Mchange na Mnyika live on Startv asubuhi, Agosti 16, 2014

Mchange na Mnyika live on Startv asubuhi, Agosti 16, 2014

mchange anakosa uzoefu wa kuongea katika jukwaa kama hilo.
Ila wote wanapiga siasa tu.
Uzoefu gani tena mkuu wakati Mchange anajibu kuchafuliwa jina lake kuwa alipanga mipango ya kulipua Chopa ya Dr.Slaa, majibu yake ni sawa tu.
 
Kweli Mchange arudi UDOM kumalizia shule maana anaongea pumba tupu. Anaulizwa kwanini anaitwa msaliti anakwepa swali na kuruka huko na huko na bado anadai Mwangosi hakuuliwa na Michael Kamuhanda na vijana wake bali CDM.
 
Huyu mchange ni mpumbavu sana,nina class mate wangu na rafiki yangu wa karibu sana ni askari mpelelezi na alinihakikishia alikiwepo eneo la tukio siku Mwangosi anauwawa...anakiri kilichofanywa na askari mwenzao ni bahati mbaya na jamaa anajutia sana kwani hajui nini kilitokea hadi akafyatua lile bomu,sasa huyu mwehu analeta upuuzi wake

.... Hahahaaa, Yani Bana Hadi Inakera Sana, Umeona Jamaa Anavyoreta Fujo Studio.
 
Mnyika kapanic,poor chadema


Sent from my iPhone using JamiiForums.🔩🔨uuuu
 
Taarifa hiyo waliipata lini?Lissu yupo Singida na jana alikuwa akisimamia uchaguzi jimbo la Singida magharibi


kuna mapumbavu humu km kina masai dada yanajichekesha hata hayajui Lissu yupo wap
 
Last edited by a moderator:
Kweli Mchange arudi UDOM kumalizia shule maana anaongea pumba tupu. Anaulizwa kwanini anaitwa msaliti anakwepa swali na kuruka huko na huko na bado anadai Mwangosi hakuuliwa na Michael Kamuhanda na vijana wake bali CDM.

Mnyika yeye rudi pale udbs akarudie mwaka aliiiiiooooooooosup
 
mchange anataka mnyika amkamate mwakyembe,
anahoji mbowe ana akili gani mbona watu wengine wanaondoka tu...
 
"TRAITORS ON SPECIAL DUTY KTK KUCHAFUA CHAMA "tunaipenda cdm na tutakuwa nayo daima milele YO'LL NEVER NEVER CHEAT US KIBARAKA MCHANGE
 
Back
Top Bottom