Mchange na Mnyika live on Startv asubuhi, Agosti 16, 2014

Mchange na Mnyika live on Startv asubuhi, Agosti 16, 2014

Mchange akimchachafya Mnyika hadi anakosa uvumilivu wa kumsikia Mchange na kumuingilia maongezi Mchange,kiukweli Mchange ni kitu kingine kabisa,Mnyika sio level ya Mchange kabisa,nilikuwa sijui kama Mchange anaingia cdm kila mwezi milioni 3 na pointi kadhaa
 
Mchange, hana lolote kabisa, kashakua kibaraka na yupo kwaajiri ya kuvuruga chadema. Huyu ndo mmoja wa vijana walio rubuniwa na chama tawala kuharibu
 
Phiri ameahidi Simba lazima watakuwa mabingwa msimu huu.
 
Mnyika anaeleza kwa mujibu wa katiba hauwezi kuwa mwanachama wa vyama 2, Mchange hawezi kuwa mwanachama wa CHADEMA na Act na ni makosa kwa mwanahabari kumwita ni mwanaCHADEMA
Anaeleza kuwa madiwani walikuja wakaeleza kwa kina jinsi walivyorubuniwa
Pi star tv wangewaita watu wote waliotuhumiwa wakiwepo Mwigulu, nape, kinana,masele na zitto waliotuhumiwa
Anawaambia kuwa star tv waache kuhamisha hoja
Hivi kama kweli Mnyika alimua Chacha Wangwe hivi serikali ya mafisadi ingemwacha
 
MCHANGE anamiliki kadi ya ACT na CHADEMA kama ambavyo SLAA anamiliki kadi za CCM na CHADEMA.
 
Mchange ni mhemko saana....yaan yupo kiushindani sana na nahis bado ni mtoto
 
Jamaa boya anaoja anatapatapa mbele ya mnyika cjui huyu mtu km chizi vile
 
Yaani Mchange ni Kama katoto kweliii...nahisi ni mara ya kwanza kuongea live na media
 
mimi siruhusiwi kijibu by mchange dogo mjinga sana
 
Huyu jamaa ni hewa kweli nilikuwa sijawahi kumuona akiongea sina hakika kama amefika hata chekechea
 
Back
Top Bottom