Mbowe kulipua ufisadi wa Bomba la Gesi

Mbowe kulipua ufisadi wa Bomba la Gesi

Ila hawa jamaa mi nadhani wamevurugwa,wanatuhumu ufisadi wa Mh.Mbowe kwemye ruzuku ya chama,mbona hawaleti ushahidi kama wenzao wafanyavyo?
Chademaaaa,kamata mwizi men

Kamata Mbowe kwanza men. ! Ushahidi upi mbona Zito hajaleta Ushahidi wa Stanibc bank? au kwa kuwa aliona Mbowe yumo akamlinda kwa kuhofia kumuuzi boss wake Mengi ambaye ni ndugu yake Mbowe na Mtei.
 
Ccm na Bila wizi Hawawezi kuishi, kusitisha wizi CCM Ni sawa na kuwakausha damu...........tunasubiri taarifa zaidi tushawachoka Hawa wezi.
 
Mkebehi babako, usimkebehi Rais wetu.

Rais wako anapenda kebehi ndio maana tunamkebehi...

Alijitahidi Sana nchi nzima iimbe tezi dume tusahau ESCROW kashindwa.... Hukuona zile posters diamond jubilee kuhusu tezi dume??

Nakushangaa we kunguru Wa Zanzibar kuona kebehi kumwita tezi dume wakati mwenzio anapenda.....

Acheni michezo michafu inayowaziba mirija wenzenu....
 
Rais wako anapenda kebehi ndio maana tunamkebehi...

Alijitahidi Sana nchi nzima iimbe tezi dume tusahau ESCROW kashindwa.... Hukuona zile posters diamond jubilee kuhusu tezi dume??

Nakushangaa we kunguru Wa Zanzibar kuona kebehi kumwita tezi dume wakati mwenzio anapenda.....

Acheni michezo michafu inayowaziba mirija wenzenu....

Yaonekana unapenda kufanyiwa hiyo michezo.
 
Ccm na Bila wizi Hawawezi kuishi, kusitisha wizi CCM Ni sawa na kuwakausha damu...........tunasubiri taarifa zaidi tushawachoka Hawa wezi.

Hata Chadema bila wizi wa Ruzuku na pesa za misaada Mbowe hawezi kuishi, kusitisha wizi Chadema ni sawa na kuwakausha damu. Tumewachoka hawa wezi.
 
Usalama wa Taifa wenyewe UKAWA. Ila, UKAWA mtakapochukua nchi, mjipange kutenda haki kama mnavotuhubiria. Suala la kutuwekea ma opportunist kwenye uongozi ndilo linaharibu utaratibu mzima. Tuko pamoja UT, endelea kutuletea maducument.
 
Kamata Mbowe kwanza men. ! Ushahidi upi mbona Zito hajaleta Ushahidi wa Stanibc bank? au kwa kuwa aliona Mbowe yumo akamlinda kwa kuhofia kumuuzi boss wake Mengi ambaye ni ndugu yake Mbowe na Mtei.


wewe uwe na akili kwani zitto ndiye aliyechunguza? uchunguzi ulifanywa na takukuru na CAG, na isitoshe ripoti alipewa jk kwanza akanyofoa kurasa za stanbic ambambo yeye alikua hachomoki ndio akaenda kuoasuliwa kipu.mbu chake
 
Mbowe kwa kulipua ndiyo fan yake kama alivyolipua mkutano Arusha, ila kwa bomba la gas aangalie asije akapoteza maisha si unajua gas inalipuka vibaya?

Akili ya Tezi Dume kweli, umeshindwa kuelewa maana ya kulipua katika hii muktadha?
 
"Nzi" wa Chadema waliojibanza Ikulu na Wizara ya Nishati wapo hatua za mwisho kabisa kumaliza kukusanya nyaraka muhimu vivid evidence juu ya ufisadi mkubwa uliofanywa katika mradi wa Bomba la Gesi.

Bomu hili linalotegemewa kulipuka mda wowote linaweza kusambaratisha CCM.

Aidha wahisani wameshadokezwa kuhusu uwizi huu pamoja na usanii wa Escrow.

Baki hapa hapa JF tutakudondoshea soon

Isambi si ka nunu , kuna mijitu akili yao ni kutunga story hivi kwanini mnapenda kutumiwa na mwenye mavyombo ya matangazo na shabiki wa Mfaume wa chama cha Mkwewe .Kwani kwasasa anatumia vyombo vyake kushawishi migogoro wakati dili zake ni sembe .Acheni kumfagilia mpiga dili huyo hana uzalendo wowte .Mfaume mwenyewe kageuza chama SACOSS ya kujkopesha ili kula ujana south na siyo kukopeshana - Fisadi chama kweli bora chama fisadi .Hna uwezo wa kulipua mwenyewe ni Fisadi namba moja:rain:
 
Back
Top Bottom