Mbowe atuhumiwa kuhamisha mabilioni

Mbowe atuhumiwa kuhamisha mabilioni

Silaha alizobunua JK na polisi wake hamzioni? Mbowe anunue sikaha azipeleke wapi? Ampe nani? Mnakaribia kukata roho lazima muongee lugha zote
 
Magazeti yameandika tuhuma kuhusu kuhama hama kwa mabilioni ya pesa za hela za kigeni.Vyombo vifuatilie movement ya hizo pesa zisije kuwa ni za kununulia silaha kwa nia mbaya na Tanzania.Vyombo vya ulinzi na usalama vishirikiane na vyombo vingine vya nje kufuatilia akaunti zake zote za ndani na nje zake binafsi ,familia na kampuni zao.



Wewe ni reflection ya viongozi wa serikali ya CCM.
Wanawaza ujinga muda wote.
 
wameshindwa kufuatilia macash ya ESCROW kwenye masandarusi tena katikati ya jiji posta, wataweza kufuatilia miamala ya hong kong tena ya kihisia tu?

Acha kupoteza muda CHAGUA LOWASA.
 
Mbowe hana nia nn zuri na hii nchi anataka tu kutuchafulia amani ya nchi yetu then yeye akimbie watanzania hatuna budi kumpinga na kumkataa kabisa maana atatuharibia maisha yetu sisi wanyonge
 
Magazeti yameandika tuhuma kuhusu kuhama hama kwa mabilioni ya pesa za hela za kigeni.Vyombo vifuatilie movement ya hizo pesa zisije kuwa ni za kununulia silaha kwa nia mbaya na Tanzania.Vyombo vya ulinzi na usalama vishirikiane na vyombo vingine vya nje kufuatilia akaunti zake zote za ndani na nje zake binafsi ,familia na kampuni zao.

Sio akaunti zao tu na za chama pia na viongozi wote wa CHADEMA.Vitengo pia vinavyohusika na ufuatiliaji wa hela chafu (money laundering) vinatakiwa pia kufuatilia na kuchukua hatua.
 
Huyo jamaa amemshauri mamvi vibaya, kampiga mzigo kamuacha jamaa mweupeeee

Naona mpaka mamvi kaamua akae kimya na asinene kitu! Hata hizi press conference hahudhurii. Ila Mbowe ndo anahaha aonekana anaifanyia kazi pesa alizopewa!
 
Back
Top Bottom