Mchepuko anataka anizalie mtoto

Mchepuko anataka anizalie mtoto

Equation x

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2017
Posts
40,677
Reaction score
63,273
Katika harakati zangu za hapa na pale,nilikutana na dada mmoja 27yrs ambaye kimuonekano alinivutia sana.Nikatafuta namna ya kuzungumza naye,na nikamuambia kiutani kama ningekuwa single ningemchukua yeye;yeye alicheka tu akasema haina shida tuwe tunabadilishana mawazo tu na tukapeana namba.

Baada ya kama wiki moja hivi aliomba nimthibitishie kweli kuwa nina familia kwa picha,nami nilifanya hivyo tukaendelea kuwasiliana.

Kuna siku aliomba tukutane tujadili mambo ya biashara za hapa na pale,na nilifanya hivyo..baada ya hapo tukawa tunakula na kunywa,na kilichofuata baada ya hapo ni 6 kwa 6.

Sasa anaomba nizae nae angalau mtoto 1 na ananiahidi hawezi kuingilia familia yangu ili mradi tu nimlee huyo mtoto atakayezaliwa.

Nipo njia panda nikiwa na wasi wasi kuwa nikifanya hivyo mambo yanaweza yakabadilika huko mbeleni; nipeni ushauri wakuu,ingawa napenda watoto ila sipendi shari.
 
Mmm sasa si umuoe kwanza ili upendo wetu muudumishe!

Hizo habari za kuzaa nje ya ndoa ni dhambi,na kwanini uzini wakati umeshaoa utauliuzwa siku ya kiama na utatoa majibu.
Imani yangu inanitaka kuwa na mmoja tu mkuu
 
SASA HAYO MAMBO SI UNASOLVE TU MWENYEWE KWA KULIPIMA NDANI YA KICHWA CHAKO MPKA UTELETEE SISI? NIKIMBUSHE HAPO UNATAKA USHAURI WA NINI...?
Hofu yangu baada ya kujifungua anaweza kuleta utata kwenye familia na kusababisha mgawanyiko
 
ananiahidi hawezi kuingilia familia yangu ili mradi tu nimlee huyo mtoto atakayezaliwa.

Don't try this mkuu

Hapo kwenye malezi ndio ataleta habari ambazo hujawai zisikia toka uzaliwe
Kama anafaa kwa matumizi endelea tu kujipatia kilicho bora at your own Risk ila swala la mtoto zaa na mke wako
Thank me later
 
Don't try this mkuu

Hapo kwenye malezi ndio ataleta habari ambazo hujawai zisikia toka uzaliwe
Kama anafaa kwa matumizi endelea tu kujipatia kilicho bora at your own Risk ila swala la mtoto zaa na mke wako
Thank me later
Nashukuru,nitaufanyia kazi.
 
Maamuzi yanakuwaje magumu sasa., Una mke na watoto 3 unashindwa kufanya maamuzi ya issue ya kijinga kama hiyo. Kweli ndio maana tunaburuzwa na wanasiasa.
ha ha ha ha mkuu ungekuwa wewe ungefanyaje?
 
Back
Top Bottom