Mbowe aeleza machache kuhusu kuondoka kwa Lowassa

Mbowe aeleza machache kuhusu kuondoka kwa Lowassa

Mbowe ni mzuri sana kwenye speech, sauti yake inayomamlaka ndani yake ni kiongozi mzuri. Lakini pamoja na kwamba ni kiongozi mzuri, ni vema akakiandaa chama Kwa vijana na yeye sauti yake bado itasikika tu.
Wewe nawe wa ajabu kwelikweli. Kwa hiyo chadema ilivyo hivi sasa ni ya wazee?? Hivi unajua kuwa asilimia kubwa ya viongozi wa chadema ni vijana? Lakini pia si ndio hao hao vijana wanakengeushwa na matonge na kukisaliti chama? Yuko wapi Zito, Kafulila, Shonza, Mwigamba, Katambi na vijana wengine wa enzi hizo? Au unataka chama kikabidhiwe kwa watoto wa shule ndio ujue kuwa kuna vijana? Nadhani umeandika hii comment kabla ya kula. Kula kwanza halafu uisome upya, najua utairekebisha.
 
Elewa content mzee Mh Mbowe alikuwa ana address kikao cha ndani cha viongozi wa CHADEMA
Message inahusu kikao husika pia ni kweli CHADEMA ni taasisi ndio maana hata baada ya mawe yote ambayo serikali inarusha bado tupo Imara na kesho yetu ni nzuri kuliko jana
Ukweli ndio huo, Chadem chama cha mfano, kimeshambuliwa na Policcm Tiss ccm na wahuni wengine kibao lakini tuko pale pale na kazo inaendelea.
 
Wewe nawe wa ajabu kwelikweli. Kwa hiyo chadema ilivyo hivi sasa ni ya wazee?? Hivi unajua kuwa asilimia kubwa ya viongozi wa chadema ni vijana? Lakini pia si ndio hao hao vijana wanakengeushwa na matonge na kukisaliti chama? Yuko wapi Zito, Kafulila, Shonza, Mwigamba, Katambi na vijana wengine wa enzi hizo? Au unataka chama kikabidhiwe kwa watoto wa shule ndio ujue kuwa kuna vijana? Nadhani umeandika hii comment kabla ya kula. Kula kwanza halafu uisome upya, najua utairekebisha.
Mbowe the blessed Man we stay forever. Chama kinamfaa sana Mbowe sijaona kama mbowe.

Yaani waziri mkuu leo anaogopa polisi?? Je akina Mbowe wanofungwa kila siku itakuwaje.
 
Wewe nawe wa ajabu kwelikweli. Kwa hiyo chadema ilivyo hivi sasa ni ya wazee?? Hivi unajua kuwa asilimia kubwa ya viongozi wa chadema ni vijana? Lakini pia si ndio hao hao vijana wanakengeushwa na matonge na kukisaliti chama? Yuko wapi Zito, Kafulila, Shonza, Mwigamba, Katambi na vijana wengine wa enzi hizo? Au unataka chama kikabidhiwe kwa watoto wa shule ndio ujue kuwa kuna vijana? Nadhani umeandika hii comment kabla ya kula. Kula kwanza halafu uisome upya, najua utairekebisha.
Ahahaha! Sawa mkuu ngoja nile kwanza si unajua njaa ni mbaya sana!
 
LOWASA alipata kura milioni 6... Dr Mihogo alipata ngapi?
Mbowe anamaanisha Lowasa alikuwa muoga? Hapa Mbowe akubali tu kwamba alikurupuka kumruhusu Lowasa apeperushe bendera ya chama badala ya Dr. Slaa
 
Ametoa povu ni dhahiri ameumia

Mbowe wakati anampokea lowasa alisema lowasa hakuja mwenyewe , amekunja na wafuasi zaidi ya 100 sasa ana amini kuondoka eti kaondoka mwenyewe.. kituko .. halafu chadema ni taasisi kweli .. kama sio kikoba cha machame
 
Nimesika anaponda ACT kuwa ni chama cha kiongozi tu japo hajakitaja ila naona amemlenga zito
 
Hawa ndio CHADEMA wanafki kinoma huyu mbowe siyo wa kumwambia hivyo mzee LOWASA,kwanin walimkubalia agombee kupitia chama chake
hizo ndio zinaitwa sizitaki mbichi hizi
 
Back
Top Bottom