa kweli, au ndio wale wachungaji aliyewasema Bwana wetu Yesu Kristo kuwa "kutajitokeza manabii wa uongo, ambao watahubiri neno na kutoa mapepo kwa jina langu lakini sii wangu". Wanafunzi wake wakamuuliza, "Jee tutawatambuaje?", Bwana Yesu akawajibu, "Mtawatambua kwa matendo yao".
    Jee kwa matendo kama haya, kuna kitu chochote cha kutambua?.
    Mchungaji Gwajima ni Nabii wa Mungu, au nabii wa mungu?.
    Japo nimewahi kushiriki Ibada kwa Mchungaji Gwajima, naomba mimi nisiseme kitu bali msikilize mmoja wa waumini wake ambaye pia ni mwanachama mwenzetu hapa jf.
    Kwa ushuhuda huu mtaona tuhuma unga kwa Mchungaji hazikutolewa na Makonda kwa wivu wa helicopter au vita vya Jimbo bali Makonda alipewa majina na akayaanika.

    Jumatatu Njema.
    Paskali
     
  2. eddy mhando

    eddy mhando JF-Expert Member

    #1101
    Mar 20, 2017
    Joined: Mar 25, 2014
    Messages: 1,170
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Mungu hapendi watu wake waonewe, ndio maana kipindi chote tokea dunia iumbwe aliwatuma manabii/ watu mbali mbali ili waje kutetea wanaoonewa...hivyo Gwajima ametumwa kuja kututetea kutokana na madharimu yaliyopo....ama kuna la uongo lolote ambalo amelizungumza ukiacha mambo yake mengine ya kibinaadamu?
     
  3. miss chagga

    miss chagga JF-Expert Member

    #1102
    Mar 20, 2017
    Joined: Jun 7, 2013
    Messages: 57,341
    Likes Received: 30,176
    Trophy Points: 280
    hakuna la uongo sababu anayetuhumiwa hajataka kukubali au kukanusha .. zaidi hili tukio la juzi ndiyo limezidi kuonyesha kuna kaukweli yawezekana anatumia cheti cha mtu
     
  4. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #1103
    Mar 20, 2017
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 10,186
    Likes Received: 13,602
    Trophy Points: 280
    Gwajima hachafuliki, mmepaka kuhusu madawa ya kulevya ila ndo kwanza amekuwa mweupe.
     
  5. d

    dahalani JF-Expert Member

    #1104
    Mar 20, 2017
    Joined: Jul 28, 2015
    Messages: 1,726
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Gwajima ni mwizi
     
  6. mganione

    mganione JF-Expert Member

    #1105
    Mar 20, 2017
    Joined: Aug 31, 2015
    Messages: 445
    Likes Received: 287
    Trophy Points: 80
    Hi
     
  7. Inamonga

    Inamonga JF-Expert Member

    #1106
    Mar 20, 2017
    Joined: Jun 25, 2016
    Messages: 656
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 80
    Kwahiyo mtumishi wa mungu akisingiziwa anauza madawa ya kulevya anyamaze tu..?!!
     
  8. Bwana Mapesa

    Bwana Mapesa JF-Expert Member

    #1107
    Mar 20, 2017
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,849
    Likes Received: 627
    Trophy Points: 280
    Hata mi nna mashaka God is Bae sio jina lako.
     
  9. kongodon

    kongodon Senior Member

    #1108
    Mar 20, 2017
    Joined: Jan 12, 2017
    Messages: 166
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    Kwenye imani nae wanaenda wewe kama una shaka nae achana nae kwani amekulazimisha uende kanisani kwake ? Fikiri kabla ya kuropoka
     
  10. eddy mhando

    eddy mhando JF-Expert Member

    #1109
    Mar 20, 2017
    Joined: Mar 25, 2014
    Messages: 1,170
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    asante kwa kuwa kama tuko pamoja kimawazo, unajua hata mimi Gwajima simuelewi tokea enzi za sakata la Mbasha na Flora, ila kwenye haya mambo mengine ambayo yanaitia doa serikali namuunga mkono kwa asilimia zote aendelee kusema pengine mbeleni Tanzania itafikia kuwa nchi ya ahadi
     
  11. Bwana Mapesa

    Bwana Mapesa JF-Expert Member

    #1110
    Mar 20, 2017
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,849
    Likes Received: 627
    Trophy Points: 280
    I wish he could be a puresidenti
     
  12. miss chagga

    miss chagga JF-Expert Member

    #1111
    Mar 20, 2017
    Joined: Jun 7, 2013
    Messages: 57,341
    Likes Received: 30,176
    Trophy Points: 280
    nami namuomba asikubali kufunga mdomo wake aseme tu ,
     
  13. jambo leo

    jambo leo Senior Member

    #1112
    Mar 20, 2017
    Joined: Mar 10, 2017
    Messages: 144
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 60
    Kilaa mtu atabeba msalaba wake ..hata yesu aliubeba wake
     
  14. k

    kiatu kipya JF-Expert Member

    #1113
    Mar 20, 2017
    Joined: Dec 4, 2016
    Messages: 2,348
    Likes Received: 1,268
    Trophy Points: 280
    Ukweli ni IBADA njema
     
  15. Mr Alola

    Mr Alola JF-Expert Member

    #1114
    Mar 20, 2017
    Joined: Aug 11, 2016
    Messages: 459
    Likes Received: 620
    Trophy Points: 180
    Gwajima ni tapeli kama matapeli wengine.

    Ukweli utabaki kuwa ukweli chuki na roho yake ya visasi si funzo kwa wakristu tunaofuata mafundisho ya Bwana YETU YESU KRISTU.
     
  16. mwafa

    mwafa Senior Member

    #1115
    Mar 20, 2017
    Joined: Mar 9, 2017
    Messages: 118
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    We unadhani asiposemea pale UFUFUO NA UZIMA chombo kipi kingine watamruhusu aseme? TUNAHITAHITAJI WATU WASI
     
  17. Mpini Wa Chuma

    Mpini Wa Chuma JF-Expert Member

    #1116
    Mar 20, 2017
    Joined: Dec 30, 2016
    Messages: 856
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 80
    Kula like
     
  18. Mr Alola

    Mr Alola JF-Expert Member

    #1117
    Mar 20, 2017
    Joined: Aug 11, 2016
    Messages: 459
    Likes Received: 620
    Trophy Points: 180
    Ukweli uache ujidhihiri wenyewe, askofu huyu magumashi analazimisha ukweli kwa visasi na roho ya chuki na kujaza waumini kuamini kuwa kisasi ni njia pekee ya kumkomoa adui.
     
  19. Kaboom

    Kaboom JF-Expert Member

    #1118
    Mar 20, 2017
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 8,816
    Likes Received: 7,523
    Trophy Points: 280
    Hata mimi nina mashaka nae..Ila adui wa adui yako ni rafiki yako sometimes..Twende kazi baba askofu
     
  20. eddy mhando

    eddy mhando JF-Expert Member

    #1119
    Mar 20, 2017
    Joined: Mar 25, 2014
    Messages: 1,170
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    bora aseme...tuuu...ila ata wewe na mimi pia tunaweza kufunguka tukasema...tatizo...ni nini hapo tusifanye hayo?
     
  21. The simple one

    The simple one Member

    #1120
    Mar 20, 2017
    Joined: Oct 13, 2016
    Messages: 46
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 15
    Endelea kua na mashaka
     
Loading...