mchumu mchumu mwahhhhhhhhhhhh!!!!!!!!!1111111111


FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
Beyonce-Sunglasses-Snapshot.jpg

nyc weekend 2 all of you good peoplez
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
46
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 46 135
:A S kiss::A S kiss::A S kiss::A S kiss::A S kiss::A S kiss::A S kiss::A S kiss:
:A S kiss::A S kiss::A S kiss::A S kiss::A S kiss::A S kiss::A S kiss::A S kiss:
:A S kiss::A S kiss::A S kiss::A S kiss::A S kiss::A S kiss::A S kiss::A S kiss:
 
TzPride

TzPride

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2006
Messages
2,525
Likes
573
Points
280
TzPride

TzPride

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2006
2,525 573 280
You too lady!
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,882
Likes
311
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,882 311 180
2 u 2 FL1

She is cuttieeeeeeeeeeeeeeeee!:A S-confused1:
 
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2007
Messages
6,597
Likes
662
Points
280
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2007
6,597 662 280
FL Are we thinking the same or the opposite direction? Unaonekana unathink kwa uchungu sana GT. Interesting though.
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
View attachment 17925 View attachment 17926 FL Are we thinking the same or the opposite direction? Unaonekana unathink kwa uchungu sana GT. Interesting though.
hahahaha nimecheka na wala sikuwa na wazo kama mie na wewe tunaumiza vichwa
hali ngumu ya maisha ,mfumuko wa bei,Mishahara haipandi,Maisha bora kwa mtanzania ni kitendawili kwa nn nisiwaze Mfamaji
 
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2007
Messages
6,597
Likes
662
Points
280
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2007
6,597 662 280
hahahaha nimecheka na wala sikuwa na wazo kama mie na wewe tunaumiza vichwa
hali ngumu ya maisha ,mfumuko wa bei,Mishahara haipandi,Maisha bora kwa mtanzania ni kitendawili kwa nn nisiwaze Mfamaji
We acha tu .Maana hesabu yangu ya 8X 4 tu inanifanya nipinde shauri ya hayo uliyoyataja. Nafikiri jinsi mamsapu atakavyonuna jioni nitakaporudi na unga wa chaki badala ya sembe. Kaaazi kweli kweli .
 
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
8,707
Likes
54
Points
135
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
8,707 54 135
gud moning festiledi wa kwanza.

tunapenda kutangazia kuwa tumeanzisha biashara ya kuchimba makaburi , kwa wale watakaokufa kipindi hiki cha krismasi watauziwa makaburi kwa half price. na memba wafuatao tayari makaburi yao yameshalipiwa na serikali , aspirin, teamo,nguli, preta a.k.a miss korea bila kumsahau mwanzilishi wa sredi hili.

beki to ze topik. no komenti

posted via bluetooth
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,864
Likes
8,686
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,864 8,686 280
klorokwini

TAMUUUUUUUUUUUUUUU
 
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2007
Messages
6,597
Likes
662
Points
280
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2007
6,597 662 280
2 u 2 FL1

She is cuttieeeeeeeeeeeeeeeee!:A S-confused1:
Type hii ukikutana nayo lazima ATM yako ifilisike . Kuacha huwezi, huku unadondosha za ukweli ili asichukuliwe na mapedeshee, Unaishia bankrupt, naye anamove to another ATM Loh.
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
gud moning festiledi wa kwanza.

tunapenda kutangazia kuwa tumeanzisha biashara ya kuchimba makaburi , kwa wale watakaokufa kipindi hiki cha krismasi watauziwa makaburi kwa half price. na memba wafuatao tayari makaburi yao yameshalipiwa na serikali , aspirin, teamo,nguli, preta a.k.a miss korea bila kumsahau mwanzilishi wa sredi hili.

beki to ze topik. no komenti

posted via bluetooth
mie nilijua wewe ndo umetangulia mbele za haki.
No mawasiliano ,no miscall hivi ulikuwa wapi ? wajua lakini nimekumiss sana Hivi unatambua hili???????????????????:redfaces:
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,432
Likes
1,456
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,432 1,456 280
dah! jay zee anafaidi sana.....
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,864
Likes
8,686
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,864 8,686 280
beauty-and-the-geek1.jpg


jamani napendekeza mzivae zikiwa ndani ya suruali kwa style hii ufungue ndio uvae
tumekwisha
 
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
8,707
Likes
54
Points
135
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
8,707 54 135
mie nilijua wewe ndo umetangulia mbele za haki.
No mawasiliano ,no miscall hivi ulikuwa wapi ? wajua lakini nimekumiss sana Hivi unatambua hili???????????????????:redfaces:
hehehe nilikumiso pia , niko huku shoki slovakia huwezi kuingia jf mpaka upewe kibali na govementi ya serikali yao, nilikubeep ikapokea njemba ya kiume ikabidi nijigeuze voice mail kuepuka intavyu isio na ulazima eheehhe naona vijana wa manzese wameiba mpaka chatroom la JF.

posted via bluetooth
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,864
Likes
8,686
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,864 8,686 280
avatar8433_1.gif

tutakwisha jamani kwa mtaji huu wazuri kila siku wanazaliwa awaishi hiko kisima cha wazuri kikowapi tukiwekee mifuniko wasitumaliz aaaah nnooo wasiiwamalize
 
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
4,811
Likes
37
Points
145
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2008
4,811 37 145
gud moning festiledi wa kwanza.

tunapenda kutangazia kuwa tumeanzisha biashara ya kuchimba makaburi , kwa wale watakaokufa kipindi hiki cha krismasi watauziwa makaburi kwa half price. na memba wafuatao tayari makaburi yao yameshalipiwa na serikali , aspirin, teamo,nguli, preta a.k.a miss korea bila kumsahau mwanzilishi wa sredi hili.

beki to ze topik. no komenti

posted via bluetooth
Ha ha ha ha Cloroquine bora umerudi kuna member ana Malaria Sugu na kichaa naomba ukamtibu tafadhali
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,864
Likes
8,686
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,864 8,686 280
<TABLE class=body id=body><TBODY><TR><TD class=lt style="WIDTH: 320px">
spacer.gif


</TD></TR></TBODY></TABLE>
<TABLE class=body id=body><TBODY><TR><TD class=lt style="WIDTH: 320px">
spacer.gif
pure-beauty_~k0518207.jpg


</TD></TR></TBODY></TABLE>



PAA378000001.jpg


mmh miguu mingine utasema klorokwini/aspirni/quinine sijui
Metakephin ama malaria sugu yote ni baraka za bwana lakini
 

Forum statistics

Threads 1,237,128
Members 475,441
Posts 29,279,234