Mchungaji Gwajima ni Mtumishi wa Mungu wa kweli au? Asema Uongo! Adai yeye ni zaidi ya Rais... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchungaji Gwajima ni Mtumishi wa Mungu wa kweli au? Asema Uongo! Adai yeye ni zaidi ya Rais...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pascal Mayalla, Feb 27, 2017.

  1. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2017
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 25,473
    Likes Received: 22,715
    Trophy Points: 280
    Wanabodi,
    Manabii wa Uongo na Tutawatambuaje?.
    Kwa sisi waumini wa dini ya Kikristo, tunayemwamini Bwana wetu Yesu Kristo, kabla hajapaa mbinguni, alituhusia kuwa "kutajitokeza manabii wa uongo, ambao watahubiri neno na kutoa mapepo kwa jina langu lakini sii wangu". Wanafunzi wake wakamuuliza, "Jee tutawatambuaje?", Yesu akawajibu, "Mtawatambua kwa matendo yao".

    Mchungaji Dr. Josephat Gwajima ni Nabii wa Kweli au Nabii wa Uongo?.
    Hii ni thread ya swali kumhusu Mchungaji wa Kanisa la Ufufuo wa Uzima, Mchungaji, Dr. Josephat Gwajima, Jee ni Mtumishi wa Mungu wa Kweli?!, ni Nabii wa kweli au ndio wale manabii wa uongo aliowazungumza Bwana wetu Yesu Kristo?.

    Akiwa katika mimbari, madhabahuni, mbele ya Mungu na wana kondoo wake, badala ya kuihubiri Injili na neno la Mungu lenye uzima na lenye kujenga upendo, amani na mshikamano miongoni mwa jamii, yeye anahubiri siasa kwenye nyumba ya ibada, tena mahubiri juu ya chuki dhidi ya binadamu mwingine hadi kumuita "huyu kiumbe"!.

    Japo ni kweli Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Mhe. Paul Makonda alimdhalilisha Mchungaji Gwajima kwa kumtaja kujihusisha na madawa ya kulevya, Makonda alipewa tuu list yenye majina na kazi yake ilikuwa ni kuwataja tuu, aliyemtaja Gwajima kuwa anajihusisha na biashara haramu ya madawa ya kulevya, sio Mkuu wa Mkoa, Makonda, bali ni muumini wake mtiifu, ambaye nimemtaja hapa chini na alichokisema!, sasa kosa la Makonda ni lipi?!.

    Jee namna ambayo Mchungaji Gwajima, anavyomzungumzia Mkuu wetu wa Mkoa wa Dar es Salaam kwa ubaya na kumsingizia uongo, ndivyo Bwana wetu Yesu Kristo alivyotufundisha namna ya kuwashughulikia wale walio tukosea?!. Yesu alifundisha mtu akikupiga kibao shavu la kushoto, mgeuzie na la kuume!. Yesu ametufundisha "adui mpende". Yesu ametufundisha "samehe hata saba mara sabini". Vipi kuhusu Baba Mchungaji Gwajima kumuishi Bwana Yesu kwa maneno na matendo?! .
    Jee Maneno na Matendo ya Mchungaji Gwajima ni Kama Yesu, ni ya KiMungu?.
    Swali ni jee huu ndio utendaji wa watu wa Mungu, kuwatakia wenzao mabaya?, kuwazushia uongo mchana kweupe tena madhabahuni kwenye mimbari ya Mungu?!. Yesu alitufundisha, "tumpe Kaisari yaliyo ya Kaisari, na tumpe Mungu yaliyo ya KiMungu, kwanini Mchungaji Gwajima, analeta ya Kaisari mezani kwa Bwana?!. Jee huyu Mchungaji Gwajima, ni mchungaji wa Mungu au ni wa mungu?. Mchungaji Gwajima kama mtu wa Mungu wa kweli, anaweza kweli kusema uwongo kama ule madhabahuni kwa Bwana?!. Jee huyu ni mchungaji wa kweli anayemtumikia Mungu wa kweli, au ndio wale wachungaji aliyewasema Bwana wetu Yesu Kristo kuwa "kutajitokeza manabii wa uongo, ambao watahubiri neno na kutoa mapepo kwa jina langu lakini sii wangu". Wanafunzi wake wakamuuliza, "Jee tutawatambuaje?", Bwana Yesu akawajibu, "Mtawatambua kwa matendo yao".
    Jee kwa matendo kama haya, kuna kitu chochote cha kutambua?.
    Mchungaji Gwajima ni Nabii wa Mungu, au nabii wa mungu?.
    Japo nimewahi kushiriki Ibada kwa Mchungaji Gwajima, naomba mimi nisiseme kitu bali msikilize mmoja wa waumini wake ambaye pia ni mwanachama mwenzetu hapa jf.
    Kwa ushuhuda huu mtaona tuhuma unga kwa Mchungaji hazikutolewa na Makonda kwa wivu wa helicopter au vita vya Jimbo bali Makonda alipewa majina na akayaanika.

    Jumatatu Njema.
    Paskali
     
  2. MUSSA ALLAN

    MUSSA ALLAN JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2017
    Joined: Oct 13, 2013
    Messages: 18,960
    Likes Received: 7,722
    Trophy Points: 280
    Nadhani anayo matokeo ya shule aliyosoma BASHITE akapata zero, Pamoja na vyeti vya MAKONDA.

    Hawa ni watu wawili tofauti.
     
  3. Askari Muoga

    Askari Muoga JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2017
    Joined: Oct 22, 2015
    Messages: 6,057
    Likes Received: 4,461
    Trophy Points: 280
    Ni kweli utumishi wa Mungu ni zaidi ya Rais
     
  4. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2017
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 25,473
    Likes Received: 22,715
    Trophy Points: 280
    Hajasema ana matokeo, amesema ana vyeti mezani kwake, hivi kweli kuna cheti cha divisheni 0 ya miaka hiyo?.

    Paskali
     
  5. Kingdom_man

    Kingdom_man JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2017
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 80
    Ile pikipiki yako ambayo ipo "moja" tu Tanzania nzima umeshaitengeneza??!!!
     
  6. Castr

    Castr JF-Expert Member

    #6
    Feb 27, 2017
    Joined: Apr 5, 2014
    Messages: 7,896
    Likes Received: 13,086
    Trophy Points: 280
    Binadamu ni kiumbe, tunaposema kiumbe hai hatujatenga kua digidigi na kicheche ndiyo wanastahili jina kiumbe.

    Zamani hata mtu akifeli alipata cheti lakini hata result slip itaonesha matokeo pia, pengine ana result slip.

    Imeandikwa kua 'Ukiishi kwa upanga utakufa kwa upanga' kama maisha yako unayaendesha kinafiki subiri ukutane na wanafiki wenzako.
     
  7. Askari Muoga

    Askari Muoga JF-Expert Member

    #7
    Feb 27, 2017
    Joined: Oct 22, 2015
    Messages: 6,057
    Likes Received: 4,461
    Trophy Points: 280
    ujue ww paska may all a sijui ndio kundi LA waandishi vipanga sasa unauliza Gwajima kasema yeye ni zaidi ya Raise harafu unatuuliza ni uongo
     
  8. uttoh2002

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #8
    Feb 27, 2017
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 3,676
    Likes Received: 2,752
    Trophy Points: 280
    YANI UMAJITAHIDI KABISA SIJUI KWA KUSUDI GANI KUTETEA VITU USIVYOKUWA NA USHAHIDI NAVYO. KAMA GWAJIMA ANASEMA UONGO WAKAMSHTAKI. HAYO YA UNABII WA UONGO MI HAYANIHUSU MAANA SIJAAMBIWA NIMEAMBIWA NISIHUKUMU.
     
  9. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #9
    Feb 27, 2017
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 26,520
    Likes Received: 13,980
    Trophy Points: 280
    ndio
     
  10. Castr

    Castr JF-Expert Member

    #10
    Feb 27, 2017
    Joined: Apr 5, 2014
    Messages: 7,896
    Likes Received: 13,086
    Trophy Points: 280
    Kwa uongozi wa nyakati hizi, Kama hiki kitu alichosema Gwajima ni uongo, tarajia kusikia kesi ya kumdhalilisha mkuu au kuwekwa ndani saa 48 usiposikia hivyo jua kua kilichosemwa ni legit.
     
  11. Ibambasi

    Ibambasi JF-Expert Member

    #11
    Feb 27, 2017
    Joined: Jul 25, 2007
    Messages: 6,881
    Likes Received: 2,616
    Trophy Points: 280
    Sasa mbona Lowassa na Maalim Seif wanaulilia sana urais? Kwa nini wasiwe wachungaji?
     
  12. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #12
    Feb 27, 2017
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,515
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    Haiwezekani amuite Mkuu wa Mkoa kiumbe...ni kosa kubwa sana
     
  13. S

    Swelana JF-Expert Member

    #13
    Feb 27, 2017
    Joined: Sep 24, 2016
    Messages: 236
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 180
    Aisee kumbe wengine mmesoma kw kukariri,kwani akiwa na result slip si ni cheti pia?
    Nyinyi mnawajua watumishi wote wanaosali kwa gwajima je kama wamempelekea ushahidi huo wa kuprint hata kama ni document sio cheti?pascally wewe nina wasi wasi utakuwa ni mhanga kama daudi bashite.
     
  14. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #14
    Feb 27, 2017
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 15,491
    Likes Received: 3,791
    Trophy Points: 280
    Nimegundua kitu, kwenye mahubiri yake anatumia jina la Mh rais kama ngao. kama vile anampamba, lakini anakua anam-snich.

    Hapo hajamtaja kwa jina, ili akijakuulizwa aseme hakumtaja makonda
     
  15. fakalava

    fakalava JF-Expert Member

    #15
    Feb 27, 2017
    Joined: Jul 16, 2015
    Messages: 4,238
    Likes Received: 5,391
    Trophy Points: 280
    Kuhubiri neno ni pamoja na kukemea Maovu.
     
  16. kisu cha ngariba

    kisu cha ngariba JF-Expert Member

    #16
    Feb 27, 2017
    Joined: Jun 21, 2016
    Messages: 21,122
    Likes Received: 45,930
    Trophy Points: 280
    Daudi Bashite
     
  17. kisu cha ngariba

    kisu cha ngariba JF-Expert Member

    #17
    Feb 27, 2017
    Joined: Jun 21, 2016
    Messages: 21,122
    Likes Received: 45,930
    Trophy Points: 280
    Kwani sio kiumbe?
     
  18. c

    chotera JF-Expert Member

    #18
    Feb 27, 2017
    Joined: May 19, 2016
    Messages: 1,108
    Likes Received: 1,565
    Trophy Points: 280
    Nchi hii ni ngumu sana , nilikua najiuliza kwa nini Kagame anaseaze watu kumbe ni watu kama gwajima na halafu amemnanga Raisi kiujanja ujanja kua hatompiga rais lakini atampiga makonda.
     
  19. Denis denny

    Denis denny JF-Expert Member

    #19
    Feb 27, 2017
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 5,748
    Likes Received: 7,547
    Trophy Points: 280
    Safari hii mliopewa hela mmsafishe Makonda mtaumbuka sana.
    Gwajima huwa anapiga panapouma siku zote na aliyepigwa huwa haachi kuweweseka
     
  20. I

    IFRS JF-Expert Member

    #20
    Feb 27, 2017
    Joined: Dec 19, 2014
    Messages: 1,722
    Likes Received: 1,059
    Trophy Points: 280
    Ni rahisi sana muumini wa kawaida kuingia mbinguni kuliko mchungaji kuingia mbinguni. Trust me
     
Loading...