Mbunge Abood atunukiwa Shahada ya Udaktari (PhD)

Mbunge Abood atunukiwa Shahada ya Udaktari (PhD)

Mh alipata Zero form 4 Forest Hill secondary school morogoro..hongera yake
Kweli alipata zero ila leo ana saidia jamii nje ya hela za mfuko wa jumbo, mfano. ambulance ya kisasa,ukarabati wa ward za hospital mjini Moro,pia kwa wananchi wake amewawekea mabasi ya kuzikia yasio na gharama yeyote zaidi ya kutoa taharifa.hii nizaidi ya ubinadam mbunge ana fanya .wamwongezee PhD ingine tena
 
Zinatoka mara moja tu kwa mwaka baada ya tathmini kufanyika. Na ukifuatilia, wote wanaopewa wanastahili.

Mfano siku moja akipewa msanii Diamond Platnumz utaona hastahili?

Binafsi naona ni jambo jema kuwatambua watu wanaofanya mambo makubwa kwenye jamii na kuwapa heshima.
Umewahi kusikia Bakhressa anatunikiwa hizi takataka?

Kama hujui bei yake ni USD 5000.
 
Wakazi wa Moro huwaambii kitu kwa Abood wao kisa anawapa bus wakiwa na misiba [emoji3]
Wenzetu watu wenye kufanya matendo kama haya wanawaita Philanthropist. Yaani mtu anayeisadia jamii kwenye mambo muhimu likiwemo hili la misaada kwa wasiojiweza ambalo wewe unalibeza.

Sent from my SM-E135F using JamiiForums mobile app
 
Zinatoka mara moja tu kwa mwaka baada ya tathmini kufanyika. Na ukifuatilia, wote wanaopewa wanastahili.

Mfano siku moja akipewa msanii Diamond Platnumz utaona hastahili?

Binafsi naona ni jambo jema kuwatambua watu wanaofanya mambo makubwa kwenye jamii na kuwapa heshima.
Hao wananunua
 
Umewahi kusikia Bakhressa anatunikiwa hizi takataka?

Kama hujui bei yake ni USD 5000.
Ulichokiandika kila mtu anaweza kuandika. Uthibitisho uko wapi?

Na zile zinazotolewa na chuo chetu UDSM bei yake ikoje mkuu?

Je, zile zinazotolewa na Oxford, Harvard, Cambridge nazo una bei zake?

Sent from my SM-E135F using JamiiForums mobile app
 
Kwanini wasifanye mpango wakawatunuku wabunge wote tu kwa ujumla, kwa kutambua mchango wao mkubwa katika kutuletea maendeleo? Ili pia badala tu ya kuitwa waheshimiwa, kila Mbunge sasa awe anaitwa "Mheshimiwa Dokta..."
Au nakosea ndugu zangu?
Bei yake dollar 5000, wapo tayari kutowa hizo pesa?

Hizo ni briefcase university.
 
Zinatoka mara moja tu kwa mwaka baada ya tathmini kufanyika. Na ukifuatilia, wote wanaopewa wanastahili.

Mfano siku moja akipewa msanii Diamond Platnumz utaona hastahili?

Binafsi naona ni jambo jema kuwatambua watu wanaofanya mambo makubwa kwenye jamii na kuwapa heshima.
Asilimia 90 ya watu wenye majina halisi ndani ya JF ni Mazwazwa na machawa wa kutisha.

Akili zero kabisa.
 

Attachments

  • Polish_20230127_174111622.jpg
    Polish_20230127_174111622.jpg
    127 KB · Views: 27
Baada ya katiba mpya kupita kigezo kikuu cha kupata nafasi ya kuwa waziri ni kuwa na PhD sasa najiuliza ndio zitahitajika PhD mbovu kama hizi? Jadili
 
Back
Top Bottom