Mchungaji Gwajima ni Mtumishi wa Mungu wa kweli au? Asema Uongo! Adai yeye ni zaidi ya Rais... | Page 58 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchungaji Gwajima ni Mtumishi wa Mungu wa kweli au? Asema Uongo! Adai yeye ni zaidi ya Rais...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pascal Mayalla, Feb 27, 2017.

  1. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2017
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 22,215
    Likes Received: 10,303
    Trophy Points: 280
    Wanabodi,
    Manabii wa Uongo na Tutawatambuaje?.
    Kwa sisi waumini wa dini ya Kikristo, tunayemwamini Bwana wetu Yesu Kristo, kabla hajapaa mbinguni, alituhusia kuwa "kutajitokeza manabii wa uongo, ambao watahubiri neno na kutoa mapepo kwa jina langu lakini sii wangu". Wanafunzi wake wakamuuliza, "Jee tutawatambuaje?", Yesu akawajibu, "Mtawatambua kwa matendo yao".

    Mchungaji Dr. Josephat Gwajima ni Nabii wa Kweli au Nabii wa Uongo?.
    Hii ni thread ya swali kumhusu Mchungaji wa Kanisa la Ufufuo wa Uzima, Mchungaji, Dr. Josephat Gwajima, Jee ni Mtumishi wa Mungu wa Kweli?!, ni Nabii wa kweli au ndio wale manabii wa uongo aliowazungumza Bwana wetu Yesu Kristo?.

    Akiwa katika mimbari, madhabahuni, mbele ya Mungu na wana kondoo wake, badala ya kuihubiri Injili na neno la Mungu lenye uzima na lenye kujenga upendo, amani na mshikamano miongoni mwa jamii, yeye anahubiri siasa kwenye nyumba ya ibada, tena mahubiri juu ya chuki dhidi ya binadamu mwingine hadi kumuita "huyu kiumbe"!.

    Japo ni kweli Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Mhe. Paul Makonda alimdhalilisha Mchungaji Gwajima kwa kumtaja kujihusisha na madawa ya kulevya, Makonda alipewa tuu list yenye majina na kazi yake ilikuwa ni kuwataja tuu, aliyemtaja Gwajims ni muumni wake mtiifu, koss ls Makonds ni lipi?!.

    Jee namna ambayo Mchungaji Gwajima, anavyomzungumzia Mkuu wetu wa Mkoa, kwa ubaya na kumsingizia uongo, ndivyo Bwana Yesu alivyofundisha namna ya kuwashughulikia wale walio tukosea?!. Yesu alifundisha mtu akikupiga kibao shavu la kuume mgeuzie na la kushoto. Adui mpende. Samehe saba mara sabini. Vipi kuhusu Baba Mchungaji Gwajima kumuishi Bwana Yesu kwa maneno na matendo? .
    Jee Maneno na Matendo ya Mchungaji Gwajima ni Kama Yesu, ni ya KiMungu?.
    Swali ni jee huu ndio utendaji wa watu wa Mungu, kuwatakia wenzao mabaya?, kuwazushia uongo mchana kweupe tena madhabahuni kwenye mimbari ya Mungu?!. Yesu alitufundisha, "tumpe Kaisari yaliyo ya Kaisari, na tumpe Mungu yaliyo ya KiMungu, kwanini Mchungaji Gwajima, analeta ya Kaisari mezani kwa Bwana?!. Jee huyu Mchungaji Gwajima, ni mchungaji wa Mungu au ni wa mungu?. Mchungaji Gwajima kama mtu wa Mungu wa kweli, anaweza kweli kusema uwongo kama ule madhabahuni kwa Bwana?!. Jee huyu ni mchungaji wa kweli anayemtumikia Mungu wa kweli, au ndio wale wachungaji aliyewasema Bwana wetu Yesu Kristo kuwa "kutajitokeza manabii wa uongo, ambao watahubiri neno na kutoa mapepo kwa jina langu lakini sii wangu". Wanafunzi wake wakamuuliza, "Jee tutawatambuaje?", Bwana Yesu akawajibu, "Mtawatambua kwa matendo yao".
    Jee kwa matendo kama haya, kuna kitu chochote cha kutambua?.
    Mchungaji Gwajima ni Nabii wa Mungu, au nabii wa mungu?.
    Japo nimewahi kushiriki Ibada kwa Mchungaji Gwajima, naomba mimi nisiseme kitu bali msikilize mmoja wa waumini wake ambaye pia ni mwanachama mwenzetu hapa jf.
    Kwa ushuhuda huu mtaona tuhuma unga kwa Mchungaji hazikutolewa na Makonda kwa wivu wa helicopter au vita vya Jimbo bali Makonda alipewa majina na akayaanika.
    Paskali
    Jumatatu Njema.
    Paskali
     
  2. Konsciouz

    Konsciouz JF-Expert Member

    #1141
    Mar 20, 2017
    Joined: Aug 12, 2015
    Messages: 2,816
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Dogo jifunze kua na akiba ya maneno...
    Unaingilia kazi ya Mungu kuhusu nani aende peponi na nani aingie MOTONI.
    We ni mkristo I hope hebu fanya kupitia
    James 3:3-6
    Proverbs 18:21
    Soma kitabu chenu you'll learn a lot.
    Ni kweli vitabu vimetuonya kuhusu manabii wa uongo...Lakini yatupasa kua makini unapo mtuhumu mtumishi wa neno la Mungu.
    Simemi Gwajima ni mtumishi wa Mungu au sio.
    Ninacho emphasize hapa ni bora ujitenge na kukashifu hawa watu maana hata vitabu vinasema hivyo rejea
    Psalms 105:15
     
  3. LadyAJ

    LadyAJ JF-Expert Member

    #1142
    Mar 20, 2017
    Joined: Oct 21, 2015
    Messages: 4,009
    Likes Received: 3,948
    Trophy Points: 280
    We nae ni wale wale tu
     
  4. Mr Alola

    Mr Alola JF-Expert Member

    #1143
    Mar 20, 2017
    Joined: Aug 11, 2016
    Messages: 460
    Likes Received: 612
    Trophy Points: 180
    Dunia uwanja vita lakini mwisho wetu ni chini mavumbini.
     
  5. Mr Alola

    Mr Alola JF-Expert Member

    #1144
    Mar 20, 2017
    Joined: Aug 11, 2016
    Messages: 460
    Likes Received: 612
    Trophy Points: 180
    Wale wale wakina nani?

    Kama wewe ni mpagani utaona sawa na kushabikia , kama wewe ni muislamu ni utashangila maneno yake huyu Gwajima , lakini kwa Mkristu aijuaye vema mafundisho ya Kristu Yesu ni dhahiri atapingana na baadhi ya maneno ya kichonganishi na ya kufitinisha anayoyatoa Huyu Mchungaji.
     
  6. p

    pilipili kichaa JF-Expert Member

    #1145
    Mar 20, 2017
    Joined: Sep 3, 2013
    Messages: 4,333
    Likes Received: 1,095
    Trophy Points: 280
    Kwanza niseme kuwa Gwajima hajawahi kumfufua mtu, na kama aliwahi kudai hivyo atakuwa muongo mkubwa.Gwajima hajawahi kumponya kilema na kama anadai hivyo ni muongo mkubwa.
    Mwenye uthibitisho atoe humu. halafu nitakuja na ukweli.
     
  7. c

    chifu77 JF-Expert Member

    #1146
    Mar 20, 2017
    Joined: Aug 2, 2014
    Messages: 786
    Likes Received: 404
    Trophy Points: 80
    Mkuu kumbe kuna baadhi ya mada upo shallow sana, jitahidi kujikita zaidi kwenye mada ambazo una uelewa mpana. Hii ya kumwita gwajima nabii wa uwongo umepotoka na utaishia kushusha heshima yako.

    Unadai gwaji kamwita 'huyu kiumbe'. Kumbuka Yesu alimwambia petro "rudi nyuma shetani".. huyo ni Yesu anamuita Mtume petro shetani kwa wakati huo. Leo gwaji kasema huyu kiumbe unashangaa nini.

    Pia, kumbuka Martin Luther King alikuwa Askofu na bado alipambana dhidi ya uonevu, manyanyasa na ubaguzi na alishinda. Askofu Desmond Tutu wa afrika kusini naye alikuwa mstari wa mbele kutetea haki za wanyonge.

    Hakuna tatizo kwa gwajii kuumbua mtu mwenye cheti feki au anayetumia cheti cha mtu mwingine. angalia sasa anayoyafanya huyo Rc ya kuvamia wanahabari. Na bado unathubutu kumtetea. Ajabu sana.

    Nakukumbusha, sio lazima uandike kila kitu. Dili na yale machache unayoyajua na kuyaweza. Ya kolomije waachie wengine.
     
  8. p

    pilipili kichaa JF-Expert Member

    #1147
    Mar 20, 2017
    Joined: Sep 3, 2013
    Messages: 4,333
    Likes Received: 1,095
    Trophy Points: 280
    Ni kiumbe ndio na wote sie ni viumbe! kumbe ni nani ndugu? tena likitumika makanisani ndo mahali pake, japo sina hakika kama lile la Gwajima ni kanisa! nahisi hao jamaa wanasali kwa Gwajima na sio kanisani
     
  9. eddy mhando

    eddy mhando JF-Expert Member

    #1148
    Mar 20, 2017
    Joined: Mar 25, 2014
    Messages: 471
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 80
    AISEEE...tatizo wazee wetu wameturithisha...hayo....wametufanya tunakosa ujasiri wa kuthubutu...maana enzi hizo tulikatazwa tusi wakosoe watu wazima...
     
  10. miss chagga

    miss chagga JF-Expert Member

    #1149
    Mar 20, 2017
    Joined: Jun 7, 2013
    Messages: 51,193
    Likes Received: 21,070
    Trophy Points: 280
    kabisa laikini si jambo nzuri
     
  11. k

    kiatu kipya JF-Expert Member

    #1150
    Mar 20, 2017
    Joined: Dec 4, 2016
    Messages: 1,178
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Hakika tutarudi mavumbini pia unatakiwa kuzielewa tabia za watu ,wanasema tabia ni kama ngozi huwezi ikimbia ni vyema kuskiliza Maneno na kuheshimu maamuzi ya mtu
     
  12. ILAN RAMON

    ILAN RAMON JF-Expert Member

    #1151
    Mar 20, 2017
    Joined: Sep 10, 2013
    Messages: 6,069
    Likes Received: 1,262
    Trophy Points: 280
    Magufuli na makonda wanafanana
     
  13. mirror01

    mirror01 JF-Expert Member

    #1152
    Mar 20, 2017
    Joined: Feb 17, 2015
    Messages: 229
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
     
  14. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #1153
    Mar 20, 2017
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 6,283
    Likes Received: 1,974
    Trophy Points: 280
    Paskali umesoma kweli uandishi wa habari?
    Kwa nini unamtetea mtu ambaye ana elements za uharifu?
     
  15. d

    djzm70 JF-Expert Member

    #1154
    Mar 20, 2017
    Joined: Apr 16, 2014
    Messages: 654
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 80
    Gwajima ni nani kwanza

    Sent from my CAM-L21 using JamiiForums mobile app
     
  16. God iz bae

    God iz bae Member

    #1155
    Mar 21, 2017
    Joined: Mar 19, 2017
    Messages: 52
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 25
    Mkuu, ni kweli humjui?
     
  17. J

    Jenerali Ambamba JF-Expert Member

    #1156
    Mar 21, 2017
    Joined: Sep 8, 2014
    Messages: 3,271
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    Nimevumilia sana lakini sasa nimechoka, yaan ni wiki ya tatu sasa kila nikienda kanisani kusikiliza neno la Mungu katika Kanisa la Ufufuo na uzima ila baada ya kusikiliza neno la Mungu nasikiliza majungu, umbeya na udaku wa mtu anayeitwa Bashite, halafu muda wa sadaka ukifika naambiwa tutoe sadaka, sitakubali tena jumapili hii kufanya hili swala, nitatoa sadaka kama nitasikiliza neno la Mungu mwanzo mwisho, sio majungu, yaan mtu anahubiri majungu tu kila jumapili? sasa, sijui neno la Mungu tutaanza kuhubiriwa lini?


    Naomba sana mchungaji husika, jumapili uhubiri neno la Mungu, tunataka kusikiliza neno la Mungu, au basi ongelea Bashite huku ukihusianisha na neno la Mungu na biblia.
     
  18. Shindu Namwaka

    Shindu Namwaka JF-Expert Member

    #1157
    Mar 21, 2017
    Joined: Sep 22, 2014
    Messages: 4,127
    Likes Received: 2,356
    Trophy Points: 280
    Unaonaje Ukianzisha Kanisa Lako?
     
  19. Econometrician

    Econometrician JF-Expert Member

    #1158
    Mar 21, 2017
    Joined: Oct 25, 2013
    Messages: 6,617
    Likes Received: 4,477
    Trophy Points: 280
    Unataka kuongoza na huna vyeti-what do you expect
     
  20. dlnobby

    dlnobby JF-Expert Member

    #1159
    Mar 21, 2017
    Joined: Jul 30, 2014
    Messages: 1,551
    Likes Received: 1,028
    Trophy Points: 280
    Vyeti vinawatesa si mtoe tu jaman
     
  21. Laface77

    Laface77 JF-Expert Member

    #1160
    Mar 21, 2017
    Joined: Jul 9, 2008
    Messages: 849
    Likes Received: 686
    Trophy Points: 180
    Nafikiri wewe usije tu kimyakimya na wala usitoe sadaka. Tulio wengi tutaenda na tutatoa sadaka! Nakuhakikishia Jumapili ijayo tutakuwa wengi zaidi kuliko Jumapili iliyopita.

    Halafu nina uhakika kama unatoa sadaka kubwa sana basi unatoa TZS 10,000/- ambayo si kitu kwa mtu anayemiliki Helicopter! You can as well die and go to hell, bado sisi tutakuwa church pale Ufufuo na Uzima tukiendelea na ibada while your a***ss is burning in hell!
     
Loading...