Mbowe atuhumiwa kuhamisha mabilioni

Mbowe atuhumiwa kuhamisha mabilioni

BREAKING NEWS: Shamba la Waziri Mkuu Mstaafu Frederick Sumaye lililopo Bunju nje kidogo ya jiji la Dar es Salaam limevamiwa na vijana wasiojulikana na kugawana eneo lote.
Taarifa kutoka Bunju zinasema vijana hao walianza zoezi hilo jana majira ya asubuhi ambapo kila mmoja alisimama kwenye eneo analotaka na kukatiwa ambapo wengine walianza maandalizi ya ujenzi.
Vijana hao walisikika wakisema wamechoka kuangalia maeneo makubwa wanayomiliki viongozi yakikaa bila kuendelezwa wakati wao hawana aridhi.

Kama hili lina ukweli na Serikali ikakaa kimya Vigogo wa Lumumba na magogoni wajiandaa na Pesha!
Kama siasa za majukwaani zimewashinda na sasa wamefikia kiasi cha kuwatumia green guards kuvamia mashamba ya watu-ubaguzi huo hautaishia kwa Sumaye tu.
 
Mkuu kwa kuweka kumbukumbu sawa gazeti halina uwezo wa kumfungulia mbowe mashitaka, gazeti kazi yake ni kutoa habari, sasa hzo kazi zingine zitafanywa na wengine,

Lakin mkuu nikuulize je ni halali kwa kiongozi wa chama kujimilikisha pesa nyingi kiasi hicho?? Huku akidai yy anawapenda watanzania??

Unahitaji elim ya Phd, kujua kuwa hilo ni genge la watu wanaotaka kutumia umasikin kwa tz kujinufaisha??

TAFAKARI CHUKUA HATUA

Mbowe ni mfanyabishara hata kabla hajawa mwanasiasa. Barua yenyewe iliyotolewa hapo kama ushahidi haina hata signature. How can you authenticate hiyo barua kuwa imetoka kwa Mbowe. Danganyeni Lumumba's kids.

Mwaka huu ni MABADILIKO TU kwani HAKUNA JINSI
 
Nimeamini kweli kila nyakati na kitabu chake, safari hii CCM ndio wanaolialia.
 
mbowe na baba mkwe wametuharibia sana mwaka angekuwa slaa mbona ikulu ingekuwa yetu.

Lakini kumleta lowassa imekula kwetu hata mimi naona mabadilikokwa lowassa hana bora kura yangu nimpe magufuli isije potea bure.

Wamekuharibia ww siyo sisi tulio wengi subili tarehe 25 uwone mafuriko ya kura kwa mzee lowassa.
 
Nadhani Wamiliki wa hili gazeti wanadhani dhali kama la 2005 itawangukia safari hii?.

UKAWA wamekomaa kisiasa kwa sana na msidhani ni mdebwe kama wa Lumumba ambao mwisho wa siku iliwalazimu wanunue Habari Corporation(Rai,sijui Mtanzania etc) uchaguzi wa 2005!



[h=3]Rostam Aziz of New Habari Corporation: The facts - Page 64 ...[/h]A few months ago Aziz therefore sold a large proportion of his shares in MCL and purchased the stakes held by several journalists (Salva Rweyemamu, Jenerali Ulimwengu and William Shoo) in HCL. Since then this press group which was quite virulent under the previous regime has calmed down considerably with the present government. Other CCM dignitaries also have interests in the media. This is so in the case of Minister of Livestock, Anthony Diallo the owner of Sahara Communications Ltd which operates Star Television and Radio Free Africa as well as publishing the weekly magazine Msanii Afrika.
 
ifike hatua magazeti yatoe habari za kiuchunguzi na za kweli. wakishindwa kuthibitisha mahakama itoe adhabu kali kwa kupotosha umma
 
Nchi hii bhaana kila mtu analalamika. Wenye madaraka wanalalamika. Walala hoi tunalalamika. Vyombo vya dola vinalalamika. Najiuliza tutafika wapi maskini sie? Kama yanayosemwa ni kweli, sheria nazo zimeenda likizo kusubiri uchaguzi? Au tuliowapa dhamana ya kuhakikisha sheria zinafuatwa nao hawapo? Kama ni habari za uongo ile sheria mpya bado haijaanza kufanya Kazi?
 
Ccm tungeonekana wa maana kama tungesema habari ya Mbowe baada ya kumalizana na fedha tulizobeba kwa viroba kutoka STANBIC.

Vinginevyo tunaonekana tunatapatapa kwa kuokoteza viagenda!.

Turudisheni tu uadilifu wetu wa ccm ya zamani. Haya mengine haya mwisho wake fedheha.

Mnasikia sasa wananchi wawatushushua kwamba hata angehamisha hizo bilioni mbili ni ndogo sana ukilinganisha na bilioni 250 za ufisadi wa Wizara ya Ujenzi.

BTW, sisi tunafedha nyingi sana nje ya nchi, mbona hatusemi? Au wakifanya wenzetu ndiyo haramu lakini kwtu haki?

CCm turudisheni uadilifu na uaminifu wetu wa kwanza. Hii ya propaganda, wala haitusaidii!

mkuu sio kila anayecoment ni CCM wengine hawana chama lakin wana tanzania , escrow tulipiga kelele , tukawajua walau wezi wetu wachache japo kuna wengine stabinc hatujawajua hadi sasa . si vibaya tukapiga kelele pia kwa haya mengine ya ulaghai .ni mpumbavu pekee ndiye atakayepinga kuwa mbowe alipewa hela na ED ILI apewe hiyo nafasi ya juu
 
Nchi hii hakuna msafi woote wezi,hamjapata nafasi tu msidanganyane Fulani fisadi mara hili mara lile woote njaa
 
Kweli. Bilioni 2 kitu gani compared na mali alizoacha mzee mbowe. Nyerere mwenyewe alimkubali.

Nimepepesa macho sioni mahali panapozungumzwa pesa kutoka akaunti .................. ya benki hapa Tanzania kwenda nje ya Nchi.

Je hao wafadhili pesa waliingiza lini na kupitia mfumo gani ?
Au lizikuja na kuhamishwa ki rumbesa kama za Escrow?
 
ally linje tumchague Maghufuli aturundikie zigo la madeni, tusipumue??
Hapa tulipo tunadaiwa tayari billion 900/" zenye liba ya kila mwezi Billion 150/"madeni ya makandarasi wa barabara hawajalipwa!!
Ahadi zake zimeisha zidi Trillion 67/" !! Zimezidi za aliyemtangulia,
Magufuli anaongea na kutoa ahadi kama amepagawa, sijui hizo fedha atazitoa wapi??

Tulipe madeni tuachwe utupu kama mashimo ya Kahama mine Buzwagi!!
Achana na mihemuko chagua Rais mwenye busara na hekima Lowasa
UKAWA MABADILIKO!!
 
Last edited by a moderator:
Ni mfanyabiashara inawezekana ni za biashara zake, hatuwezi kumhukumu kwani hayuko serekalini, ili tuwe na wasiwasi na kodi zetu, wanaongoza serekali ndio tuna wasiwasi nao kwani wanakusanya na kutumia kodi zetu
 
Mbowe ni mfanyabiashara mkubwa hivyo kufanya miamala kama hiyo hawezi kuwa kitu cha ajabu. Viva ukawa. To hell ccm.

mbowe tangu wadogo tunajua Bilcana na ni mfanya biashara. check moja ya kampuni wanazodai kapeleka hela ni company distributors http://www.hktdc.com/manufacturers-suppliers/Tanchin-International-Industries-Co-Ltd/en/1X07Q8TJ/
sioni sababu ya kupotezeana muda tatizo wameshajua hatuna culture ya kufauatilia mambo tunapata uzushi tunasambaza bila kufuatilia. Mbowe hajaamisha fedha amelipa kampuni zenye account HSBC bank hapa Hong Kong. mbowe hawezi kuown kampuni Hong Kong kwa policy zao lazima afungue mwenyeji labda awe share holder na kwa malipo ya share holder atapata hasara.



 
ally linje tumchague Maghufuli aturundikie zigo la madeni, tusipumue??
Hapa tulipo tunadaiwa tayari billion 900/" zenye liba ya kila mwezi Billion 150/"madeni ya makandarasi wa barabara hawajalipwa!!
Ahadi zake zimeisha zidi Trillion 67/" !! Zimezidi za aliyemtangulia,
Magufuli anaongea na kutoa ahadi kama amepagawa, sijui hizo fedha atazitoa wapi??


Tulipe madeni tuachwe utupu kama mashimo ya Kahama mine Buzwagi!!
Achana na mihemuko chagua Rais mwenye busara na hekima Lowasa
UKAWA MABADILIKO!!

Sio madeni tu na kurudisha hela walikotoa wakati wa campaign lazima ujutie kura yako uliyolagaiwa kwa peremende kwa miezi miwili. Tupo na wale wanaoshabikia CCM ndio mtajuta maana mtajiona mlivyoshindwa kufanya analysis ya miaka kumi kwa kutazama ukweli mkadanganyika na propaganda za miezi miwili.
 
Back
Top Bottom