Mchumba wangu ana mimba ya mwanaume mwingine

Mchumba wangu ana mimba ya mwanaume mwingine

Kweli una upendo wa dhati ila huyo mwanamke sio mwaminifu, na sidhani kama she real loves you
Nahisi atakuwa ananipenda kwani hata kabla hajapata Huu ujauzito alikuwa muwazi na mkweli pia akikosea anajua kujishusha
 
hivi unaweza ishi na mwanamke aliekwishajazwa na mwanaume mwingne
Inategemea na mazingira ya yeye kujazwa ila mtu aliyeoa mtu mwenye mtoto kuna tofauti gani kati ya mimi na yeye?
 
Oa mke huyo uchukue na kianzio...... Wakati wenzio wanaanzia mtoto sifuri wewe tayari unaanzia moja.

Kazi kwako kuongezea tu
 
Mkuu ebu acha utani bwana.. uzi wote huo hata ka-aya baba. Kwa taarifa zako nasubiri uweke aya ndiyo nisome
Hapa Yenyewe nimejitahidi kufupisha story kwani kuna vitu vingi sijaandika
 
Huu ni mwaka wa maamuzi magumu na vitendo yeye kafanya yake na wewe fanya yako.
Mpaka anapata Mimba bila shaka bosi kajisevia mara nyingi
Ila pole kiongozi unamapenzi ya kweli sana unastahili kilicho bora
Mkuu nipo tayari kumuoa kama alivyo labda yeye ndio azingue
 
Mkuu hapo akili yako inavyokutuma ndo ufanye make wewe ndo utaishi na huyo mwanamke siku zote.
Kumbuka siku mwenye mtoto akija kwako kusalimia mtoto wakela zima atapewa papuchi.
Mkuu mwenye mtoto itabidi achukue mtoto akimtaka
 
Mkuu hapo akili yako inavyokutuma ndo ufanye make wewe ndo utaishi na huyo mwanamke siku zote.
Kumbuka siku mwenye mtoto akija kwako kusalimia mtoto wakela zima atapewa papuchi.
Mkuu mwenye mtoto itabidi achukue mtoto akimtaka
 
Back
Top Bottom