Mbowe kamaliza siasa kama Ryatonga Mrema

Mbowe kamaliza siasa kama Ryatonga Mrema

Walevi wakufatana vinywaji vinatokea wp

Muwe tayali kuchangia Chama chini ya Mwenyekiti MpyašŸ¤”

Kwa miaka 4 ijayo

isiwe midomoni tu Chadema
ni kama Mwanamke mzuri mwenye kuitaji matunzo ili kuongeza siku za uzuri wake
unafiki unaanza
naweweā—ļøšŸ¤ 
 
Mbowe amezidiwa na Lipumba baada ya kustaafishwa siasa na Lissu sasa kaamua kumaliza siasa kama Ryatonga Mrema. Huruma yangu kwa watoto wa watu waliofariki wakijua Mbowe ni mwanamabdiliko ya kweli šŸ˜‚šŸ˜‚ Huyu mzee anaweza kua nyuma ya mauaji yote na ya Mzee ally kibao na wengine wote Ben saa 8. Lissu amekuja kukomesha siasa za kitapeli na Udalali kudanganya umma na demokrasia ya uongo. Lissu angekua ni mcheza mpira ni Mess au Ronaldo ndo level zake Ronaldo aliwahi kushusha mauzo ya soko la Coca-Cola. Lissu kasababisha Nchi kukosa misaada baada ya kujua wazungu walikua wanapigwa change la macho la uchaguzi hewa na democrasia hewa. Mbowe amegeuka kichekesho kawa Ryatonga Mrema
-Mbowe
-Mrema
-Lipumba
-Zitto
 
Sio kwa namna Mbowe alivyofanya, hata kama ni demokrasia, ya namna ile sio mkuu.
Hajasema kwamba yeye na chama basi, au kwamba amehama chama, basi hata kumjulia mwenyekiti wake hali huko mahabusu, its not right!!
Amujalie hali ili iweje huku Lissu amemunyanganya ulaji wote.
 
Kwa kipekee Mbowe alichokifanya ni kuweka democracy mbele katika chama chake na kuhakikisha hakifi.
Kwa sasa atakuwa anatengeneza mbinu za kumuondoa lissu ili apatikane mwenyekiti atakaye kuwa na uwezo wa ku mu control
 
Mbowe amezidiwa na Lipumba baada ya kustaafishwa siasa na Lissu sasa kaamua kumaliza siasa kama Ryatonga Mrema. Huruma yangu kwa watoto wa watu waliofariki wakijua Mbowe ni mwanamabdiliko ya kweli šŸ˜‚šŸ˜‚ Huyu mzee anaweza kua nyuma ya mauaji yote na ya Mzee ally kibao na wengine wote Ben saa 8. Lissu amekuja kukomesha siasa za kitapeli na Udalali kudanganya umma na demokrasia ya uongo. Lissu angekua ni mcheza mpira ni Mess au Ronaldo ndo level zake Ronaldo aliwahi kushusha mauzo ya soko la Coca-Cola. Lissu kasababisha Nchi kukosa misaada baada ya kujua wazungu walikua wanapigwa change la macho la uchaguzi hewa na democrasia hewa. Mbowe amegeuka kichekesho kawa Ryatonga Mrema
Ninashukuru kuwa mshabiki wa cdm niliyemstukia kuwa Mbowe ni tapeli wa kisiasa baada ya kumpokea Lowassa. Na nilipiga kelele toka wakati huo huku kukiwa hakuna mwanacdm yoyote ananielewa. Naona sasa hata wanacdm waliokuwa hawanielewi kuhusu Mbowe, sasa tunaongea lugha moja.
 
Ninashukuru kuwa mshabiki wa cdm niliyemstukia kuwa Mbowe ni tapeli wa kisiasa baada ya kumpokea Lowassa. Na nilipiga kelele toka wakati huo huku kukiwa hakuna mwanacdm yoyote ananielewa. Naona sasa hata wanacdm waliokuwa hawanielewi kuhusu Mbowe, sasa tunaongea lugha moja.

Ulikua mbele ya MdašŸ˜‚šŸ˜‚
 
Kwa kipekee Mbowe alichokifanya ni kuweka democracy mbele katika chama chake na kuhakikisha hakifi.
Kwa sasa atakuwa anatengeneza mbinu za kumuondoa lissu ili apatikane mwenyekiti atakaye kuwa na uwezo wa ku mu control

Mbowe kwa sasa hana ushawishi chadema hata nguvu hiyo ya kuweka mtu hana alichokosea Mbowe kufanya uchaguzi wa wazi na Lissu kushinda Uenyekiti mchana kweupe watu dunia nzima inaona šŸ˜‚šŸ˜‚
 
Mbowe amezidiwa na Lipumba baada ya kustaafishwa siasa na Lissu sasa kaamua kumaliza siasa kama Ryatonga Mrema. Huruma yangu kwa watoto wa watu waliofariki wakijua Mbowe ni mwanamabdiliko ya kweli šŸ˜‚šŸ˜‚ Huyu mzee anaweza kua nyuma ya mauaji yote na ya Mzee ally kibao na wengine wote Ben saa 8. Lissu amekuja kukomesha siasa za kitapeli na Udalali kudanganya umma na demokrasia ya uongo. Lissu angekua ni mcheza mpira ni Mess au Ronaldo ndo level zake Ronaldo aliwahi kushusha mauzo ya soko la Coca-Cola. Lissu kasababisha Nchi kukosa misaada baada ya kujua wazungu walikua wanapigwa change la macho la uchaguzi hewa na democrasia hewa. Mbowe amegeuka kichekesho kawa Ryatonga Mrema
Possibly yaliyokuwa yanapangwa ndani ya Chadema kwenye vikao na jamaa akiwa mwenyekiti alikuwa anayafikisha kwa wakubwa wake yeye mwenyewe. Hivi nani alimpendekeza yule mashinji kuwa KM na baadae akapewa kazi kule tisi.
 
Sio kwa namna Mbowe alivyofanya, hata kama ni demokrasia, ya namna ile sio mkuu.
Hajasema kwamba yeye na chama basi, au kwamba amehama chama, basi hata kumjulia mwenyekiti wake hali huko mahabusu, its not right!!
Wakati mnamtukana kuwa alilamba asali na hastahili kuongoza chama hamkuona leo ndio mnahitaji huruma yake? Na uzuri aliwaambia wazi wazi ponyeni majeraha
 
Sio kwa namna Mbowe alivyofanya, hata kama ni demokrasia, ya namna ile sio mkuu.
Hajasema kwamba yeye na chama basi, au kwamba amehama chama, basi hata kumjulia mwenyekiti wake hali huko mahabusu, its not right!!
Amjulie hali lisu aliemtukana ! Lisu anatakiwa amuombe msamaha mbowe
 
Possibly yaliyokuwa yanapangwa ndani ya Chadema kwenye vikao na jamaa akiwa mwenyekiti alikuwa anayafikisha kwa wakubwa wake yeye mwenyewe. Hivi nani alimpendekeza yule mashinji kuwa KM na baadae akapewa kazi kule tisi.

Mambo ni mengi Lissu kama nabii
 
-Mbowe
-Mrema
-Lipumba
-Zitto
Mrema alikuwa mtu smart sana amewazidi hao wengine wote.
Ingawa alikuwa anacheza pande zote ila hajawahi kufikia hatua ya wanachama kumchoka na kumfukuza,yaani undumilakuwili wake haukuwa waziwazi kwa wanachama ila hao wengine kama Mbowe,Zito na Lipumba undumilakuwili wao umeonekana waziwazi kwa wanachama wao na kuonyeshwa kuwa wamechokwa kiunagaubaga.
Pia tukiangalia kwenye impact ya siasa na uongozi Mrema alishawahi kuwa waziri ila hawa wengine hawakuwahi kushika cheo chochote serikalini zaidi ya kile cheo cha kuvizia ruzuku.
 
Sema usikute FAM analipa kisasi kwa sababu watu walimuacha aandamane peke yake
 
Back
Top Bottom