Sikonge
JF-Expert Member
- Jan 19, 2008
- 11,635
- 6,237
Huyo jamaa alikuwa Mgonjwa.
Hii ilimpata Sani Abacha (Nigeria) maana alishughulikiwa na totoz hadi akapatwa mauti.
Good news ni kwamba, KAFA AKIFAIDI.
Halafu kumbe Wachaga sasa mmekuwa kama Wazenji. Wazenji wakisema wanaenda kwenye NGOMA basi huko lazima bibie ampate "Abdallah bin Kichwa Wazi". Naona na Wachaga kumbe hizi mbio za kukimbilia Uchagani eti "wanaenda kuhesabiwa" hakuna lolote ni kwenda kukumbushia Makoloni yao.
Nikiolea huko, hakuna cha kwenda KUHESABIWA.
Anyway, nitowe POLE kwa Wafiwa na ndugu wote wanaohusika na maafa haya. Kujifanya unamcheka huyu jamaa ina maana wewe ni MEREHEMU pia. Vinginevyo itakuwa unamcheka mkunga wakati uzazi ungalipo. Kesho unaweza kusikia ni wewe. Ila kumbuka tu ASIWE MKE WA MTU.
Hii ilimpata Sani Abacha (Nigeria) maana alishughulikiwa na totoz hadi akapatwa mauti.
Good news ni kwamba, KAFA AKIFAIDI.
Halafu kumbe Wachaga sasa mmekuwa kama Wazenji. Wazenji wakisema wanaenda kwenye NGOMA basi huko lazima bibie ampate "Abdallah bin Kichwa Wazi". Naona na Wachaga kumbe hizi mbio za kukimbilia Uchagani eti "wanaenda kuhesabiwa" hakuna lolote ni kwenda kukumbushia Makoloni yao.
Nikiolea huko, hakuna cha kwenda KUHESABIWA.
Anyway, nitowe POLE kwa Wafiwa na ndugu wote wanaohusika na maafa haya. Kujifanya unamcheka huyu jamaa ina maana wewe ni MEREHEMU pia. Vinginevyo itakuwa unamcheka mkunga wakati uzazi ungalipo. Kesho unaweza kusikia ni wewe. Ila kumbuka tu ASIWE MKE WA MTU.