Mbowe asema hawamtaki Zitto Kabwe kwenye UKAWA

Mbowe asema hawamtaki Zitto Kabwe kwenye UKAWA

dj hawezi kuunga mkono zitto kuingia ukawa anajua kabisa ikiwa hivyo zitto atakuwa mshindani wake ndani ya ukawa na kama dunia ijuavyo (japo wengi roho inawauma) dj atabwagwa chini kama kiroba!
DJ aliyekuwa akimpigia mama yako zilipendwa basi anafurahiii
 
actccm hatuitaki ukawa..si kujiunga tu..hata kutusogelea....
 
dj hawezi kuunga mkono zitto kuingia ukawa anajua kabisa ikiwa hivyo zitto atakuwa mshindani wake ndani ya ukawa na kama dunia ijuavyo (japo wengi roho inawauma) dj atabwagwa chini kama kiroba!
Mr. ZERO mwaka huu atakoma.
 
Kwani mlitegemea MBOWE asemeje! yaani jamaa anaamin yeye ndie mungumtu CDM, lakini atatulia tu watu wanaakiliyao, ktk uchaguzi uliopita watu walikuwa wakichagua UKAWA si CDM, sasa atambue october kuna UKAWA,CCM NA wazalendo ACT
 
Nilishasema ZZK akikaribishwa UKAWA mi naondoka na naacha siasa!
 


chanzo: Mtanzania


my take;
hivi wenye dhamana na ukawa ni chadema peke yao,? Au chadema walianzisha ukawa baada ya anguko lao,sasa wakaona wajifiche chini ya kivuli cha ukawa? Mbowe anashindwa kuweka hadharani hizo taarifa za siri alizowahi kutoa zitto.
mbona ba wewe una malaria inakusumbua na hujitambui?
-mbowe kasema zito *yuda* no ukawa sasa nawe eti maoni yako kwani wewe mwanachadema?
 
Taarifa zilizopo ni kwamba, ZZK aliagizwa na CCM Kutangaza kuwa...ACT ipo tyr kujiunga na Ukawa...weeee....CDM wakashtukia deal...
 
Prof.Lipumba anamuhitaji sana Zitto ktk Mona wa UKAWA,lkn dj Zero Mbowe hataki kumuona Zitto akijiunga na umoja huo.
 
Mh. Zitto Zuberi Kabwe, una nia ya dhati kabisa kujiunga na kufanya kazi na viongozi wa UKAWA ambao hivi majuzi tu uliowaita "wasaka tonge" ??
 


Chanzo: Mtanzania


My take;
Hivi wenye dhamana na UKAWA ni Chadema peke yao,? au Chadema walianzisha UKAWA baada ya anguko lao,sasa wakaona wajifiche chini ya kivuli cha UKAWA? Mbowe anashindwa kuweka hadharani hizo taarifa za siri alizowahi kutoa Zitto.

na kwa nini zitto asubiri wananchi wamwambie ajiunge na ukawa? usilaumu tu
 


chanzo: Mtanzania


my take;
hivi wenye dhamana na ukawa ni chadema peke yao,? Au chadema walianzisha ukawa baada ya anguko lao,sasa wakaona wajifiche chini ya kivuli cha ukawa? Mbowe anashindwa kuweka hadharani hizo taarifa za siri alizowahi kutoa zitto.
mbona na wewe una malaria inakusumbua na hujitambui?
-mbowe kasema zito *yuda* no ukawa sasa nawe eti maoni yako kwani wewe mwanachadema?
 
Mzee wa kidato cha nne anapo taka kupambana na kijana mwenye uwezo mkubwa kama Zitto ni kujiabisha tuu!
Hakika Chadema wamechanganyikiwa kabisa sasa ni kupambana tuu na mtu ambaye hapambani nao!

Ninacho mpendea Zitto anajua sana jinsi ya kuwamaliza maana ana wapuuza tuu! Hakika Zitto ni kiboko...
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom