Mbunge Abood atunukiwa Shahada ya Udaktari (PhD)

Mbunge Abood atunukiwa Shahada ya Udaktari (PhD)

Hiyo institute ni ya Wa-Asia wanakiofisi Marekani, not academic institution
 
Si halali kwako kwa wanaotambua mchango wake ndio kapewa sasa nyamaza uangalie familia yako .kwani hicho cheti kitamfanya ashibe. Always lazy minds discuss people . Wewe kapata hakupata inakupa shida gani .
We msenge kaa kushoto naona unadili na mimi,
 
Honorary doctorate zinatolewa na vyuo vikuu, sasa ni chuo kikuu gani chenye hadhi kitampa Abood, Msukuma, babu tale and the likes honorary doctorate zaidi ya vyuo vya uchochoroni.......mambo mengine ni vichekesho.
 
Back
Top Bottom