Mbowe kamaliza siasa kama Ryatonga Mrema

Mbowe kamaliza siasa kama Ryatonga Mrema

baz kaiza

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2015
Posts
14,663
Reaction score
18,090
Mbowe amezidiwa na Lipumba baada ya kustaafishwa siasa na Lissu sasa kaamua kumaliza siasa kama Ryatonga Mrema. Huruma yangu kwa watoto wa watu waliofariki wakijua Mbowe ni mwanamabdiliko ya kweli 😂😂 Huyu mzee anaweza kua nyuma ya mauaji yote na ya Mzee ally kibao na wengine wote Ben saa 8. Lissu amekuja kukomesha siasa za kitapeli na Udalali kudanganya umma na demokrasia ya uongo. Lissu angekua ni mcheza mpira ni Mess au Ronaldo ndo level zake Ronaldo aliwahi kushusha mauzo ya soko la Coca-Cola. Lissu kasababisha Nchi kukosa misaada baada ya kujua wazungu walikua wanapigwa change la macho la uchaguzi hewa na democrasia hewa. Mbowe amegeuka kichekesho kawa Ryatonga Mrema
 
Mbowe amezidiwa na Lipumba baada ya kustaafishwa siasa na Lissu sasa kaamua kumaliza siasa kama Ryatonga Mrema. Huruma yangu kwa watoto wa watu waliofariki wakijua Mbowe ni mwanamabdiliko ya kweli 😂😂 Huyu mzee anaweza kua nyuma ya mauaji yote na ya Mzee ally kibao na wengine wote Ben saa 8. Lissu amekuja kukomesha siasa za kitapeli na Udalali kudanganya umma na demokrasia ya uongo. Lissu angekua ni mcheza mpira ni Mess au Ronaldo ndo level zake Ronaldo aliwahi kushusha mauzo ya soko la Coca-Cola. Lissu kasababisha Nchi kukosa misaada baada ya kujua wazungu walikua wanapigwa change la macho la uchaguzi hewa na democrasia hewa. Mbowe amegeuka kichekesho kawa Ryatonga Mrema
ok.
huyo Ryatonga ni wawapi gentleman?🐒
 
Tuseme ukweli chadema na wanachama wake hawana demokrasia
Sio kwa namna Mbowe alivyofanya, hata kama ni demokrasia, ya namna ile sio mkuu.
Hajasema kwamba yeye na chama basi, au kwamba amehama chama, basi hata kumjulia mwenyekiti wake hali huko mahabusu, its not right!!
 
Mkuu, usiharibu majina ya watu, ni kweli Mbowe kamaliza kama Lyatonga, ni aibu kubwa sana, amekuwa traitor wa chama, wafuasi wake na walioamini katika mabadiliko.

Sawa mkuu
 
Mbowe amezidiwa na Lipumba baada ya kustaafishwa siasa na Lissu sasa kaamua kumaliza siasa kama Ryatonga Mrema. Huruma yangu kwa watoto wa watu waliofariki wakijua Mbowe ni mwanamabdiliko ya kweli 😂😂 Huyu mzee anaweza kua nyuma ya mauaji yote na ya Mzee ally kibao na wengine wote Ben saa 8. Lissu amekuja kukomesha siasa za kitapeli na Udalali kudanganya umma na demokrasia ya uongo. Lissu angekua ni mcheza mpira ni Mess au Ronaldo ndo level zake Ronaldo aliwahi kushusha mauzo ya soko la Coca-Cola. Lissu kasababisha Nchi kukosa misaada baada ya kujua wazungu walikua wanapigwa change la macho la uchaguzi hewa na democrasia hewa. Mbowe amegeuka kichekesho kawa Ryatonga Mrema
 

Attachments

  • HQgT1r8WEAAQizI.jpg
    HQgT1r8WEAAQizI.jpg
    88.9 KB · Views: 4
Back
Top Bottom