Mbowe katika Clouds FM, afafanua juu ya suala la Shibuda

Mbowe katika Clouds FM, afafanua juu ya suala la Shibuda

Nimefurahi amewapa somo clouds, na limewaingia barabara.
Kibonde aliposikia M4C inatinga clouds ilibidi augue ghafla, kazini ataingia kesho.
 
Clouds inakeraga lakini kwa sisi vijana wa zamani maana wanaonyesha wasanniii nusu uchi
 
Kajibu kikubwa sio kama wafata mkumbo wenzetu humu!!

Mkuu, heshima mbele,
Siku hizi naona umeamua kuwawekea watu lebels.

Anyway, issue ya msingi ni kwamba kuna vision inayowaongoza wana CHADEMA, haya ya Shibuda hayawezi kuwaondoa watu makini kwenye mambo ya msingi.
 
Ila waje wamevaa GWANDA na siyo kijani na njano!!!!!1
 
ANAONGEA KUHUSU KUMFUKUZIA MBALI SHIBUDA

hayawi hayawi sasa MNYANTUZU ANAPIGWA TEKE KULEEEEEEEEEEEEEEEEEEE ATAHAMIA CCM B AU ATARUDI KWA WAUME ZAKE CCM A???
pro-CDM ni janga la kitaifa. Hebu fafanua anachoongea.
 
wamesoma halama za nyakati,je kibonde atakubali uamuzi wa boss wake jose?
 
Mwana we wa juzi nini??? Ukitaka ngoma inoge weenda na mtani wako!!!!!
Mbowe anaomba CUF washariki mkutano wa Chadema Jangwani...sasa hapo nashindwa kumuelewa Mbowe CUF si CCM B sasa unawaomba wa nini?
 
Mkuu, heshima mbele,
Siku hizi naona umeamua kuwawekea watu lebels.

Anyway, issue ya msingi ni kwamba kuna vision inayowaongoza wana CHADEMA, haya ya Shibuda hayawezi kuwaondoa watu makini kwenye mambo ya msingi.

Big hawa watu akili zao zinachekesha.
Wamekuwa wakitumia mbinu zile zile walizotumia kuiua nccr mageuzi, tlp na cuf wakidhani kwamba watafanikiwa na kwa chadema.
Hawaishi kuota ndoto za kifo cha chadema. Si wasira, kikwete ama watumwa wa nape hapa jf wote wanaimba wimbo mmoja.
Bahati mbata kwao chadema inasimamiwa na kulindwa na Mungu kwa manufaa ya watanzania wote.
 
Nimefurahi amewapa somo clouds, na limewaingia barabara.
Kibonde aliposikia M4C inatinga clouds ilibidi augue ghafla, kazini ataingia kesho.

Hahahah mkuu kweli wewe ni mdadisi,Kibonde kaugua ghafla leo!!naona Top Boss wao Kussaga ameomba awe mmoja wa waudhuriaji wa M4C jumamosi pale Jangwani,kweli moto unawaka!
 
mkuu Wabe umebadilika sana now days! Umekuwa huna tofauti na Ritz,rejao na FF. Au kuna mtu ameiba password yako!

Since when to be like Ritz, Rejao or FF is accusations?? umekosea mkuu!! Kuna watu humu huwa wanbisha Mbowe kwashushua wanachadema hao hao, unasema nimebadilika, kwani lini ulinijua nilikuwa tofauti na uliowataja?? maana siku zote najiona kama ulivyo ni-identify!! asante for compliment
 
Big hawa watu akili zao zinachekesha.
Wamekuwa wakitumia mbinu zile zile walizotumia kuiua nccr mageuzi, tlp na cuf wakidhani kwamba watafanikiwa na kwa chadema.
Hawaishi kuota ndoto za kifo cha chadema. Si wasira, kikwete ama watumwa wa nape hapa jf wote wanaimba wimbo mmoja.
Bahati mbata kwao chadema inasimamiwa na kulindwa na Mungu kwa manufaa ya watanzania wote.

Filipo like this!
 
1. Kwa Mwenyekiti wa Chadema taifa kwenda kujibu tuhuma ndogo kama alivyoziita za mbunge wa Chama chake ni uongo wa mchana sana, kama ni kweli basi angewaachia kina Mnyika wamjibu Shibuda, lakini sio yeye Kiongozi wa kambi ya Upinzani Bungeni, inaleta maswali mengi lakini sio majibu kuhusu udogo na ukubwa wa ishu Shibuda, kwa Chadema.

2. Kitendo cha Mwenyekiti wa Chadema kwenda mwenyewe Clouds, badala ya kusubiri afuatwe ni dalili tosha za ukubwa na udogo wa ishu ya Shibuda, sometimes huwa ninajiuliza sana hivi huko Chadema hakuna Political Strategists, wa kumsahuri Mwenyekiti kuhusu political propagndas games?


William.
 
william ,mbowe alijipeleka clouds fm ama aliombwa kwenda? Una uhakika kuwa suala la shibuda ndio lilimpeleka pale ?
Kwa taarifa yako cloudsfm ni wajanja wameshausoma upepo wa mwaka 2015 ccm hamna chenu kama hujui
 
1. Kwa Mwenyekiti wa Chadema taifa kwenda kujibu tuhuma ndogo kama alivyoziita za mbunge wa Chama chake ni uongo wa mchana sana, kama ni kweli basi angewaachia kina Mnyika wamjibu Shibuda, lakini sio yeye Kiongozi wa kambi ya Upinzani Bungeni, inaleta maswali mengi lakini sio majibu kuhusu udogo na ukubwa wa ishu Shibuda, kwa Chadema.

2. Kitendo cha Mwenyekiti wa Chadema kwenda mwenyewe Clouds, badala ya kusubiri afuatwe ni dalili tosha za ukubwa na udogo wa ishu ya Shibuda, sometimes huwa ninajiuliza sana hivi huko Chadema hakuna Political Strategists, wa kumsahuri Mwenyekiti kuhusu political propagndas games?


William.

Mkuu si kweli kuwa Mwenyekiti alienda pale mawingu kwa issue ya Buda! Alienda pale kupromote mkutano wa chama pale jangwani suala la buda liliibuka tu pale na yy akalijibu in short kuwa siyo issue kubwa
 
Hivi huyu Mbowe alipokuwa anaongea kujidai kuwa hajui Kiswahili ni dharau au kuwabeza Watanzania wasiojua Kiingereza? Maana alikuwa kila maneno mawili matatu anaongea Kiingereza kama wale masharobaro wa Bilicanas.
 
Back
Top Bottom