PANTHERA LEO
JF-Expert Member
- Jan 25, 2019
- 2,307
- 3,447
Watu wangu wanaangamia kwa kukosa maarifa.
Wewe ulitia saini hiyo bl. 10?ucpende kutumika kama karaiFreeman Mbowe akihutubia mkutano wa ndani wa Chadema mkoani Singida amesema Chadema ni taasisi na hata ukiondoka utaondoka wewe na mke wako na siyo chama.
Mbowe amemtolea mfano Edward Lowasa kuwa hakuyajua mateso ya kuwa upinzani na baada ya miaka miwili ya kuwa upinzani Lowasa alilegea kama mlenda!
My take..
Ni bora huyu Mbowe angeachana na kumtukana mzee Lowasa, wananchi bado wanakumbuka jinsi Lowasa alivyomhonga Mbowe billion 10 ili apewe nafasi ya kugombea urais kupitia Chadema.
Je kuna uhalali wa kuhongwa 10b kwa kuwa zimepotea 1.5t1.5 TRILLION ALIHONGWA NANI?
Ulihongwa wew na mamayako mkatiwa na aliewahonga na sio mbowe.Freeman Mbowe akihutubia mkutano wa ndani wa Chadema mkoani Singida amesema Chadema ni taasisi na hata ukiondoka utaondoka wewe na mke wako na siyo chama.
Mbowe amemtolea mfano Edward Lowasa kuwa hakuyajua mateso ya kuwa upinzani na baada ya miaka miwili ya kuwa upinzani Lowasa alilegea kama mlenda!
My take..
Ni bora huyu Mbowe angeachana na kumtukana mzee Lowasa, wananchi bado wanakumbuka jinsi Lowasa alivyomhonga Mbowe billion 10 ili apewe nafasi ya kugombea urais kupitia Chadema.
Hivi wewe jinsia gani manake hata huko fisiem nahisi hawakupendi sababu ya umbeya uliopitilizaFreeman Mbowe akihutubia mkutano wa ndani wa Chadema mkoani Singida amesema Chadema ni taasisi na hata ukiondoka utaondoka wewe na mke wako na siyo chama.
Mbowe amemtolea mfano Edward Lowasa kuwa hakuyajua mateso ya kuwa upinzani na baada ya miaka miwili ya kuwa upinzani Lowasa alilegea kama mlenda!
My take..
Ni bora huyu Mbowe angeachana na kumtukana mzee Lowasa, wananchi bado wanakumbuka jinsi Lowasa alivyomhonga Mbowe billion 10 ili apewe nafasi ya kugombea urais kupitia Chadema.
Freeman Mbowe akihutubia mkutano wa ndani wa Chadema mkoani Singida amesema Chadema ni taasisi na hata ukiondoka utaondoka wewe na mke wako na siyo chama.
Mbowe amemtolea mfano Edward Lowasa kuwa hakuyajua mateso ya kuwa upinzani na baada ya miaka miwili ya kuwa upinzani Lowasa alilegea kama mlenda!
My take..
Ni bora huyu Mbowe angeachana na kumtukana mzee Lowasa,wananchi bado wanakumbukajinsi Lowasa alivyomhonga Mbowe billion 10 ili apewe nafasi ya kugombea urais kupitia Chadema.
Giza limeingia binuka wanene wa ufipa watindue hicho kinyeo .Ulihongwa wew na mamayako mkatiwa na aliewahonga na sio mbowe.
Unafki unao wew,mwenyekt wako na mama yako.Naam huyu ndo mbowe ninayemjua
KIONGOZI SHUPAVU WA UNAFIKI
akifuatiwa na LOWASSA mwenyewe
Mbona clip ya FM iko wazi au umeitazama huku umeziba masikio ili usubiri kuhadithiwa na chakubanga?tumuulize mbowe, vipi kuhusu wale wa ulipo tupo wamebaki wapi?
Acha unafiki wewe ulizihesabu hizo mil.10? na je kurudi nyumbani kalipwa ngapi?Freeman Mbowe akihutubia mkutano wa ndani wa Chadema mkoani Singida amesema Chadema ni taasisi na hata ukiondoka utaondoka wewe na mke wako na siyo chama.
Mbowe amemtolea mfano Edward Lowasa kuwa hakuyajua mateso ya kuwa upinzani na baada ya miaka miwili ya kuwa upinzani Lowasa alilegea kama mlenda!
My take..
Ni bora huyu Mbowe angeachana na kumtukana mzee Lowasa, wananchi bado wanakumbuka jinsi Lowasa alivyomhonga Mbowe billion 10 ili apewe nafasi ya kugombea urais kupitia Chadema.
we lisugar mummy unàtoa ushuziGiza limeingia binuka wanene wa ufipa watindue hicho kinyeo .
Kenge wewe
kwasasa Lowasa amewahonga CCM billion ngapi ili arudi CCM ???Freeman Mbowe akihutubia mkutano wa ndani wa Chadema mkoani Singida amesema Chadema ni taasisi na hata ukiondoka utaondoka wewe na mke wako na siyo chama.
Mbowe amemtolea mfano Edward Lowasa kuwa hakuyajua mateso ya kuwa upinzani na baada ya miaka miwili ya kuwa upinzani Lowasa alilegea kama mlenda!
My take..
Ni bora huyu Mbowe angeachana na kumtukana mzee Lowasa, wananchi bado wanakumbuka jinsi Lowasa alivyomhonga Mbowe billion 10 ili apewe nafasi ya kugombea urais kupitia Chadema.
Wewe ulitia saini hiyo bl. 10?ucpende kutumika kama karai
Ametoa povu ni dhahiri ameumia
Giza likiingi vijana wa lumumba wote huingiziwa kende na kupewa buku7 na wengne mapoyoyo kama wew hukojolewa kabisaaa na mwenyekiti wao yakitegemea kupewa udas bwege wew.Giza limeingia binuka wanene wa ufipa watindue hicho kinyeo .
Kenge wewe
"....Alijinyea hakujinyea?" Aliuliza wa darasa la saba "...alijinyeyaaaa" mazwazwa wakajibu kwa shangwe!!!Freeman Mbowe akihutubia mkutano wa ndani wa Chadema mkoani Singida amesema Chadema ni taasisi na hata ukiondoka utaondoka wewe na mke wako na siyo chama.
Mbowe amemtolea mfano Edward Lowasa kuwa hakuyajua mateso ya kuwa upinzani na baada ya miaka miwili ya kuwa upinzani Lowasa alilegea kama mlenda!
My take..
Ni bora huyu Mbowe angeachana na kumtukana mzee Lowasa, wananchi bado wanakumbuka jinsi Lowasa alivyomhonga Mbowe billion 10 ili apewe nafasi ya kugombea urais kupitia Chadema.