Mchumba wangu ana mimba ya mwanaume mwingine

Mchumba wangu ana mimba ya mwanaume mwingine

we jamaa hamna mwanamke duniani anaweza lazimishwa afanye mapenzi labda abakwe na watu zaidi ya 1-huyo alipenda kwa hiari yake.
huyo binti sio mwanamke wa kuoa,wanawake ni wengi tafuta mwingine huruma yako itakuponza
 
Sasa unataka nini kwanza huyo hakiwa mchimba wako ndo maana kapewa ujauzito na mchumba wake kipenzi tafuta namna nyengine ya kuishi nje ya huyo mchumba wa mwanaume mwenzako
 
Mtoa Uzi una moyo,lakini linapokuja suala la kuoa unatakiwa utazame mbali zaidi,kuoa ni zaidi ya kuzaa na mimba,,,ila msimamo wa huyo binti unanipa mashaka ya baadaye,misimamo dizaini hii haijawahi kumuacha mtu salama.
 
Arudi kwa huyo jamaa akalee na ndugu zake wengine eboooo

Unaona shimo halafu unataka kujitumbukiza in the name of love doh
 
Being that the case it seems like you had already made up your mind, that she is the best for you.I think you can go on and marry her. if she had agreed to sleep with that man in dar es salaam while working ,be assured that one day she will surprise you by having an affair with another man or the same. Goodluck
 
Utoto kazi kweli. Unafanya maisha mchezo mchezo sio!? Kua kimwili na kiakili. Uwezo wako wa kufikiri ni mdogo sana, usipokuwa makini utapigika sana na maisha kwa usawa huu
 
Kama uko serious Bro basi utakuwa unampenda sana huyo mwanadada, ila naomba nikupee ushaur wang nnavyofikir maana naona umeamua kukubaliana nae hvyhvy;
1.Kama ana mahali pa kuishi usimpeleke kwako kwanza, we fanya tu kumpea mahitaji akiwa hapo hapo mpaka ajifungue akule uzazi pia n.k
2. Akuhakikishie kutokuwa na aina yoyote ya mawasiliano na huyo jamaa aliyempa mimba, maana umeamua kuvaa uhusika na umuhakikishie kumlea mtoto wake bila kikwazo mkija kuoana
3. Akishajifungua akipona vizur kama unaweza mtafutie mtaji kidogo wa biashara au kama utaweza kumpeleka koz yoyote ya bei ambayo haitakuelemea umpeleke ili apate namna na kujisimamia mwenyew
Nb: Fanya yote haya kama unamfanyia rafiki yako unaempenda sio mke wako na usimwamin kwa asilimia zote 100 maana na yeye ni mwanadamu. Otherwise Hongera kwa moyo ulionao
 
Kwahiyo kwakuwa amekuambia ukweli kuwa ni mjamzito umeamua kumwona ni mwanamke mwenye busara sana???? Huo ni umaskini wa mawazo. Kama hakupenda kuliwa basi angepiga makelele kuwa anabakwa.
 
Umeshaa penda wewe...na tayari una maamuzi yako kichwani...usitufanye MAFISIEM kutaka tuonekane TUNAKUCHONGANISHA na Demu wako...

Muoe tu na TUMBO LAKE...Hujui, pengine huyo MAKINIKIA atakusaidia UZEENI...
 
Mimba ya wiki mbili tu, si bado Bonge la damu tu hata nafsi halina au?
Mwambie atoe tu ili uweke yako otherwi piga chini angalia ustaarabu mwingine tu.
 
Usibweteze akili unataka umuowe ili iweje mwache aende utakuja kumsumbuwa bule na kujilaumu mwenyewe pale penzi linapokuwa kero
Utajichosha bule huo mzigo ni wake na wa jamaa aliye mtiya mimba
La kufanya huyo binti aende dawati la jinsia akaangalie utalatibu wa kulea mimba na mtoto ajaye
 
Back
Top Bottom