Tony Gwanco
JF-Expert Member
- Jan 22, 2013
- 5,913
- 1,218
anapigapiga miguu kama anakalibia kufa mumbwa koko huyu
mnyika anachekacheka kama bwabwa
anapigapiga miguu kama anakalibia kufa mumbwa koko huyu
Huyu kijana anachoma moto nyumba ya nyasi huko Ufipa.
kaa ikuingie vizur
mnyika anachekacheka kama bwabwa
Huyu kijana anachoma moto nyumba ya nyasi huko Ufipa.
kama degree ya kwanza imemshinda,uwezo wa hali ya juu anautoa wapi, pole
Naaam moto unawaka
gari ya mbowe inausika
kama yuko hot .........
naam nitamuangalia
Mnyika anacheka sana namna anabyojinyeanyea Mchange...
Mnyika anacheka sana namna anabyojinyeanyea Mchange...