hussein boxer
JF-Expert Member
- Dec 21, 2013
- 832
- 335
- Thread starter
- #41
OkMh! Use your common sense to decide!
OkMh! Use your common sense to decide!
Nimeamua nimuoe kama alivyo mbona watu wengine wanaoa mwanamke mwenye mtoto au watoto sitakua wakwanzaAmua mwenyewe bhana mimi sijui nikushauri kitu gani uelwe,wewe shauri yako!
Sawa bhanalea mtoto wa mwanaume mwenzako eboo!!
Ngoja nifikirie zaidi aisee ndio nitapata jibu zuriNadhani hii ni solution nzuri na yenye baraka zaidi.
Nimeshamgegeda Mara kibao tu mkuuulikuwa umeshamgegeda Pole Mkuuu
Jana nimempandisha bus la Dodoma yupo kwao singidaAisee!!
Huyo demu unauhakika yuko huko Arusha??
Yawezekana yuko Dar kwa jamaa tayari!
Hebu fuatilia huko kwao alikoenda kama Ni kweli yuko huko!!
Asante mkuupole mangi
Si akatoe kwani shida ipo wp
Nimeamua nimuoe hivyo hivyo mkuu labda yeye azinguehapo ni wewe kuamua. ila mpaka akapata mimba mh
Asante mkuu Mimi ni wa arusha bwanakuna wanaume wenye mapenzi bwana.mleta mada nimekupenda bure wewe sio wa dar.Mungu atakubariki hadi ushangae
Kutoa mimba ni kosa la jinai pia ni dhambi kwa MunguBwana weeh! I flash tu hiyo mimba mana hamna namna! Toa weka yako kams huwezi muache,itakusumbua baadaye...
Akifa je?Si akatoe kwani shida ipo wp
Kutoa mimba ni kosa la jinai pia ni dhambi pia anaweza poteza maisha[emoji107]
Sawa mkuuWaaaooo mapenzi yana furahisha...
Mm nisiyejua kupenda ningesha mkataa siku tangu akiwa huko huko
Sitakagi ujinga ,
kwann hakusema kabakwa mpk aje huku ndo aseme?!
Kwakweli una moyo wa kupenda,
Huo baki nao mm siutaki[emoji19]
Siku alipokuja alinionyesha majibu yake aliyopima ukimwi nikalala nae mpaka asubuhi akagoma tufanye mapenzi ila asubuhi sana nikaenda kupima majibu nikamuonyesha ndio tukafanya mapenzi.Mkuu kama unaendelea kuwa naye huyo binti fanya mchakato mkacheki Afya.