Equation x
JF-Expert Member
- Sep 3, 2017
- 40,711
- 63,395
- Thread starter
- #21
Utapata tu mkuuUkweli natafuta mwanamke wa kuzaa naye tu maana bado sihitaji kuoa kwa sasa..
Utapata tu mkuuUkweli natafuta mwanamke wa kuzaa naye tu maana bado sihitaji kuoa kwa sasa..
Mkuu wakati unasema mlikuwa mkila na kunywa kabla ya kwenda kuoana au kuzini na huyo bidada wa 27yrs umenikumbusha hili andikoKatika harakati zangu za hapa na pale,nilikutana na dada mmoja 27yrs ambaye kimuonekano alinivutia sana.Nikatafuta namna ya kuzungumza naye,na nikamuambia kiutani kama ningekuwa single ningemchukua yeye;yeye alicheka tu akasema haina shida tuwe tunabadilishana mawazo tu na tukapeana namba.
Baada ya kama wiki moja hivi aliomba nimthibitishie kweli kuwa nina familia kwa picha,nami nilifanya hivyo tukaendelea kuwasiliana.
Kuna siku aliomba tukutane tujadili mambo ya biashara za hapa na pale,na nilifanya hivyo..baada ya hapo tukawa tunakula na kunywa,na kilichofuata baada ya hapo ni 6 kwa 6.
Sasa anaomba nizae nae angalau mtoto 1 na ananiahidi hawezi kuingilia familia yangu ili mradi tu nimlee huyo mtoto atakayezaliwa.
Nipo njia panda nikiwa na wasi wasi kuwa nikifanya hivyo mambo yanaweza yakabadilika huko mbeleni; nipeni ushauri wakuu,ingawa napenda watoto ila sipendi shari.
Mkuu baada ya kusoma hiyo mistari imebidi nicheke tuMkuu wakati unasema mlikuwa mkila na kunywa kabla ya kwenda kuoana au kuzini na huyo bidada wa 27yrs umenikumbusha hili andiko
Mathayo 24:37-39
37. Kwa maana kama vile ilivyokuwa siku za Nuhu, ndivyo kutakavyokuwa kuja kwake Mwana wa Adamu.
38 Kwa kuwa kama vile siku zile zilizokuwa kabla ya Gharika watu walivyokuwa wakila, na kunywa, wakioa na kuolewa, hata siku ile aliyoingia Nuhu katika safina,
39 wasitambue, hata Gharika ikaja, ikawachukua wote, ndivyo kutakavyokuwa kuja kwake Mwana wa Adamu.
Kwa hiyo akili kichwani mwako.
Wewe jamaa una akili sana. Kula Tano kama nyogeza ya like nilokupa.Maamuzi yanakuwaje magumu sasa., Una mke na watoto 3 unashindwa kufanya maamuzi ya issue ya kijinga kama hiyo. Kweli ndio maana tunaburuzwa na wanasiasa.
ha ha ha ha mahusiano ndio yanayowafanya watu wapate nguvu ya kutafuta pesaWewe jamaa una akili sana. Kula Tano kama nyogeza ya like nilokupa.
Hapa watu wanakazana kuuliza ushauro issue za kijinga. Kuja na mawazo ya ujenzi wa nchi na kuongeza kipato hakuna
Yaani mkuu umenikumbusha hilo andiko wacha kabisa.Mkuu baada ya kusoma hiyo mistari imebidi nicheke tu
Ni kweli mkuu uko sahihi,kwa sababu kuna muda mwingine huwa anapiga simu usiku mkali na kuniuliza niko na nani
Ni kweli mkuu umakini unahitajika sanaYaani mkuu umenikumbusha hilo andiko wacha kabisa.
BTW, usimwamini mwanamke itakugharimu, fanya uamuzi ukijua nini unakifanya na matokeo yake.
Kuna sentesi moja umeandika mwenyewe kuhusu nini alikwambia. Umesema,
Ataheshimu familia yako ....ila utunze mtoto. HILO NENO ila LINA MAANA KUBWA NA UJUMBE MZITO SANA.
Ni kweli mkuu,mbaya zaidi amekuwa akiniita mume badala ya mpenziAtakuharibia ndoa yako huyo ohooooo! Weye mwendekeze tu.
Ha ha ha ha inahuzunisha sana mkuu;ngoja nitafute namna ya kujiepushe na hiki kikombeWaume achane kuchepuka mtafilisika na kuishia kuwa na depression,kila mwanamke anataka akushike uwe wake na umuhonge 😅😅View attachment 1082171
Sawa mkuu..Kaa mbali na zinaa mzee baba
ha ha ha ha ha,hofu yangu asijefanya mapinduziShake well before use mkuu!
Namaanisha shake well your brain before the decisions..ha ha ha ha ha,hofu yangu asijefanya mapinduzi
Nimekuelewa mkuuNamaanisha shake well your brain before the decisions..
Wewe jamaa una akili sana. Kula Tano kama nyogeza ya like nilokupa.
Hapa watu wanakazana kuuliza ushauro issue za kijinga. Kuja na mawazo ya ujenzi wa nchi na kuongeza kipato hakuna
Haya mambo kama hayajakukuta,jaribu kuboresha 'living standard' utayakimbia mwenyewe.Watu wengine wajinga sana.
Jaribu kufanya hilo kosa la kujitakia halafu uone utakavyolia kama ngedere mjane.Tatizo huwa wanaume tunafikiri wanawake ni wajinga.Hapana.Wanatumia akili sana na wanajua kucheza na akili za mtu anayetanguliza uzembe.Nashukuru,nitaufanyia kazi.