Dr Matola PhD
Platinum Member
- Oct 18, 2010
- 62,284
- 111,356
Acha kumpakazia, wakati Jakaya Kikwete anapewa Honorary causa ulikuwa darasa la ngapi?Wanamdhalilisha Hangaya maana ndiye aliyeanzisha haya mambo
Acha kumpakazia, wakati Jakaya Kikwete anapewa Honorary causa ulikuwa darasa la ngapi?Wanamdhalilisha Hangaya maana ndiye aliyeanzisha haya mambo
Abood kazaliwa tajiri,hata ulichoandika sijaelewa...Kwahiyo kama mtu akifanikiwa elimu yake isitajwe???wapi nimemuongelea vibaya??now ana PhD ya heshima, shule ya msingi Alisoma nguzo, sekondary alisoma Forest Hill akapiga one ya hatari,A+ Kila somo, hakuendelea na masomo kusimamia biashara za familia, hapo vipi umefurahi??Kumuongelea MTU negatively hakumuondolei utashi au thamani yake mbele za watu.........hivi Kwa nini MTU akifanikiwa ndio uibukaga hizi Mambo...... .lakini angekuwa failure walaaaa...........mfano ni makonda ......kama asingekuwa maarufu walaaaa........Ila kisa kujurikana kwake.......tusitafute thympath kwenye vitu vya kawaida ni aibu kwetu..........elimu Kwa inchi yetu ni Bora hata usisome Ila uwe na pesa Tu inatosha
Obama ana PhD ya darasani na haitwi Dr Obama.Kumbe wamarekani wapumbafu HV Mbna Wai hawawapi kina Trump na Obama hzo doctorate phd
Sent from my Infinix X650 using JamiiForums mobile app
Mhe Abdulaziz M. Abood, Mbunge wa Jimbo la Morogoro Mjini ametunukiwa Shahada ya Heshima ya Udakitari (Ph.D) na Chuo Kikuu The American University USA cha nchini Marekani kwa kutambua mchango wake katika uongozi na kuisaidia jamii.
Kuanzia sasa atafahamika kwa jina la Dkt. Abdulaziz M. Abood.
Mchango wa Dkt. Abood kwa wananchi wa Morogoro hauna mashaka hata kidogo na amekuwa akijidhihirisha hivyo kupitia kazi zake kama Mbunge na misaada binafsi ambayo amekuwa akiitoa kwa wananchi wake.
Hongera sana Dkt. Abood. Unastahili! View attachment 2497939
Sent from my SM-E135F using JamiiForums mobile app
😆😆😆Kupeleka mabasi misibani
Sasa mtu akipata zero ndo asiishi mkuu? The fact kwamba alipata zero na anawaongoza wana Moro mpaka milele, hiyo inaonesha jamaa ni akili kubwa.Mh alipata Zero form 4 Forest Hill secondary school morogoro..hongera yake
RIP Langa KileoKumekucha kumekucha,nakumbuka mstari mmoja kwenye wimbo wa langa"sasa yanini kusoma wakati elimu inauzwa."
Wiki hii tumepata madokta wawili chap...Dokta Tale na Dokta AboodMhe Abdulaziz M. Abood, Mbunge wa Jimbo la Morogoro Mjini ametunukiwa Shahada ya Heshima ya Udakitari (Ph.D) na Chuo Kikuu The American University USA cha nchini Marekani kwa kutambua mchango wake katika uongozi na kuisaidia jamii.
Kuanzia sasa atafahamika kwa jina la Dkt. Abdulaziz M. Abood.
Mchango wa Dkt. Abood kwa wananchi wa Morogoro hauna mashaka hata kidogo na amekuwa akijidhihirisha hivyo kupitia kazi zake kama Mbunge na misaada binafsi ambayo amekuwa akiitoa kwa wananchi wake.
Hongera sana Dkt. Abood. Unastahili! View attachment 2497939
Sent from my SM-E135F using JamiiForums mobile app
Tutegemee na wengine naona🤣Wiki hii tumepata madokta wawili chap...Dokta Tale na Dokta Abood
Tatizo blaza Una makasiriko Sana......nisamehe mdogo ako😂😂😂Abood kazaliwa tajiri,hata ulichoandika sijaelewa...Kwahiyo kama mtu akifanikiwa elimu yake isitajwe???wapi nimemuongelea vibaya??now ana PhD ya heshima, shule ya msingi Alisoma nguzo, sekondary alisoma Forest Hill akapiga one ya hatari,A+ Kila somo, hakuendelea na masomo kusimamia biashara za familia, hapo vipi umefurahi??
Yatakiwa TCU, Wizara ya Elimu kuingilia kati hilo swalaAsilimia 90 ya watu wenye majina halisi ndani ya JF ni Mazwazwa na machawa wa kutisha.
Akili zero kabisa.
Weee unaipa nini jamii yako?Wakazi wa Moro huwaambii kitu kwa Abood wao kisa anawapa bus wakiwa na misiba [emoji3]
Vyuo vikuu vya mchongo hivyo!Kumekucha kumekucha,nakumbuka mstari mmoja kwenye wimbo wa langa"sasa yanini kusoma wakati elimu inauzwa."
Hawawezi kuingilia Kwasababu walifumbia macho hiyo michezo tangu ameanza Kikwete na Sasa Samia.Yatakiwa TCU, Wizara ya Elimu kuingilia kati hilo swala