Equation x
JF-Expert Member
- Sep 3, 2017
- 40,711
- 63,396
- Thread starter
- #81
ha ha ha ha,baada ya yeye kuwaona ndio akashawishikaLabda kama mkeo anakuzalia mitoto ina sura mbaya kama ya kwake, vinginevyo acha kabisa
ha ha ha ha,baada ya yeye kuwaona ndio akashawishikaLabda kama mkeo anakuzalia mitoto ina sura mbaya kama ya kwake, vinginevyo acha kabisa
ha ha ha haKabla ya 6 kwa 6 mbona hukuandika uzi tukushauri? Kama hutaki akuzalie basi mzalie wewe
hapana ila anataka aishie wanne baada ya miaka 3mke wako kafunga kizazi?
Uko sahihi mkuu,tatizo anataka aweke kambi kabisa hata kama hatoishi kwanguMkuu acha iyo kitu itakuja ikukosti mbeleni huko isitoshe mungu kakujalia kid 3 sasa unataka uzae nnje hili iweje kama kungekuwa na sababu sawa wewe inachotakiwa kufanya kula mzigo jiondokee
Nadhani pia hata umri umekuwa kikwazo kwakeLeverage.Anautafuta u single mama kwa juhudi.
Mkuu ningefanya hivyo,ila mi ni mkiristoKuwa na msimamo usipelekeshwe kirahisi hivyo na mwanamke.
Asilimia kubwa akili zao haziwatoshi. Wala hawajali matokeo yake hao. Leo na kesho utakuja kujuta kwa kitendo hiko.
Shukuru Mungu kwa sasa kama ndoa yako ina amani,angalia wewe ndie usije ukawa chanzo cha kutoelewana na mke wako.
Otherwise muoe ndio uzae nae.
ha ha ha ha ha,haya mambo huwa yanawakuta wengi tuDu ukijisikia kwenda kujisaidia utuambie pia tukushauri.iz nyuzi nazo za ki mihemko mkuu
Piga tu. Usikubali kuzaa korahisi hvyo. Watoto wanahitaji upendo na malezi ya baba na mama.Mkuu ningefanya hivyo,ila mi ni mkiristo
Don't try this mkuu
Hapo kwenye malezi ndio ataleta habari ambazo hujawai zisikia toka uzaliwe
Kama anafaa kwa matumizi endelea tu kujipatia kilicho bora at your own Risk ila swala la mtoto zaa na mke wako
Thank me later
Ni kweli mkuu,hata kama nitaazimia kufanya hivyo nitamtafutia eneo akaishi mkoa mwingine ili niwe naye mbali.Watoto mkeo anauwezo wa kuzaa! Huyo binti miaka 27 sio ya kutaka kuzaa na mume wa mtu!
Madhara hutayaona sasa hivi ni huko baadae akuite saa saba usiku mtoto anaumwa!
Usiiweke ndoa yako pabaya sababu ya mihemko!
Ni kweli mkuu ila sio kila kitu Jf watakupa ushauri.Hauna marafiki unaowaamini,ndugu jamaa unaofanya nao kazi.shida ya hapa mawazo wanakupa mengi utashindwa kuchuja.some issues its confidentiality.unafikili sasa hayatupati?.Yapo ila tuna namna ya kuyakabili coz we have relatives at our communityha ha ha ha ha,haya mambo huwa yanawakuta wengi tu
Mahusiano na changamoto zakeAr u serious?!!!!
Mahusiano na changamoto zake
Hata kuwa nae mbali sio suluhisho, achana na hayo mawazo yako ya kuzaa na mchepuko! Gharama yake ni kubwa sana, kumbuka hakuna siri ya wawili. Itaondoa imani yote kwa mkeo, na huo ndo utakuwa mwanzo wa familia ya ugomvi na visasiNi kweli mkuu,hata kama nitaazimia kufanya hivyo nitamtafutia eneo akaishi mkoa mwingine ili niwe naye mbali.
Nimekuelewa mkuu,ngoja nipunguze mawasiliano...Hata kuwa nae mbali sio suluhisho, achana na hayo mawazo yako ya kuzaa na mchepuko! Gharama yake ni kubwa sana, kumbuka hakuna siri ya wawili. Itaondoa imani yote kwa mkeo, na huo ndo utakuwa mwanzo wa familia ya ugomvi na visasi
Nami pia nadhani inaweza kuwa ni mtego wa majukumuUko tayari kuzaa nje?don't dare