Equation x
JF-Expert Member
- Sep 3, 2017
- 40,749
- 63,451
- Thread starter
- #141
Ndio hivyo mkuu,mbaya zaidi ukute amejipigilia kweli...mdomo unaweza kuwa mzitoHahahaha
Ndio hivyo mkuu,mbaya zaidi ukute amejipigilia kweli...mdomo unaweza kuwa mzitoHahahaha
Ipo siku atateleza tu. Kwani akimuacha kuna shida gani??Hahahaha, sawa Kazi kwako, kuzimwagia ndani ,nje au kwenye mpira
Hahaha ipo s
Ipo siku atateleza tu. Kwani akimuacha kuna shida gani??
Naona hakuna dalili....tena anavyokazia hilo la kuzaa anatetea balaa...Hahahaha, kwa maelezo yake unadhani atamuacha?
Hahahaha, usikute kitu tayari, hapa anapima upepoN
Naona hakuna dalili....tena anavyokazia hilo la kuzaa anatetea balaa...
Hahaha.... inawezekana...Hahahaha, usikute kitu tayari, hapa anapima upepo
MTC | 101| [emoji769]
Ni kweli mkuu,nimeliona hiloUsijaribu, unao wa kwako na ameshakuzalia, usimdhalilishe mke wako tafadhali, akisha zaa atakuendesha mpaka utaona dunia chungu.
Sio akuzalie mtoto bali anataka azae mtoto wake, au bado hujajua kuwa watoto ni wa mama zaidi kiuhalisia?.Katika harakati zangu za hapa na pale,nilikutana na dada mmoja 27yrs ambaye kimuonekano alinivutia sana.Nikatafuta namna ya kuzungumza naye,na nikamuambia kiutani kama ningekuwa single ningemchukua yeye;yeye alicheka tu akasema haina shida tuwe tunabadilishana mawazo tu na tukapeana namba.
Baada ya kama wiki moja hivi aliomba nimthibitishie kweli kuwa nina familia kwa picha,nami nilifanya hivyo tukaendelea kuwasiliana.
Kuna siku aliomba tukutane tujadili mambo ya biashara za hapa na pale,na nilifanya hivyo..baada ya hapo tukawa tunakula na kunywa,na kilichofuata baada ya hapo ni 6 kwa 6.
Sasa anaomba nizae nae angalau mtoto 1 na ananiahidi hawezi kuingilia familia yangu ili mradi tu nimlee huyo mtoto atakayezaliwa.
Nipo njia panda nikiwa na wasi wasi kuwa nikifanya hivyo mambo yanaweza yakabadilika huko mbeleni; nipeni ushauri wakuu,ingawa napenda watoto ila sipendi shari.
Ni kweli mkuu,jibu nililompatia mpaka sasa hivi ni kuwa kuna mambo nayaweka sawa kwanza ndipo nitekeleze wazo lake
Ni kweli mkuu umakini unahitajika sana
[/QUOTE
Kwenye kutenda dhambi hakuna umakini. Ni suala la muda itabumbuluka na utajuta vizuri.
Ni kweli mkuu uko sahihi,kwa sababu kuna muda mwingine huwa anapiga simu usiku mkali na kuniuliza niko na nani
Ni kweli mkuu,nadhani kukiwa na utaratibu mzuri wa matunzo atakuwa upande wa babaSio akuzalie mtoto bali anataka azae mtoto wake, au bado hujajua kuwa watoto ni wa mama zaidi kiuhalisia?.
ha ha ha ha nimecheka sana mkuuHahah...
Kama nakuona unavyoenda pokelea simu chooni au nje...
Rule numbeo uno, mchepuko hapaswi kujua namba yako iliyozoeleka wale huwa namba zao zinawekwa kwa vitochi...hakuna whatsapp wala sijui instagram...
Nimependa hiyo "at your own risk". Nimebaki najichekea mwenyewe yaani. Vinginevyo huyo bwana akijaribu tu kupata mtoto ndio utakuwa mwanzo wa kuvurugika kwa familia yake. Kila huyo mwanamke akihitaji kitu lazima amtimizie vinginevyo atakuwa anatishia ku expose issue kwa mkewe.Don't try this mkuu
Hapo kwenye malezi ndio ataleta habari ambazo hujawai zisikia toka uzaliwe
Kama anafaa kwa matumizi endelea tu kujipatia kilicho bora at your own Risk ila swala la mtoto zaa na mke wako
Thank me later
Bi mdogo ameshamwambia hapo lazima aegeshee,so hiyo mimba ataipata tu! La muhimu ni amuache kabisa.. akimbie hiyo laana itamtafuna!
Amsikilize Bill na mistari amemuwekea.
Popote ulipo agiza kinywaji nakujaWewe jamaa una akili sana. Kula Tano kama nyogeza ya like nilokupa.
Hapa watu wanakazana kuuliza ushauri issue za kijinga. Kuja na mawazo ya ujenzi wa nchi na kuongeza kipato hakuna
na ataleta kweli fujo, keshaona wewe huna msimamo unaweza kulea hata akikuletea mimba ya mwanamme wake mwingine utakanushaje?Ninachohofia anaweza kuja kuleta fujo kwa bi mkubwa siku za mbeleni