Mchange na Mnyika live on Startv asubuhi, Agosti 16, 2014

Mchange na Mnyika live on Startv asubuhi, Agosti 16, 2014

Huo upuuzi? Kwa mwenyekuelewa masuala ya sheria, baada ya hapo polisi walitakiwa kumngojea mlangoni.

Akitoka tu hapo studio akatoe maelezo ya tuhuma za mauwaji ambayo yeye anathibitisha kufaham kila kitu.

Ndo maana namuonea huruma, kwa nchi makini huyu alikuwa anaozea jela, hata yamwangosi............kichaa huyu.

Polisi waanze na mbowe na slaa walimuua wangwe
 
Mchange amekurupuka. Anatapatapa tu. hajo zake hazina mtiririko kabisa na ni mbishi tu. Good riddance to bad rubbish!

Eti yeye siyo msaliti wa kwanza, kwamba msaliti wa kwanza alikuwa Bob Makani! Kwa maana nyingine amekubali kwa hakika kuwa yeye ni msaliti!
 
.... Ccm Wanataka Kutuhamisha Kwenye Mjadala Wa Katiba
 
Kweli kabisa mkuu,mvuta bangi mchange anaongea utumbo kabisa,tena mambo Yale Yale,hata akiulizwa swali hajibu anarudia Yale Yale tu,halafu anaongea kwa jazbaaaa!ameishiwa hoja anapaswa kuwekwa ndani huyo.

huyu mwizi, aliwahi kukwapua simu...
 
Sidhani kama tuna Serikali..yaani siasa zimetufikisha pabaya,Mchange akamatwe akadhibitishe hizi shutuma nzito.
 
.... Huyu Jamaa Akamatwa Haraka Sana Akaisaidie Polisi
 
... Eti Mwangosi Aliuawa Na Chadema"? Jaman Jaman, Mchange Hebu Ona Aibu.!

Huyu mchange ni mpumbavu sana,nina class mate wangu na rafiki yangu wa karibu sana ni askari mpelelezi na alinihakikishia alikiwepo eneo la tukio siku Mwangosi anauwawa...anakiri kilichofanywa na askari mwenzao ni bahati mbaya na jamaa anajutia sana kwani hajui nini kilitokea hadi akafyatua lile bomu,sasa huyu mwehu analeta upuuzi wake
 
Huyu kijana hajui anaongea na muheshimiwa?
Waliompaka kazi wamekosea hana hata point anazunguka zunguka tu kama shaft ya jahazi
 
Ni wazi kabisa kuwa mchange ni msaliti na maneno anayoongea ni ya kutunga na anaonekana ameyakariri. Ni aibu sana kuwa msaliti ktk juhudi za umma za kuleta maagizo
 
mchange anakosa uzoefu wa kuongea katika jukwaa kama hilo.
Ila wote wanapiga siasa tu.
 
Mbowe na Lissu, watajuta kumchokoza huyu kijana.
 
CHADEMA Mtavuka tu haya ni MAPITO. Naona traitors wako kazini kutaka kukivuluga chama,
 
Yaani kweli chama dola CCM na tawi lake ACT -Tanzania inawategemea mburula kama hawa wawatetee kwa hoja zisizo na mashiko hata kidogo.

too low of our country kwa kweli, inauma pia kwa sababu simply nchi yetu iko rehani
 
Back
Top Bottom