Uhuru ,na Jambo leo.
Mwalimu Nyerere aliwahi kuzungumzia habari za siasa mufilisi,ndio hizi.
Kama liko wazi wagawane tu hakuna namna, mbona wale wa Magarage Kinondoni huko huko wamegoma kutoka na wamefanikiwa chakuokota siyo cha kuiba. Magufuli atafuta hati zote za magumashi..
baada ya uchaguzi,mbowe ndo atakua tajiri namba moja tanzania,akifuatiwa na mbatia......
sitomuamini mbowe tangu nliposikia alipokea bil 10 ili lowassa aingie, walanguzi wakubwa, laana iko juu yao ngoja uchaguzi utakapoisha tutajua ukweli
Endeleeni kukataa na mkauzwe mpaka miili sasa na Mbowe. Maana anapowahamasisha kuvunja sheria ye keshahamisha fedha na kimada na familia nje. Mtakapopata ulemavu hatakuwepo. Mbowe ni mfanyabiashara siyo mwanamabdiliko au mwanaharakati!
Bora umekiri kuwa mnashabikia kuingia kupiga dili. Basi bira tuwanyime kura!
Magazeti ya leo yameandika jamaa wapiga dili wanafanya miamala ya kufa mtu kupitia hongkong na dubai. Kweli kura ni mali.
View attachment 300421
View attachment 300420
Ccm ni kawaida yao kuandika uwongo