Mbowe atuhumiwa kuhamisha mabilioni

Mbowe atuhumiwa kuhamisha mabilioni

ally linje tumchague maghufuli aturundikie zigo la madeni, tusipumue??
Hapa tulipo tunadaiwa tayari billion 900/" zenye liba ya kila mwezi billion 150/"madeni ya makandarasi wa barabara hawajalipwa!!
Ahadi zake zimeisha zidi trillion 67/" !! Zimezidi za aliyemtangulia,
magufuli anaongea na kutoa ahadi kama amepagawa, sijui hizo fedha atazitoa wapi??

Tulipe madeni tuachwe utupu kama mashimo ya kahama mine buzwagi!!
Achana na mihemuko chagua rais mwenye busara na hekima lowasa
ukawa mabadiliko!!
hatuwezi kuchagua rais dhaifu ambaye hawezi kuhutubu kwa zaidi ya dk 10. Mpiga dili, mzembe. Kura ni kwa magufuli
 
Last edited by a moderator:
Magazeti ya leo yameandika jamaa wapiga dili wanafanya miamala ya kufa mtu kupitia hongkong na dubai. Kweli kura ni mali.
View attachment 300421
View attachment 300420

CHAMA cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), kimekashangwazwa na tuhuma za uongo na uzushi zilizotolewa na baadhi ya vyombo vya habari dhidi ya Mwenyekiti wa chama hicho Freman Mbowe za kuhamisha fedha katika akaunti za nje. Anandika Faki Sosi … (endelea).
Akizungumza na waandishi wa habari msemaji wa chama hicho, Tumaini Makene ameeleza kuwa hakuna sheria inayomkataza mtu kutofanya biashara na kuhamisha fedha zake binafsi.
​
Akitaja vyombo hivyo amesema kuwa ni Magezeti ya Jambo Leo, Uhuru na Raia Tanzania ambayo yanaonaonekana kuwa na maslahi ya kisiasa kwani habari hiyo imeonekana kuhaririwa na mhariri mmoja kutokana na kutokuwa na uthibitisho wala ushahidi wa upande wa pili.
“Mimi ni mwandishi mwenzenu, naifahamu taaluma hii, ukisoma habari hiyo utaona inafanana kwa kila mstari, nukta hadi koma, inaelekea iliandikwa na mwandishi mmoja na kusambazwa kimaslahi kwa magazeti yote matatu na wahariri wakapachika” alisema Makene.
Amesema kuwa mwenyekiti huyo ni mfanyabiahara wa kimataifa ambaye anafanya biashara zake halali nje na ndani ya nchi zinazojulikana na serikali, aidha magazeti hayo yanaandika ili kuwaondoa wananchi kwenye ajenda kubwa ya Uchaguzi sababu chama cha Mapinduzi kimeelemewa.
Leo Magazeti matatu yaliandika kuwa Freeman Mbowe, anatuhumiwa kuhongwa ili kumpitisha Edward Lowassa, kuwa mgombea urais wa chama hicho, yakimtuhumu kufanya uhamisho wa mabilioni ya fedha kwenye akaunti yake hivi karibuni.
Kwa mujibu wa Uhuru, Jambo Leo na Raia Tanzania yaliandika kuwa zilikuwa ni njama za Mbowe, kufanya uamuzi wake wa kumpitisha Lowassa kuwania urais pasipo kushindanishwa na mtu ndani ya chama chake na ndani ya muda mfupi, uamuzi unaodaiwa kukigawa chama hicho,
Hata hivyo gazeti la Mawio limenukuliwa mara kadhaa likiweka wazi kuwa hakuna mgawanyiko kwenye Chadema isipokuwa aliyekuwa Katibu Mkuu wa Chama hicho Dk Willbrod Slaa ndiye aliyenunuliwa kupitia mke wake Josephine Mushumbusi, na baada ya hapo wamekuwa wakifanya juhudi kubwa kukisaidia CCM ili kudhoofisha Chadema.
Magazeti hayo kwa pamoja yaliandika kuwa Mbowe anahamisha hela hizo wakati wagombea kupitia chama chake hawana hela, hata hivyo Makene alifafanua kuwa hakuna sera ya Chadema kutumia pesa za mtu binafsi na biashara zake kwa ajili ya kusaidia wagombea, isipokuwa hela zinazopatikana kutokana na ruzuku hutumika kwa shughuli za chama na hesabu zake zinajulikana.

Source: Mwanahalisi online

 
CHAMA cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), kimekashangwazwa na tuhuma za uongo na uzushi zilizotolewa na baadhi ya vyombo vya habari dhidi ya Mwenyekiti wa chama hicho Freman Mbowe za kuhamisha fedha katika akaunti za nje. Anandika Faki Sosi … (endelea).
Akizungumza na waandishi wa habari msemaji wa chama hicho, Tumaini Makene ameeleza kuwa hakuna sheria inayomkataza mtu kutofanya biashara na kuhamisha fedha zake binafsi.
​
Akitaja vyombo hivyo amesema kuwa ni Magezeti ya Jambo Leo, Uhuru na Raia Tanzania ambayo yanaonaonekana kuwa na maslahi ya kisiasa kwani habari hiyo imeonekana kuhaririwa na mhariri mmoja kutokana na kutokuwa na uthibitisho wala ushahidi wa upande wa pili.
“Mimi ni mwandishi mwenzenu, naifahamu taaluma hii, ukisoma habari hiyo utaona inafanana kwa kila mstari, nukta hadi koma, inaelekea iliandikwa na mwandishi mmoja na kusambazwa kimaslahi kwa magazeti yote matatu na wahariri wakapachika” alisema Makene.
Amesema kuwa mwenyekiti huyo ni mfanyabiahara wa kimataifa ambaye anafanya biashara zake halali nje na ndani ya nchi zinazojulikana na serikali, aidha magazeti hayo yanaandika ili kuwaondoa wananchi kwenye ajenda kubwa ya Uchaguzi sababu chama cha Mapinduzi kimeelemewa.
Leo Magazeti matatu yaliandika kuwa Freeman Mbowe, anatuhumiwa kuhongwa ili kumpitisha Edward Lowassa, kuwa mgombea urais wa chama hicho, yakimtuhumu kufanya uhamisho wa mabilioni ya fedha kwenye akaunti yake hivi karibuni.
Kwa mujibu wa Uhuru, Jambo Leo na Raia Tanzania yaliandika kuwa zilikuwa ni njama za Mbowe, kufanya uamuzi wake wa kumpitisha Lowassa kuwania urais pasipo kushindanishwa na mtu ndani ya chama chake na ndani ya muda mfupi, uamuzi unaodaiwa kukigawa chama hicho,
Hata hivyo gazeti la Mawio limenukuliwa mara kadhaa likiweka wazi kuwa hakuna mgawanyiko kwenye Chadema isipokuwa aliyekuwa Katibu Mkuu wa Chama hicho Dk Willbrod Slaa ndiye aliyenunuliwa kupitia mke wake Josephine Mushumbusi, na baada ya hapo wamekuwa wakifanya juhudi kubwa kukisaidia CCM ili kudhoofisha Chadema.
Magazeti hayo kwa pamoja yaliandika kuwa Mbowe anahamisha hela hizo wakati wagombea kupitia chama chake hawana hela, hata hivyo Makene alifafanua kuwa hakuna sera ya Chadema kutumia pesa za mtu binafsi na biashara zake kwa ajili ya kusaidia wagombea, isipokuwa hela zinazopatikana kutokana na ruzuku hutumika kwa shughuli za chama na hesabu zake zinajulikana.

Source: Mwanahalisi online


Mkuu kasome tarehe ya uzi huu ulipoanza ni mwaka 2011
Chadema waje wajibu tuhuma za 2011 na Mbowe wasituimbie wimbo wa magazeti ya leo!
Wajibu tuhuma! Tokea 2011 Mbowe anapiga dili!
 
Huyu anataka kututoa kweny point muhimu ya mabadiliko ,hata iweje mseme vipi tumeshaamua ni ukawa na Lowasa
 
mkuu sio kila anayecoment ni CCM wengine hawana chama lakin wana tanzania , escrow tulipiga kelele , tukawajua walau wezi wetu wachache japo kuna wengine stabinc hatujawajua hadi sasa . si vibaya tukapiga kelele pia kwa haya mengine ya ulaghai .ni mpumbavu pekee ndiye atakayepinga kuwa mbowe alipewa hela na ED ILI apewe hiyo nafasi ya juu


Huna haja ya kutukana watu eti kwa sababu hawakubaliani na unachotaka wewe. Hilo nalo ni tatizo.

Fedha za Escrow ziliibwa, hadi leo hakuna kinachoendelea wala hata kilichofanyika kudhibiti wale wezi hata waliofahamika. Ulipowafahamu ulifidia vipi loss yako waliyokusababishia? Hadi leo nchi iki gizani kwa kuwa tanesco haiwezi kutoa huduma inayostahili na fedha waligawana hao unaosema unawafahamu. Kuwafahamu bila repair kuna saidia nini? Tena zaidi Chama chetu kinazidi kuwanadi kwamba ni watu wema na waungwana wanastahili kuaminiwa na kupewa ridhaa tena ya kuendelea kuiba?

Hao wengi ama wachache waliochukua fungu kubwa ziadi la Stanbic kwa nini huwazungumzii wakati ni dhahir ifedha walibeba tena ni za wizi?

Mbowe kapeleka fedha ughaibuni. Tusaidie vielelezo na ushahidi kwamba kaiba sehemu. Kamwibia nani lini, kiasi gani na kaiba kwa mtindo gani?

Edward Lowasa alimpa fedha. Zilikuwa Billions kumi mwanzoni leo zimekuwa mbili. Tunaoma ushahidi wa miamala hii ya Lowasa na Mbowe. Ninaomba uthibitishe hizi tuhuma tafadhali.

Lapili hizi fedha walizopeana ukishathibitisha, kwamba walipeana, uthibitishe kwamba zilikuwa ni kwa ajli ya nini. Na sasa utuambie kwamba alizohamisha Mbowe ni bilioni mbili ndizo zile za Lowasa na zile bilioni nane ziko wapi.

Hatuhitaji kuishi kwa majungu na hisia za uchungu.

Ccm tuliiba kweli fedha za Tanesco, leo nchi iko gizani sababu ya wizi wetu na kulindana kwetu. Mbowe kaiba wapi? Tafadhal lete ushahdi mara moja tuendelee na mjadala.
 
Asante mkuu kwa taarifa.

Wanajisumbua tu hao, lile eneo mimi nalifahamu lipo maeneo ya Kinondo Bunju A.

Kuna mwaka mimi mwenyewe nilikuwa mmoja wa watu ambao tulivamia lile shamba na kujikatia viwanja, lakini walikuka Polisi toka Wazo na kamanda Rwambo wa Oysterday na kusitisha zoezi letu. Lile shamba huwezi kulichukua kwa mpango huo kwani lina hati ya ardhi.

Kama liko wazi wagawane tu hakuna namna, mbona wale wa Magarage Kinondoni huko huko wamegoma kutoka na wamefanikiwa chakuokota siyo cha kuiba. Magufuli atafuta hati zote za magumashi..
 
DSC01551.jpg
 
Tuendelee kupiga Deal WanaUKAWA zamu yetu sasa kuitafuna nchi! CCM walishaitafuna, sasa tukombe kabisaaa!
 
upuuzi tu,naona sindano ya mabadiliko inawapenya
 
Back
Top Bottom