Mbowe kuanza Ziara Mwanza Tarehe 14 Desemba!

Mbowe kuanza Ziara Mwanza Tarehe 14 Desemba!

Nawaonea huruma hao vijana,na siku hiyo ndio watajua chadema ni nini.
mkuu sixgates usikubali kuja mwanza na vimabango vyako utakufa mdogo wangu! ohooo
 
Last edited by a moderator:
Matata ni chadema au nayeye amedai mapato na matumizii nn ??

Mbowe alichofanyiwa slaa ni ccha mtoto nenda kaone mwenyewe mwanza
 
mtapigana mpaka na vivuli venu, anashangaa anajipiga mwenyewe,
 
WASUKUMA hawana NJAA kama vile WAHA.CCM kuweni makini sana na MWANZA, Aina yoyote ya vurugu inaweza kuwapunguzia idadi ya wanaGREENGUARD wenu kwa mkoa wa MWANZA.Yaliyowatokea KIGOMA yatakuwa ni 1000times kwa mwanza.Enyi CCM zingatieni hilo tena msilisahau kabisa.
 
Nawaonea huruma hao vijana,na siku hiyo ndio watajua chadema ni nini.
mkuu sixgates usikubali kuja mwanza na vimabango vyako utakufa mdogo wangu! ohooo

Ha ha ha nipo dsm but this weekend I will be going to Tabora, I will spend like 48 hours then nirudi mjini dsm.

Mimi sio muumini wa vurugu mkuu. Trust me, sipendi kuona damu ya binadamu mwenzangu inamwagika eti kisa ni mimi nimesababisha, dhamira itanishtaki.
 
Last edited by a moderator:
a kata gani mwanza ameandaa vijana zaidi ya 70 ili kufanya fujo wakati wa ujio na mkutano wa Mbowe mwanza.

Matata amabaye kama jinsi jina lake lilivyo anatajwa kuwa ni mtu hatari sana ambaye anaweza kukutumia watu muda wowote na k
 
Taarifa nilizozinasa kutoka kwa mmoja wa viongozi wa CCM mwanza ni kuwa yule mtu anayeitwa MATATA ni diwani sijajua wa kata gani mwanza ameandaa vijana zaidi ya 70 ili kufanya fujo wakati wa ujio na mkutano wa Mbowe mwanza.

Matata amabaye kama jinsi jina lake lilivyo anatajwa kuwa ni mtu hatari sana ambaye anaweza kukutumia watu muda wowote na kukudhuru ni huyuhuyu ambaye mwaka huu alimtishia Mbunge wa Ilemela Kiwia kuwa anaweza asimuuwe yeye mwenyewe ila kuna watu wanaweza kumuua.

CHADEMA chukueni tahadhari sana.


naona mmeshaanza kujijengea sababu ilihali mambo yakienda vibaya mnapo pa kuzingizia. tunajua kuwa wana mwanza wakiamua kutoa maoni kuhusu mambo yalivyo ndani ya chadema, dhidi ya aliyotendewa zitto, mtakuja na hizi sababu na kuilaumu ccm. kazeni roho mumeze mfupa
 
Taarifa nilizozinasa kutoka kwa mmoja wa viongozi wa CCM mwanza ni kuwa yule mtu anayeitwa MATATA ni diwani sijajua wa kata gani mwanza ameandaa vijana zaidi ya 70 ili kufanya fujo wakati wa ujio na mkutano wa Mbowe mwanza.

Matata amabaye kama jinsi jina lake lilivyo anatajwa kuwa ni mtu hatari sana ambaye anaweza kukutumia watu muda wowote na kukudhuru ni huyuhuyu ambaye mwaka huu alimtishia Mbunge wa Ilemela Kiwia kuwa anaweza asimuuwe yeye mwenyewe ila kuna watu wanaweza kumuua.

CHADEMA chukueni tahadhari sana.

Athubutu aone!
 
Taarifa nilizozinasa kutoka kwa mmoja wa viongozi wa CCM mwanza ni kuwa yule mtu anayeitwa MATATA ni diwani sijajua wa kata gani mwanza ameandaa vijana zaidi ya 70 ili kufanya fujo wakati wa ujio na mkutano wa Mbowe mwanza.

Matata amabaye kama jinsi jina lake lilivyo anatajwa kuwa ni mtu hatari sana ambaye anaweza kukutumia watu muda wowote na kukudhuru ni huyuhuyu ambaye mwaka huu alimtishia Mbunge wa Ilemela Kiwia kuwa anaweza asimuuwe yeye mwenyewe ila kuna watu wanaweza kumuua.

CHADEMA chukueni tahadhari sana.


Hii ni mechanizim ya kujihami tu.
 
Maneno tu haya .Hivi wanasumbukia nini na wanasema Chadema imekufa au unakufa lakini kila kukicha ni mbinu chafu tu wanafanya ? Hii si msaada kwao ila naamini wanaijenga chadema .
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom