Mchungaji Gwajima ni Mtumishi wa Mungu wa kweli au? Asema Uongo! Adai yeye ni zaidi ya Rais... | Page 57 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchungaji Gwajima ni Mtumishi wa Mungu wa kweli au? Asema Uongo! Adai yeye ni zaidi ya Rais...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pascal Mayalla, Feb 27, 2017.

  1. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2017
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 22,503
    Likes Received: 11,253
    Trophy Points: 280
    Wanabodi,
    Manabii wa Uongo na Tutawatambuaje?.
    Kwa sisi waumini wa dini ya Kikristo, tunayemwamini Bwana wetu Yesu Kristo, kabla hajapaa mbinguni, alituhusia kuwa "kutajitokeza manabii wa uongo, ambao watahubiri neno na kutoa mapepo kwa jina langu lakini sii wangu". Wanafunzi wake wakamuuliza, "Jee tutawatambuaje?", Yesu akawajibu, "Mtawatambua kwa matendo yao".

    Mchungaji Dr. Josephat Gwajima ni Nabii wa Kweli au Nabii wa Uongo?.
    Hii ni thread ya swali kumhusu Mchungaji wa Kanisa la Ufufuo wa Uzima, Mchungaji, Dr. Josephat Gwajima, Jee ni Mtumishi wa Mungu wa Kweli?!, ni Nabii wa kweli au ndio wale manabii wa uongo aliowazungumza Bwana wetu Yesu Kristo?.

    Akiwa katika mimbari, madhabahuni, mbele ya Mungu na wana kondoo wake, badala ya kuihubiri Injili na neno la Mungu lenye uzima na lenye kujenga upendo, amani na mshikamano miongoni mwa jamii, yeye anahubiri siasa kwenye nyumba ya ibada, tena mahubiri juu ya chuki dhidi ya binadamu mwingine hadi kumuita "huyu kiumbe"!.

    Japo ni kweli Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Mhe. Paul Makonda alimdhalilisha Mchungaji Gwajima kwa kumtaja kujihusisha na madawa ya kulevya, Makonda alipewa tuu list yenye majina na kazi yake ilikuwa ni kuwataja tuu, aliyemtaja Gwajima kuwa anajihusisha na biashara haramu ya madawa ya kulevya, sio Mkuu wa Mkoa, Makonda, bali ni muumini wake mtiifu, ambaye nimemtaja hapa chini na alichokisema!, sasa kosa la Makonda ni lipi?!.

    Jee namna ambayo Mchungaji Gwajima, anavyomzungumzia Mkuu wetu wa Mkoa wa Dar es Salaam kwa ubaya na kumsingizia uongo, ndivyo Bwana wetu Yesu Kristo alivyotufundisha namna ya kuwashughulikia wale walio tukosea?!. Yesu alifundisha mtu akikupiga kibao shavu la kushoto, mgeuzie na la kuume!. Yesu ametufundisha "adui mpende". Yesu ametufundisha "samehe hata saba mara sabini". Vipi kuhusu Baba Mchungaji Gwajima kumuishi Bwana Yesu kwa maneno na matendo?! .
    Jee Maneno na Matendo ya Mchungaji Gwajima ni Kama Yesu, ni ya KiMungu?.
    Swali ni jee huu ndio utendaji wa watu wa Mungu, kuwatakia wenzao mabaya?, kuwazushia uongo mchana kweupe tena madhabahuni kwenye mimbari ya Mungu?!. Yesu alitufundisha, "tumpe Kaisari yaliyo ya Kaisari, na tumpe Mungu yaliyo ya KiMungu, kwanini Mchungaji Gwajima, analeta ya Kaisari mezani kwa Bwana?!. Jee huyu Mchungaji Gwajima, ni mchungaji wa Mungu au ni wa mungu?. Mchungaji Gwajima kama mtu wa Mungu wa kweli, anaweza kweli kusema uwongo kama ule madhabahuni kwa Bwana?!. Jee huyu ni mchungaji wa kweli anayemtumikia Mungu wa kweli, au ndio wale wachungaji aliyewasema Bwana wetu Yesu Kristo kuwa "kutajitokeza manabii wa uongo, ambao watahubiri neno na kutoa mapepo kwa jina langu lakini sii wangu". Wanafunzi wake wakamuuliza, "Jee tutawatambuaje?", Bwana Yesu akawajibu, "Mtawatambua kwa matendo yao".
    Jee kwa matendo kama haya, kuna kitu chochote cha kutambua?.
    Mchungaji Gwajima ni Nabii wa Mungu, au nabii wa mungu?.
    Japo nimewahi kushiriki Ibada kwa Mchungaji Gwajima, naomba mimi nisiseme kitu bali msikilize mmoja wa waumini wake ambaye pia ni mwanachama mwenzetu hapa jf.
    Kwa ushuhuda huu mtaona tuhuma unga kwa Mchungaji hazikutolewa na Makonda kwa wivu wa helicopter au vita vya Jimbo bali Makonda alipewa majina na akayaanika.

    Jumatatu Njema.
    Paskali
     
  2. demi

    demi JF-Expert Member

    #1121
    Mar 20, 2017
    Joined: Nov 22, 2016
    Messages: 1,071
    Likes Received: 1,549
    Trophy Points: 280
    Utumishi wake kwa Mungu atajua yeye na Mungu wake. Haturuhusiwi kujudge imani ya mtu.
    Hapa BASHITE tu, kila mtu na Mungu wake!
     
  3. balibabambonahi

    balibabambonahi JF-Expert Member

    #1122
    Mar 20, 2017
    Joined: Apr 5, 2015
    Messages: 3,151
    Likes Received: 1,357
    Trophy Points: 280
    Alikwambia nani? Mbona Daud alimchukua mke wa ndugu yake na mtoto aliyezaliwa ndo mfalme Suleiman?
     
  4. balibabambonahi

    balibabambonahi JF-Expert Member

    #1123
    Mar 20, 2017
    Joined: Apr 5, 2015
    Messages: 3,151
    Likes Received: 1,357
    Trophy Points: 280
    I presume,,,,,,,,,,,,,,,I salute toooo
     
  5. Mr Alola

    Mr Alola JF-Expert Member

    #1124
    Mar 20, 2017
    Joined: Aug 11, 2016
    Messages: 460
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 180
    Kukaa kimya ni jibu kwa mjinga , wakatoliki si watu wa kupayukapayuka na kuendekeza majungu nakujaza waumini roho ya visasi. Huwa tunaacha ukweli ujidhihiri, hata kama utachelewa kufika.

    Gwajima ni mtu wa visasi na roho ya kwanini.
     
  6. M

    Mchochezi Paulo Member

    #1125
    Mar 20, 2017
    Joined: Feb 14, 2017
    Messages: 21
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 5

    Una mashaka na "uaskofu" wa Gwajima? Basi na wewe anzisha kanisa lako ujiite "Askofu" ili na sisi tuwe na mashaka na wewe!

    #UsitafuteKikiKwaGwajima
     
  7. Malilambwiga

    Malilambwiga JF-Expert Member

    #1126
    Mar 20, 2017
    Joined: Jul 19, 2015
    Messages: 411
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 60
    Kanisa lake limeongezeka waumini baada ya kuacha kuhubiri injili na badala yake kuanza mipasho
     
  8. k

    kiatu kipya JF-Expert Member

    #1127
    Mar 20, 2017
    Joined: Dec 4, 2016
    Messages: 1,382
    Likes Received: 684
    Trophy Points: 280
    Dunia uwanja wa vita ukiwa legelege watu watakuzushia kila jambo
     
  9. miss chagga

    miss chagga JF-Expert Member

    #1128
    Mar 20, 2017
    Joined: Jun 7, 2013
    Messages: 52,562
    Likes Received: 23,106
    Trophy Points: 280
    mkuu woga ndiyo adui yetu mkubwa
     
  10. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1129
    Mar 20, 2017
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,182
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Bila kujali kuwa Gwajima ni nabii wa uongo au ukweli...ukweli utabakia kuwa ukiwa unamtumikia MUNGU wewe ni zaidi ya raisi. Mungu anasema, yeye ni Mfalme wa Wafalme, ni Bwana wa Majeshi, ukiwa unamtumikia yeye unakuwa ni zaidi ya mkuu wa majeshi ya nchi.
     
  11. L

    LuSilk JF-Expert Member

    #1130
    Mar 20, 2017
    Joined: Sep 14, 2016
    Messages: 764
    Likes Received: 486
    Trophy Points: 80
    Huyu mchungaji ni ajenti wa IBILISI, na kila anaemuamini na kumfuata, ataishia MOTONI, mwenye masikio na asikie !
     
  12. Bashite og

    Bashite og Senior Member

    #1131
    Mar 20, 2017
    Joined: Mar 15, 2017
    Messages: 112
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    k
    kwangu mimi gwajima si mchungaji sahihi wa mungu namaanisha amejiita kwenye uchungaji hakuitwa na mungu muchungaji yoyote hawezi kuwa na kisasi hata siku moja muchungajki aliyeitwa na mungu hawezi toa tatizo kwa mutu na kulipeleka kwa mtu mwingine akidai ni adui yake hapana kabisa huyo ni mchungaji wa misukule tu
     
  13. Bashite og

    Bashite og Senior Member

    #1132
    Mar 20, 2017
    Joined: Mar 15, 2017
    Messages: 112
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    anamtumikia mungu yupi
     
  14. roboka kafwekamo

    roboka kafwekamo JF-Expert Member

    #1133
    Mar 20, 2017
    Joined: Mar 12, 2017
    Messages: 535
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 60
    Gwajima kavunjiwa heshima na lazima ajitetee kwa alivyoona yeye inafaa
     
  15. Bashite og

    Bashite og Senior Member

    #1134
    Mar 20, 2017
    Joined: Mar 15, 2017
    Messages: 112
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    kw
    kwa mtumishi wa mungu yupi kama ni gwajima hapana
     
  16. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #1135
    Mar 20, 2017
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,828
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kweli yeye ni zaidi ya Rais katika madhabahu/familia yake, kama wewe ulivyo zaidi kwa mkeo/mmeo.
     
  17. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #1136
    Mar 20, 2017
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 13,708
    Likes Received: 1,935
    Trophy Points: 280
    Kwa maana nyingine waumini wanapenda ushilawadu.
     
  18. Bashite og

    Bashite og Senior Member

    #1137
    Mar 20, 2017
    Joined: Mar 15, 2017
    Messages: 112
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    point tupo
     
  19. King Adolfo Osaka

    King Adolfo Osaka Member

    #1138
    Mar 20, 2017
    Joined: Mar 15, 2017
    Messages: 44
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 25
    Duuuh!
     
  20. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1139
    Mar 20, 2017
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 35,132
    Likes Received: 12,407
    Trophy Points: 280
    Jamaa anamiss sana bahasha za Lowasa
     
  21. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1140
    Mar 20, 2017
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 30,355
    Likes Received: 11,436
    Trophy Points: 280
    I culudu be the IGP
     
Loading...